Một buổi tối đáng nhớ.....tuyệt vời với em số 38

Lượt xem: 3,165

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
29
0 ₿
Đầu tiên Ars Tran xin kính chào toàn thể ae diễn đàn cũng như những vị khách vãng lai gần xa, không biết hnay may mắn ntn mà lại may mắn đc 2 code của 2 event luôn. Tối sau khi đi làm về mình và bạn đồng nghiệp rủ nhau đi làm vài chén để xua tan đi những mệt mỏi sau 1 ngày làm việc căng thẳng. Có 2 code nên rủ đồng nghiệp đi cùng mà nó có việc bận nên đành đi 1mình vậy.
Vẫn như thường lệ, bảo vệ cũng như phục vụ đón tiếp rất nhiệt tình. Code mình là e 36 nhưng do e đó đã nghỉ nên mình mạnh dạn chọn e 38 (trước đó chưa biết e ntn nên đánh liều).
Locker dẫn lên phòng xông được một lúc thì bé vào. 2 ae ngồi tâm sự một lúc để bớt mồ hồi cũng như hỏi thăm nhau, bé nói chuyện rất duyên và nhẹ nhàng......sau đó bé mời em vào tắm cho khỏe người, bé tắm rất kĩ không bỏ qua mọi ngóc ngách nào trên cơ thể em cả. Tắm xong bé lau mình lại giúp em và mời em lên giường và bắt đầu massage khỏe cho em, bé làm theo đúng bài bản và rất có lực lun, bóp tới đâu phê tới đó bẻ tới đâu kêu tới đó rất đã lun, đến phần đá nóng thì cả người em như tan chảy lun, bé có kinh nghiệm từ trước rồi nên ai mệt mỏi gặp bé sẽ khỏe ngay.
Đoạn đến phần đi Thái, bé làm rất bài bản và nhiệt tình, không bỏ sót chỗ nào...các bác đi sẽ cảm nhận rõ hơn nhé :) sau đó bé thư giãn cho em, phải nói là tuyệt vời, cứ từ từ, nhẹ nhàng, lâu lâu còn hỏi "em làm vậy a có đau không" (thật ít ai mà quan tâm đến khách như vậy)....sau một hồi thì bé đã đưa mình đến cảm giác thăng hoa, sung sướng....xong xuôi bé vẫn nhẹ nhàng bóp đầu và tâm sự đến lúc ra về.
Một buổi tối thư giãn nhẹ nhàng và đầy xúc cảm cùng e.
Hi vọng các ae sẽ hài lòng khi gặp bé -
cô bé 38 tuyệt vời :)

LamPhong1986

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/5/18
Chủ đề
6
34
13
37
0 ₿
Xã street cho ngày mệt mỏi cùng mỹ nhân nhẹ nhàng như vậy còn gì bằng nữa bak, like bak êm ái nhẹ nhàng

• Like
Điểm cảm xúc: Ars Tran

Ars Tran

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
4/5/18
Chủ đề
3
224
10
29
0 ₿
Chuẩn rồi đó bác...bác thik nhẹ nhàng thì gặp e này là ok bác nhé :)

ddfafasfasd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/10/15
Chủ đề
2
9
1
33
0 ₿
cảm ơn bác đã review, mình ngại đi ánh dương cũng chỉ bởi không có thang máy, hôm nào mà lên trúng lầu 3 là đi mệt nghỉ luôn haha