Minh Long vs bé 52 mình dây CIA chạy code 0908801747

Lượt xem: 9,676

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tringuyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/16
Chủ đề
1
32
16
33
0 ₿
Về vị trí trước:

Vắng lặng như tờ có điều đồn công an làm nhột nhột mà giang hồ có nói nơi nguy hiểm nhất là nơi an toàn nhất hé hé

Giá vé:

Có 3 loại 100k thường tự tắm rửa xông chung
loại vip 200
Thái đặc biệt nhất 350k
Về cơ sở vật chất :

Bên ngoài nhìn quán khá là rộng rãi vào gặp bốc cái vé thái tính kêu em số 07 mà em nó bận việc hôm nay tính kêu em 01 thì em 01 nghĩ luôn :mad::mad: cay đắng thì được ku nó nói có em mới vào mà làm ko thua kém 01 vs 07 anh cứ lên thử không đúng xuống anh chữi sao em nghe vậy tin lần này dù gì củng ku làm bên Tây Thi giới thiệu chắc ổn.
Được thích bên đây có gì kéo cả đám bạn đi chơi củng ok xông chung tám chuyện có lý còn đi mình cứ Thái cho chym tê
Về nhân viên :
Em làm cho mình số 52 em nó thì sinh năm 96 mắt đeo len mặt khá hiền chân chất
V1 : to tròn
V2 : ko béo
V3 : căng mềm
V4 : em nó lúc hôn ngực nhét tay vào nước nôi ko kkk có tỉa tót đàng hoàng

Đến phần Thái em nó cởi để áo ngực cuộn vào khăn rồi kéo lên đi trên lung thở nhẹ nhẹ làm nhột nhạt quá. Chà vòng vòng cái núm dồi đi lần nhẹ xuống em nó hôn chậm rãi thằng em đến cao trào quá cầm đầu em nó kéo xuống xả hết toàn bộ sung sướng vào trong em nó. Đê mê đến giọt cuối cùng
Tic 280k có code tip em nó 300k do hết tiền để lần sau bù thêm em nó vẩn cười vui vẻ làm thấy củng khá áy náy khi tip ko xứng vs em nó cho lắm

Buổi chiều củng khá hài lòng phòng ốc rộng mà chưa nổi bật lắm nếu mà chịu trang trí thêm thì khá tuyệt quan trọng nhất vẩn là thêm vài chục em giống vậy cho đổi khẩu vị cái hé hé:p:p:p

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Càng ngày càng thấy xuất hiện nhiều sát thủ ở Minh Long Gia Trang. Thú vị thật

MinhHoaNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/11/16
Chủ đề
4
66
18
32
0 ₿
chổ này nghe mở lâu mà làm thái mới dược hơn tháng nay mà sao toàn mấy em CIA hé hé

zdasrw

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/10/13
Chủ đề
3
55
7
HCM
0 ₿
Hic mấy hôm nay không vào dd trúng vé free VIP Thái Minh Long mà không biết, hạn cuối là hôm nay em lại đang ctác Bên Tre có bác nào đi thì inbox em lấy mã code nhé. Hic còn mấy tiếng nữa là hết hạn rùi

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿
ak ko kịp lấy tiếc vồn

FUCK