Mô hình Massa này có nên áp dụng?

Lượt xem: 3,493

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Kính thưa các bak thân mếm!
Chủ đề: Mô hình Massa này có nên áp dụng ở Sài Gòn?
Tình hình là thế này, mình có đi công tác ở nha trang. Mình có ghé vào Maasa, thằng bạn mình nó dân ở đó đi nhiều nên nó chụp hình mấy em trong đó rồi làm thành một cái album luôn cho mình chọn rồi mình bo cho nó là đương nhiên rồi

Vậy nên mình nảy sinh ý tưởng là các chủ tiệm Massa ở SG mình tạo thành 1 cái album cho tiệm mình để các bak chọn khi lên phòng

Vậy các bak chém để cho biết điều kiện nào để áp dụng mô hình này thành công? Phân tích ưu điểm, nhược điểm... hii để AD kiến nghị chủ tiệm nào đó làm cái thí điểm cho anh em mình thử sao

Trân Trọng

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Mình cũng đang nghĩ như vây. Muốn góp ý. Sợ bị nói nữa. Hình thức này hay nhung khong muốn de hugo bắc be thi nên hạn chế comment Ban like hay tính dụng cho máy em ve service.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
RE: Mô hình Massa này có nên áp dụng?

Cách này đi để các bak tránh gặp cá sấu và hà bá nhưng các em sẽ lách được thông qua photo shop thì các bak tránh cũng hok được ngoài ra các bak vô đây còn có những bak sỉn đi hok nổi luôn lấy j mà nhìn hình chứ, không khả thi

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Ad đã tham khảo rồi khi đó sẽ gây ra tình trạng "kẻ ăn ko hết, kẻ tìm ko ra" nội anh em ở đây share số kín thôi mà còn bị tình trạng "kẹt phà" huống chi là đưa cái album ra thì chắc mấy em đẹp sẽ sống xấu thì sẽ chết hết . Vì một thế giới ko cá sấu hả hihi

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
cách này mà áp dụng thì khách massage sướng chym, nhưng khối em phải ra đường "đứng vẫy"

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Cái này đã từng có cách đây khoản 10 năm rồi,matxa Phụng Thủy ở cầu Bình Triệu đó,lúc đó vào có album cho mình chọn luôn hoặc mấy em ngồi 1 hàng trên ghế cho mình lựa

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
đúng rồi , trước đây có nhiều cơ sở MS cũng làm cái album ... nhớ hồi đó vào thường ko nhớ số , mà chỉ kêu qli đưa cái album cho mình chọn ...

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Cách này thì may trung tam matxa sẽ chọn lọc máy em ky hơn. Sẽ service tốt hon vi canh tranh

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
RE: Mô hình Massa này có nên áp dụng?

Cạnh tranh đâu hok thấy mà chỉ thấy độc quyền và anh em mình sẽ chờ dài cổ vì bak nào cũng vào đây hết.

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
hình như bên Thái và bên Đông Quản tất cả các em ko bận làm khách thì ra ngồi cho mình lựa hehe

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿

đúng rồi bác, mấy em ngồi 1 tầm kính như búp bê trong tủ kính ấy, bác chỉ cần chỉ là vào thôi.

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mình nghĩ phải chiều theo nhu cầu khách hàng cần, nếu mở ra mà ế, thất bại thì quay lại cái cũ
Nếu áp dụng như bên TQ, NB thì chủ tiệm phải có gốc mạnh, chi mạnh thì giá nó cao nhưng vẫn dành cho khách nhiều $

Hay là cấp độ thế này cho VN :
L1: chụp ảnh 4x6
L2: chụp ảnh cỡ lớn
L3: chụp ảnh bikini hoặc hoặc khỏa thân
L4: giống L3 + Clip trên màn hình
L5: giống L4 + sau đó em diễu hành 1 vòng cho các bak xem
L6: toàn bộ các em diễu hành trước các bak nhưng mac do massa (karaoke và nhà hàng VN đã áp dụng rồi từ lâu rồi)
L7: giống như L6 nhưng mặc bikini
L8: giống như TQ và NB
.... Các bak bổ sung các cấp độ mới heee

Còn em nào ế thì giống như anh em mình thôi, ko giỏi thì trả lương mình thấp, hoặc bị đẩy ra đường thất nghiệp cũng đâu có ai nhân đạo với mình. Em đẹp thì nhiều tiền, giống như người giỏi trả lương cao.

Vấn đề đã là sản phẩm dịch vụ thì đáp ứng được nhu cầu đa dạng khách hàng

Hay là các e hót trích một ít vào quỹ bình ổn thu nhập, sau đó chia lại cho các e ế để các em sống nhưng ko nhiều

tinhyeuonline

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/2/14
Chủ đề
1
30
0
0 ₿
em thấy không khả quan cũng như mấy bác nói trên , cá sấu thì chết hàng hot kẹt phà lâu ngày cũng biến dạng với kiểu ngày ngày tiếp liên tục . họa chăng chỉ chụp thân hình ( ko chụp mặt ) cho các bác chọn , thân hình ngon nhưng xui thì ra mặt ko được bắt mắt . Được này mất kia , các a e đi chơi thì vẫn phải tự nhớ số thôi . Như vậy cũng là cho K T V ko dễ nhìn có việc làm cũng như a e đi chơi có phần hồi hộp khi trong room đợi ( thú vị nhỡ ) . Bác nào xui thì cứ nhắm mắt móc , se :D nhà tranh cũng như nhà lá cả mà :p

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿

Vậy bây giờ còn ko? Mình đang ham muốn bên này lắm

Đôi khi Random cũng có sự thú vị của nó lắm, lượm đc báo vật hay phế liệu chỉ cần vài phút sẽ rõ, hồi hộp, hồi hộp lắm