MK + QN + BK

Lượt xem: 7,206

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
Chào các đồng bào, gần cuối năm, gió rét về gấu chưa có mà đi dọc đường toàn thấy mấy anh tay ga chở gấu, váy đùi cứ đập vào mắt làm xe wave chịu ko nổi, xách xe qua khu Vĩnh viễn q10 tìm niềm hạnh phúc nhỏ nhoi.
Trc cũng đi dạo ở quanh khu này rồi, thấy mấy quán có em út đẹp lắm, lên mấy diễn đàn maxa thiên địa dụ anh em đi chuột bạch dùm mình mà ko ai đi. Thôi em tạt vào Lan Anh, lần trc địa vào trong thấy mấy con đẹp mà sao lần này đứng trc cửa quán luôn lại thấy bt. Thôi giả bộ rút điện thoại ra chọc chọc rồi đưa lên tai sao đó phắn. :D HTGĐ thì nhiều nhưng đáng đi chắc có MK vs QN.
--
Maika Vĩnh viễn - có cái biển màu cam. Em út thì thấy tầm 5 em mà có em Linh là đẹp nhất, mình dây mặt chuẩn hot girl, mấy em khác xấu đều.
Em Linh mình chọn thấy bản mặt hơi bị chảnh - 5đ. Nói cái gì cũng đáp cụt lủn vs cười bố thì. Em mặt nội y sexy lắm + 1 điểm. Em liếm người HJ 70 BJ 30. Để tay xuống dưới thì em né tránh như trong phim. Gặp mấy con xấu xấu mà né thì có 10 tiếng em cũng ko out đc nhưng em L là hotgirl nên out trong thời gian nhanh nhất có thể.
--
Qua QN lúc 8h hơn, quán này mình đi đc 3 lần rồi lần nào cũng vui. Nhớ lúc trc em út ko xinh ko xấu mà tối nay gặp 1 em xinh cỡ em Linh ở trên. Đúng chuẩn hot girl tiếp. Ẻm dặn lên lầu 2 p` 2. Xách hàng lên ngồi chờ thì em nó cũng lên luôn. Giả bộ kêu lạnh ôm em 1 tí thì em cũng cười bt, ko thái độ. Em lấy khăn lạnh lau người cho mình thì mình tranh thủ khám phá, em nhẹ nhàng nói từ từ. Thì mình từ từ luôn. Em này HJ thôi chứ ko BJ, chắc tại nay đi vòng vòng mồ hôi ra nó hôi. Sờ l nó thì nó cũng né nhưng ko thể hiện thái độ khó chịu như con Linh. Hơn nữa hình như nó tới tháng hay sao thấy cái quần lót có gì cộm cộm. Vì nó là hot girl nên t out ko kiềm chế đc sau 3p15 giây.
Xong việc nó vs t đi xuống. Nhận xét con này ko tình cảm bằng con hồi bữa t đi. Tic 120 tip 200, nếu vui thì sẽ tip cao nhưng thôi bỏ.
Con này tên Nhi, có tattoo chữ Family ở vai phải, con này khó nói chuyện lắm nhưng đáng check.

Trong lúc thiếu thốn tình cảm quá t qa Bảo Khang, dự định ban đầu là ms khỏe rồi tâm sự thôi chứ ko cần xục. Thì gặp con bé nghe nói ko cần thư giãn cũng đi luôn. 2 tăng hơi hụt hẫng.
BH - SVH cơ sở bt nhưng phòng xông hơi, xông khô ok, bồn thủy lực.
T đi em 23 xinh, vặn bẻ hơi đau nhưng ms mặt max phê.
Làm bn phút ko nhớ nhưng cũng thấy hơi lâu
Tic 100 tip 200 thấp nhất.
T buồn đéo bo locker, đéo bo giữ xe. Locker đéo nói gì nhưng giữ xe nghe có thái độ ko hợp lý, còn cúi xuống xem biển số t nữa chứ

---
Hồi trc có mấy bác hỏi về quán TD q 7 nhưng quán đó gần bờ sông, nghe con kia nói có mấy ông tay dơ vào móc lz nên hay bị viêm lắm. Nói chung là đừng, nhiễm khuẩn vs giang mai thì bỏ mẹ. Vì quán đó rẻ mà.

Anh Dài 5cm

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/10/17
Chủ đề
6
134
24
29
0 ₿
con Linh maika trước có đi 1 lần và từ đó về sau ko đi maika nữa

• Like
Điểm cảm xúc: hero25in

Emlatrum88

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/7/16
Chủ đề
12
382
81
35
0 ₿
vote một phiếu cho bác,thanks bác rp.Mấy tiệm htgd ở khu vĩnh viễn q10 chủ yếu để giải toả thì được,chứ tui đi một lần quán mk cạch luôn,never come back.Htgd chủ yếu hj cho nhanh ra hiếm khi nào gặp được em nhiệt tình.

• Like
Điểm cảm xúc: hero25in

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
MK em út nó ko có niềm nở
QN thì nhiệt tình lắm, mấy lần trc tui đi thì ok, có điều hqua như em nó tới tháng hay sao ấy. Mà nói chung em nó đẹp

thichmassage123

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/1/18
Chủ đề
0
3
0
33
0 ₿
Trơi, bữa giờ tính xách chym vào chẹck HTGD td q7, ma nghe bac noi ghê qua, hic, may chưa check, lần đầu đi htgd nữa chứ, bữa h chỉ có qua BK svh massage khỏe thấy ok nhứt thoi, hj cũng ok xả lũ, bác còn chỗ ms khoe hj mà giá như BK ko chia sẻ với, lâu lâu đổi gió..thanks

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Em linh tôi đi đc mấy lần, lần đầu em cũng trả lời cho có khi bắt chuyện nhưng mấy lần sau em phục vụ tôi tốt hơn, có 1 lần em cho tôi vét lun, v4 em thơm ngọt nước nên tôi vét khá lâu, mà mấy bác lưu ý nếu đi quen hãy vét

cu-dang-xung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/7/17
Chủ đề
1
39
17
0 ₿
e Linh MK mình đi 1 lần rất oke mà...xinh body đẹp sạch sẽ...đáng tiền lắm,đâu phí