Móc lốp thần chưởng cùng e 30

Lượt xem: 11,379

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
207
1,508
1,058
0 ₿
Oh bác thớt nhạy cảm quá! AE chỉ nói vui xíu thôi, mỗi người đc matxa mỗi kiểu khác nhau đâu phải lúc nào cũng giống nhau hết, cũng sẽ có chút khác biệt thôi mà. Đâu ai bạo lực ác độc đi thông ass bác đâu hehe. Mà t thấy có vẻ bác là đại cao thủ, võ công cao cường lắm vậy phải nhờ bác thu phục Diệt Tuyệt Sư Thái để võ lâm đc bình yên, trăm sự nhờ bác nhé!;)

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Kèo này có vẻ hay nè. Thằng em tui đã sợ hãi Diệt tuyệt Sư thái, Chân dài đại hiệp cũng chưa đánh mà lui. Thôi nhờ thớt cũng ổn đó. Thớt tuột được cái quần nào của sư thái xuống tui tặng 1 chai dầu ăn liền :cool:

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿

Oh, yeah ... Mình nhớ rồi, em này tên Chi có 1 nét gì đó lai lai ... em rất chịu chơi, nhưng tùy người à nha, bác này nói đúng đó có mình làm chứng.

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Haha mình không đủ bản lĩnh đi thu phục Diệt Tuyệt Sư Thái đâu,nhiều khi đi gặp e không hợp gu cũng im re 60 phút thôi ah,cỡ Hido mà bó tay thì ai mà chống nổi e nó

vuikhoe

Tù Binh
Banned
5/4/16
Chủ đề
2
26
14
43
0 ₿
Đi matxa không phải ai cũng đc như ai, nếu em nào thích mình thì sẽ nhiệt tình, chứ ko phải ai mấy em cũng nhiệt tình hết cả....nên thôi mấy bác đừng cãi nhau làm gì.....

play_ran

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
4
19
20
40
0 ₿
Khá lâu rồi ko rp cùng anh em, nhưng vẫn ghé forum khá thường. Hôm nay ghé topic của bác LPT8899 thấy bực thay cho bác với những kiểu cmt của các em, các cháu với giọng điệu:" thớt chém gió, nghe mùi pr, blah...blah...". Mình thì nghĩ thế này, có chút nghi ngờ đi nữa thì cũng chỉ nên như bạn Hido " không đúng thì về thông ass thớt nha". Người ta làm 1 bài rp, đó là để chia sẻ, thế là có lỗi hay sao mà các bạn vào kêu người ta chém, đã thử chưa mà biết chém? Thế giờ tôi chia sẻ, tôi từng được cảm giác còn nhiều hơn thế, ở ngay Đại Nam, các bạn cũng nhảy vào nói tôi pr, tôi chém luôn ah? Cứ như vậy, còn ai chia sẻ ở đây nữa. Vì thế nếu chưa tự đi kiểm chứng, đừng vội phê phán, cmt kiểu đó. Thân!

• Like
Điểm cảm xúc: LPT8899

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Bác này chắc tướng tá ngon lành, nói chuyện lại hợp ý hoặc em ấy bằng cách đó phát hiện ra bác là đại gia chẳng hạn :3 Cỡ như em đi chắc phải mấy kiếp mới được :3

nguoi tinh tram nam

Tù Binh
Banned
17/3/16
Chủ đề
2
94
181
0 ₿
Vấn đề là những bài rp mang tính chia sẻ thì ai nói làm gì, đằng này nói quá lên, sự thật thì các cao thủ ở đây quá rành ĐN, ai mà 0 biết nó thế nào, và đọc bài viết mà nội dung và cmt chữa cháy phía dưới 0 khớp nhau, 0 lô gic thì 0 được cmt phản biện hả bác? Thông tin phải chính xác, đa chiều nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

Doni 77

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
4
15
15
43
0 ₿
Thấy các bạn cãi nhau mình xin góp chút thông tin mình biết sau 3 năm lưu trú ở ĐN
Bé 30 này lúc trước chính là số 40, và đã có Report trên diễn đàn rồi. Em này làm lâu năm, thuộc hàng kỳ cựu, em nghỉ sửa mũi rồi làm lại lấy số là 30,e service tốt và nói chuyện bựa tốt. Ngực thật to đẹp nhưng giờ đã có dấu hiệu nhão
"Mò cua bắt ốc" thì có lúc cho lúc không, ngày vui tính thì cho bác mò cua ;), ngày khó ở thì báo đang có "bánh qui bơ" trong quần :eek:. Do là 1 số hot nên e đi làm bữa đực bữa cái rồi kẹt ViP lia chia, khó yêu cầu được lắm.
Các bác cứ đi thử để trải nghiệm! :):)

• Like
Điểm cảm xúc: LPT8899

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Chỉ cần những người hiểu như bạn hiền là thấy vui rồi.mình đâu có Thanh Minh Thanh Nga làm gì với những comment mang tính đả kích như vậy

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
@Boylangtu123 , rp em 30 đây. Lưu ý bác là tham khảo phần ms khỏe thôi nhé, mấy cái về relax thì hên xui ah, tui không bảo đảm cái đó kkkk.
Riêng 12 tui sẽ làm 1 cái rp mới cho bác tham khảo, vì em này nằm trong top Ngũ đại mỹ nữ của tui nên sẽ mần lại rp cho ae hứng thú hơn ;)

Musashi Miyamoto

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
41
67
0 ₿
Làm nhanh cho nóng đi bác, tui cũng cần thông tin em này, lót dép lào hóng :D:D

• Like

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
Vừa khỏe mà vừa relax là cũng ok rùi sư huynh ,đệ đây dễ tính lắm. Kk

• Like

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Toàn cao thủ zô đây, mình cũng cảm thông với thớt, nói về KTV nếu mấy e đã thích thì cũng sẽ bất chấp để làm hài lòng các Bác( ý cá nhân, mong các Bác đừng thông ass tội cho e :(), thôi các Bác về Cần Thơ, chổ nào cũng tự cởi hết khỏi bàn cãi :p:p:p, nhằm khi chưa tới giờ cởi, mà e nó đã phơi chim sẵn rồi

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Từ giờ đến cuối tuần ae nào đi ĐN hú tui với nha, lâu rùi chưa vào thăm mấy e !

Boylangtu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
11/7/16
Chủ đề
1
232
21
0 ₿
Có ché nào bữa tối rãnh thì hú đệ một tiếng đi chung cho vui nhé .

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Cuối tuần mà, chỉ có tối t7 hay cn thui. Mà đông nhiều khi random cũng vui vui đó bác. Nhưng nếu mình hẹn mấy em quen trước vẫn không sợ kẹt phà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.