Mở hàng box-Hoàng An Khang Lạc

Lượt xem: 21,082

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Nói vậy ko đúng , có mấy em có chồng vẫn đi làm đó , có thể chồng con ở dưới quê nên đâu hay biết . Lúc tan ca buổi tối mình đi ngang thấy nhiều anh đến đưa đón mấy em về , chắc là bạn trai . Với lại em 34 này thì 35 tuổi rồi lẽ nào chưa có chồng nhỉ ? Có bác nào đi test rồi cho biết ý kiến nha !

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Mình tương đối cảm thông cho mấy em bên này, chắc cũng tàn phai mới chấp nhận vô đây nếu ko qua bên khác làm có tiền hơn, tiền nào của nấy nhưng mình cũng ko đòi hỏi quá nhiều bởi mỗi người mỗi vẻ, lần đầu mình đến đây phải cố gắng lắm mới ra quân đc, có vẻ nhìn mấy em ko đc hợp nhãn cho lắm

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
tui thì biết 5 , 3 em toàn hok chồng mà có con ko ah ... thì có chồng nhưng cũng đường ai nấy đi thôi nếu vẫn làm cái nghề nhạy cảm này ...

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
:huh: Nhường cho bak heo đấy lao vào một vốn đến 4 lời, vừa được mẹ và cả con.Từ giờ không còn tốn tiền đi mát xa luôn làm tại gia free hết.:D:D:D

najavo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/14
Chủ đề
2
17
5
0 ₿
a e nào có số đẹp đẹp ở đây hoặc tay nghề tốt thì share thêm cho a e tham khảo

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Toàn hàng tồn kho không àh, hôm trước đi mà không bắn đc phát nào, phải nhắm mắt tưởng tượng em kế bên phòng trọ mới xong đc ấy

locnhoc

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/11/13
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
hihi, hoi xua luc con la sinh vien minh o ke ben cho nay. luc do cho nay cung nhon nhip lam, theo thoi gian co so vat chat xuong nen cung vang di . bay gio o xa nen cung it ghe sang day. Dung la o day co em 34 lam cung rat duoc. Cac em o day da phan deu co tuoi het roi, hoi xua minh hay di em 34, 2, ... Bay gio co them em so 6 cung kha xinh va tre (em tam 23 24 tuoi gi do), tay nge cung rat kha, chi la khong biet em con di lam khong. Cac em con lai thi cung co vai em nhin rat duoc nhung phai biet chon loc.. da rat lau khong ghe cho nay nen tinh hinh khong con ro lam

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Không biết u bao nhiêu tuổi rồi , chứ mấy chị trong ấy tầm 3x hết rồi . Từ hồi sv đến giờ vẫn còn nhớ mấy chị vậy chắc là tình cảm thấm thía lắm !

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Pro đi check thử rồi hỏi em nó xem , có gì hay chia sẻ nha !

mothoivangson

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/7/14
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Một thời thân thiết với em Ba Tư:

Nhỏ con,
nhan sắc : Bình Thường ( các đây khoảng 8 năm)
S: S1, S2, S3 không khám phá nhưng chắc cũng tạm ổn (nhìn bề ngoài)- Tui chỉ khi nào vào hoteo thi mới khám phá vụ này

Kỹ thuật chuyên ngành: OK, bài đầy đủ , có lực
Kỹ năng mềm: Good, tùy theo cảm xúc.

Đánh giá: Nói chung em là lao động chân chính, tình cảm và hiểu hoàn cảnh a/e yêu mát xa, có thể lau dài

Khi nào thăm em tí,

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
em này thì đã đi rồi , mặt mủi có vẻ già rồi nên ko thích lắm đi hotel thì chưa đi , ai check rồi thì info nha ! có khi nào em vào đây post bài pr ko đây haha !
Nói chung chỗ này csvc quá tệ , quần quá dzơ và cũ xì vàng úa ko nên vô !

onedoubleone

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/2/13
Chủ đề
1
8
4
0 ₿
em 14 nghỉ lâu vậy mà bác gặp lại được thiệt may mắn quá, huyền thoại của Khang Lạc :p

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
đi ngang thấy chỗ này đã dẹp ko bít dời đi đâu có ai bít ?