Một buổi tối bấn loạn

Lượt xem: 3,449

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Hi anh em
Chuyện là hôm rồi mới ghé lại Minh Tâm Ch sau mấy tháng đi công tác, mình chọn phòng thường để kiểm tra lại tình trạng em út thế nào, với lại lúc đó cũng khá trễ rồi nên ko có thgian đi Vip
Sau 1 hồi đọc. 4 5 số cho locker thì đều nghe thông báo là em nó nghỉ, e nó mới về, chỉ có duy nhất 1 e kẹt vip 1 tiếng rưỡi, thằng locker mới nói để em lựa cho a số ngon nha, a yên tâm, mình nghe cũng uh đại
Vô phòng chờ nằm đợi lên phòng mình liền đọc tiếp 5 số nữa (vì biết chú locker đó xạo với mình thôi) thì một lần nữa lại các thông báo quen thuộc, lại chỉ có duy nhất 1 em kẹt vip 2 tiếng, mình quá nản lên phòng luôn random. Theo các cao nhân đó là tình trạng ém hàng hay sao ah???
Số em hôm đó mình gặp là 43
Đánh giá sơ
Mặt 6 điểm, cũng xinh, nhưng răng quá tối màu, em ơi, nên đi làm răng chứ vậy uổng quá, mình thik ai răng đẹp hehe
V1: excellent, to khủng, bầu vú đẹp, săn chắc, theo mình nghĩ là thật, nếu mà fake thì vậy là công nghệ quá dữ
V2 hơi có mỡ chút vì em hơi múp
V3: doggy bao ngon
V4: múp máp tỉa lông gọn gàng, cho khám phá
Skill không có gì đặc biệt, matxa đủ bài, tốt, mát gần bình thường, em lick ti, cho hun ngực nhưng ko cho nút ti, chỉ cho ụp ngực vào mặt mình cho tắt thở chơi. Cho móc lốp các thứ. Nói chuyện cũng hơi dâm
Em nó còn tâm sự là sợ làm Vip lắm, hôm bữa có bác nào vùng ngoài, vô ôm em nó quăng lên giường, đòi quất luôn, em sợ tung cửa dọa kêu người, haha, botay cho bác nào quá lầy
Ah mình tip 300k, bác nào có số em nào cho mình với, có fone gọi trước càng tốt, chứ kiểu này vô đọc cả list mà ko gặp đc em nào hết ahuhu
Niceweekend nha 500 anh em

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Nhân tiện, lúc ngồi chờ thấy em trắng, sexy, body ngon lắm, nghe nói số 26 mới tăng cường, 26 cũ nghỉ hay gì đó, bác nào check thử xem ahihi

• Like
Điểm cảm xúc: Phongluu

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Em cũng mới đi tối qua, đọc 10 số cho locker thì được thông báo giống bác, trong khi em thấy hôm đấy MT vắng tanh. Em nghi có sự ém hàng. Bác nào confirm có vụ đó ko ?

thixmatxa

Tập Sự
Bé Thích Massage
8/7/16
Chủ đề
0
72
9
0 ₿
Bó tay, skil ko j đặc biệt mà bạn tip 300k (mình đi hj full skill mới tip 300k), chỗ này vùng sâu, vùng xa mà dc PR ghê quá, Locker có hiện tượng ém hàng rùi. Kiếm chỗ khác chơi zui hơn, sg thiếu j chỗ ^^

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Haha, vé 220 rồi bro, thường thì tip 250k là cũng ok rồi, mà tại tối đó mình tụt áo em nó xuống đòi ngắm, bóp vú ahihi với lại nhức đầu nên nhờ ẻm matxa đầu kĩ thôi
Đúng là locker chơi mất dạy, thấy mặt mấy thằng locker ở đây là muốn cho vài hit rồi
Dm nó xạo quần, lúc mình xuống thay đồ nó còn bu lại hỏi em 43 làm ok ko, mình mới nói đéo ok, xong nó hỏi em nó khó chịu hay sao, mình nói ko, em nó bình thường, chỉ có tụi mày ko chọn như lúc đầu mày múa miệng thôi. Cái nó mới nói ko chọn nhưng giờ hỏi thăm để biết tình hình em út, góp ý xây dựng để làm việc lại với ẻm.

Anthony8888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/11/16
Chủ đề
2
37
5
35
0 ₿
Lên kế hoạch đồng loạt treo quán thử coi tụi locker có còn chơi mất dạy ko

GhetDiMsg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/11/16
Chủ đề
1
18
1
32
0 ₿
Chuẩn luôn rồi , hôm bữa mình đi với ông bạn , gọi 3 4 số thì kêu kẹt khách. Để giới thiệu 2 em làm tốt cho , tin ở em , uy tín các kiểu. Công nhận là làm cũng ok thật nhưng bảo đảm có tình trạng ém hàng.
Bác nào đi mấy số hot mà ko bị kẹt khách vô giải bày cho ae bớt tâm tư 1 chút.
Tiện đây cho hỏi trong tương lai gần có bác nào có dự định ghé xả stress ko , hẹn nhau đi chung cho vui !

adam_levin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/11/16
Chủ đề
6
34
1
0 ₿
Em thì 1 tháng 4 lần vào tối thứ 6 hằng tuần. Nhưng với tình trạng locker ém số ngon hết thế này thì đang phân vân có nên đi chỗ này nữa ko.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
ái chà, dạo này MT có vụ ém hàng nữa sao ta, tính đi thử vài số mới mà vậy thì khó rồi

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Mấy bác confirm vụ ém hàng này cái,có thật thì em với đồng đội em chia tay chỗ này luôn

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru