MOSCOW THÔNG TIN KTV

Lượt xem: 12,675

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Chỗ này nếu các bác một mình thì không nên đi vì nó không có gì đặc sắc cả.
Nhưng nếu đi đông cỡ 3 4 người trở lên thì các bác sẽ thấy là cái màn tắm chung cùng các em gái ở bể nó vui vô cùng, rất thoải mái và rất vui vẻ, rất xôm. Cho nên ở đây nên lập team đi đông chứ không nên đi lủi thủi một mình, và nếu anh em đi đông muốn massage nói chuyện vui vẻ thì nên đến đây là hàng đầu
Giá cả:
500k – 60′. Các bác xông hơi tắm táp một mình rồi lên các em massage cho.
600k – 90′. Các em sẽ xông hơi tắm táp cùng các bác rồi dìu nhau lên phòng massage 

Bo: HJ 300, BJ 500 các bác nhé

Mình khuyên các bác nên đi vé 600k. Vé 500k chẳng rẻ hơn bao nhiêu mà mất phần hay nhất, vui nhất ở chỗ này là tắm chung đùa nghịch với các em.
Còn sử dụng các dịch vụ khác thì không xứng đáng giá 500k đâu. Cho nên các bác cứ mạnh dạn đi gói 600k đi cho đỡ lãng phí

CSVC:
Ở đây khá là khó đánh giá CSVC vì nó chia làm nhiều khu như xông hơi, tắm tráng, bể tắm, ngâm thuốc, phòng massage..
Về cơ bản thì CSVC các khu là tạm được, có tinh thần trang trí và sạch sẽ.
Duy có cái phòng massage là hơi tệ, nhỏ và xấu. Thêm nữa là 2 phòng dùng chung 1 điều hòa nên các bác nói gì, dụ dỗ gì các em thì phòng bên kia nghe thấy hết  Kết: 7 đ

NV:
18: Em này hot nhất ở đây. Xinh xắn, trẻ trung, nhí nhảnh, chiều khách. Người đẹp, 3 vòng đâu ra đấy, trắng trẻo, lại được thêm khoản nói chuyện rất bạo mồm và nghịch ngợm thoải mái lúc tắm chung nên rất được nhiều các bác thích
12: Hà, sn 89, quê Nghệ An. Em này thì hơi cứng rồi. Mặt mũi vẫn xinh xắn nhưng đã có nét hơi dừ nếu nhìn kỹ. V1 hơi nhão rồi, bóp không thích lắm. Được cái thái độ nhiệt tình vui vẻ bù lại. Nói chuyện cũng khá vui. Kĩ thuật thì em này cũng chỉ bình thường, mang tiếng BJ mà HJ là chính thôi, không nhìn có khi không biết là đang BJ đâu
28: Em này cũng trẻ trung xinh xắn. Người dáng đẹp, trắng trẻo. Nói chung là nhìn thì ngon mắt Cơ mà mình thấy bảo em không nhiệt tình lắm khoản thư giãn và hơi có dấu hiệu vòi bo.

04: em này người thấp, mũm mĩm nhưng mà xinh. Mắt tròn xoe nhìn cute cực. Thái độ em này khá dạn và thoải mái. Nói chuyện dâm và bạo mồm. Nghịch em nó thoải mái đến chán thì thôi. HJ BJ đủ cả nhưng kỹ thuật không cao lắm, nói chung mặt bằng ở Moscow đúng là khoản đấy không tốt lắm. Khá recommend với anh em em này 
06: em này nhìn trẻ măng. Dáng cao, người dây, cực gầy. Em bảo sn 96 không biết có thật không vì thấy trẻ quá mức. Lông còn chưa mọc các bác ạ @@. Thái độ tạm được. Service cũng tạm được. Hợp với bác nào thích non tơ.
– 08: Body em này khá được, ngực tấn công mông phòng thủ. Mặt mũi thì không xinh lắm, nhìn lại hơi bị dừ. Thái độ cũng tạm được, thoải mái nghịch ngợm cơ mà service chỉ có HJ thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991