Mong các anh em đọc và chỉ cách giải quyêt

Lượt xem: 3,677

Vinh Trần

Tù Binh
Banned
23/8/16
Chủ đề
4
18
1
0 ₿
Chào các anh !
Em năm nay thì 16t rồi . Mà sao dương vật long vẫn ít , bao quy chưa được lột . Dương vật khi cương cứng không to cho lắm , nói ra thì chẳng to bằng trang lứa . Dương vật bắn tinh không nhanh lắm . Các anh có thể nào tư vấn cho em giúp dương vật to ra hoặc lột bao quy đầu và bắn tinh chậm hơn không ? Em cứ bị bạn gái chê là bé còn hơi nhỏ ! Mong các bác chỉ giúp nhé ! . Còn một việt là dương vật của mình do nằm séo trong sịp nên nó cong qua 1 bên thế có làm sao không ? Xin anh em chỉ giúp
Xin cảm ơn!

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,897
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Bác cứ bình tĩnh. Nữ thập tam nam thập lục. Con trai thường dậy thì chậm và có nhưng trường hợp châm hơn cả bạn cùng lứa.
Về việc bao qui đầu nêu ko đợi lâu đc mà cứ muốn tụt ra sớm thì hằng ngày nên vuốt xuống 1 ít mặc dù sẽ đau nhưng việc này giúp da bao qui đầu có độ giãn nhanh cấp kì. Nhưng nếu có dấu hiệu hẹp bao qui đầu phần da không chịu tụt xuống mà cứ túm lại hoài gây ứ đọng nước tiểu hoặc hơn thế nữa là nhiễm trùng thì bắt buộc phải đến bác sĩ nhờ cắt bao qui đầu.
Việc "thằng nhỏ" bị vẹo 1 bên ko phải là chuyện đáng lo vì cứ nghĩ thử xem 1 cái cây thẳng và 1 cái cây cong cong đưa vào 1 cái ống cái nào sẽ ma sát nhiều hơn hihi. Có thể biến noa thành lợi thế hay ko phụ thuộc vào chính bạn nhé.
Còn về phần xuất tinh nhanh thì ôi thôi trai 16 cảm xúc còn đầy ấp thằng nhỏ rất ư là nhạy cảm nội lấy tay cham nhẹ vào đầu nấm thôi cũng đã thấy nhói rồi huống chi là quan hệ hihi . Nói chung lúc tuổi trẻ tuy xuất tinh nhanh nhưng cứ ham muốn hoài 1 đêm làm đc nhiều cái lắm hihi.
Chúc em trai thêm đc nhiều kinh nghiệm nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Vinh Trần

Vinh Trần

Tù Binh
Banned
23/8/16
Chủ đề
4
18
1
0 ₿
Thế em một ngày cứ quay tay và bắn cơ 2 lần co sao kh bác

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
:eek: chả bù, lúc anh 16 tuổi em còn chưa biết gì. Gái chọc còn đỏ mặt , :cool:

• Like
Điểm cảm xúc: Vinh Trần

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,897
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Hihi ko sao cứ gọi là bình thường thời tuổi trẻ sinh lý mạnh cực phải giải quyết bằng bàn tay 5 ngón thôi lúc ấy cứ thề sẽ ko thủ dâm nhưng mãi mãi vẫn ko giữ đc lời thề ấy kkkkk sau này mãi đến 25 -26 mới bớt lại do công việc và phần nào cũng có nhiều bạn gái. Cuộc đời đàn ông ai mà chưa "thẩm du" 1 lần.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Vinh Trần

Tù Binh
Banned
23/8/16
Chủ đề
4
18
1
0 ₿
Cháu thì đc gái làm giúp một lần . Có lần bạn gái ấy kiểu như muốn chịch nhưng cháu không làm .

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
OK vậy là ổn đó cháu. Đừng dại dính vào nó sẽ gài cháu chôn chân luôn ở chốn đầm lầy đấy. Đút vào mà ko có kinh nghiệm rút ra là chết như chơi nhe cháu.

Khang_ga

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/16
Chủ đề
1
11
2
29
0 ₿
Tuổi trẻ bây giờ nó phát triển lắm bác:rolleyes:, hôm trước về quê cúng cơm ông già thằng cháu chạy lại hỏi xin cậu cho 200k, hỏi nó làm gì nó khoe dụ được nhỏ bồ đi nhà nghỉ mà hết lúa:rolleyes:. Ngu ngươi với nó luôn:rolleyes:

thanhyyy

Tập Sự
Bé Thích Massage
4/6/16
Chủ đề
0
68
9
33
0 ₿
:D ngon.
Trước về quê, bị cảm nên lại hiệu thuốc mua thuốc uống, thấy thằng nhóc học cấp 2, nhìn chút xíu, lại hỏi mua bcs:D, mình trố mắt nhìno_O. Nó bình leo lên xe đạp, đạp cúc kít :eek:, như thể rất là bình thường ấy:D

Vinh Trần

Tù Binh
Banned
23/8/16
Chủ đề
4
18
1
0 ₿
Thằng cháu tài thế ! Nó được sung sướng của đời người r ah

Vinh Trần

Tù Binh
Banned
23/8/16
Chủ đề
4
18
1
0 ₿
Cháu cũng từng đi mua bcs bác ah

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Mới còn nhỏ thì nên lo học hành đi, đừng ham hố chuyện trai gái chim cò gì cho sớm. Chú góp ý chân thành với cháu đó.
Có thể hocmon sinh dục nam của cháu ít nên nó chưa phát triển. Cháu chịu khó ăn uống đầy đủ, tập thể dục thể thao đều đặn xem.

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
tận hưởng quá sớm rồi sẽ sớm chán, một ngày nào đó cháu sẽ thấy chuyện đó chẳng còn thú vị gì nữa, chỉ có quất hoa hậu mới làm cháu hứng được thôi. Nhưng đời nào được...lúc đó cháu sẽ nhận ra một điều là tiền sẽ giúp cháu tận hưởng những thú vui khác, lúc đó cháu sẽ lao vào kiếm tiền đến thân tàn ma dại nhưng vẫn ko kiếm dc bao nhiêu vì tuổi trẻ, cơ hội đã qua rồi...Khi 30 tuổi, có tiền có sức khoẻ, cháu sẽ thấy gái gú chỉ là chuyện nhỏ, chú khuyên vậy nhưng chắc chắn cháu sẽ cũng lao vào chym chóc và sẽ sớm quên những lời này, nhưng rồi vài năm sau cháu sẽ thấm thía. Quan trọng là thấm thía càng sớm thì càng tốt.
PS: 16t chú mộng tinh mà tưởng bị bệnh gì ko.

• Like
Điểm cảm xúc: 8caukho

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,897
HCM
14,452 ₿
Cừu Long

Bài góp ý của chú @tncung rất là hay đó cháu. Tuổi trẻ cứ lo làm sao để tìm đc bạn tình nhưng đến những năm gần 30t mà nhất là khi đó lại có nhiều cơ hội làm ăn và kiếm ra tiền thì cháu sẽ thấy mội chuyện thay đổi. Chú khuyên cháu tuổi trẻ nên học hỏi kinh nghiệm và kiến thức và nhất là lời nói nói sao cho thật cho hay cho khéo. Nhiều người tuy ko đẹp trai nhưng lời nói dễ thương vẫn đc lòng rất nhiều người đấy cháu ạ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru