Minh Long số 7-em gái nhỏ nhẹ,dịu dàng

Lượt xem: 4,251

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
Xin chào 500 anh em nhà ta
Số là có trúng dự đoán sx của bác mod kay lần trướcr plt1 nhưng không có thời gian để check nên code hết hạn.may sao lần này trúng được code vip thái Minh Long nên cố gắng đi về rp cho anh em.
Sẵn đi công việc ngang qua nên check luôn cho nóng hihi.Được locker dẫn lên phòng vip,phòng cũng ok,không mùi lạ,khăn tắm cũng ok không ẩm móc mùi hôi gì cả,nhưng không biết mình xuôi hay sao lúc mở nước trong bồn tắm ra để tắm thì nước vàng khè,bị phèn hay sao ấy làm phải xã nước hết tắm bằng vòi sen luôn.
Theo thông tin các bác đi trước em oder số 7.em bước vào nở nụ cười hiền lành và dịu dàng keke.tâm sự loài chiM biển với em một lúc thì cũng "mẹ tắm con","con sờ mẹ" hihi.
Em mátxa khoẻ cũng bìng thường,chắc mình hay đi matxa khoẻ lành mạnh nên thấy em đấm ko xi nhê(cái này mỗi người mỗi ý),và sau đó em cởi áo ra tiếp tục công đoạn dùng "cam"mátxa hihi.v1 có lẽ bé nên không có cảm giác cho lắm.sau đó em từ từ rê lưỡi xuống vùng cấm địa và "àm" em ngậm luôn thằng em làm thằng anh bất ngờ hihi.skill em cũng ok:kiến bò,đá bi,click ti.... nói chung ổn.
Em xin đánh giá:
Csvc:6d
Nhân viên:7d vui vẻ nhiệt tình
Em số 7
Face:6d cười xinh,có nét.nói chiện cũng có khẩu dâm.
V1:5d hơi bé,anh em thích bưởi thì có lẽ thất vọng
V2:7d eo thon,mình dây(gu mình)
V3:6d tạm ổn
V4:ko check ko biết
Sv:cũng ổn,tương đối hài lòng
Tick:free
Tip:400k
Xin kết thúc rp tại đây vãin thanks mod kay
Năm mới chúc anh em nhiều sức khoẻ,làm ăn phát đạt nhé.
Chúc diễn đàn phát triển tạo nhiều sân chơi thư giãn cho anh em nha.

Cu đơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/12/16
Chủ đề
0
34
1
33
0 ₿
ngon tờ rym rồi em này đúng gu mình vui vẻ nhiệt tình

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
11
222
64
33
0 ₿
em này bài bản massa ok nhất trong dàn bên đây mà face củng ổn vs cảm giác khá dâm

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
khá dâm cái chi quá trời dâm đang mua vé còn bị bóp vú

Khoa Dam