Một chút góp ý cho ae massage

Lượt xem: 2,054

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tomorow

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/16
Chủ đề
1
1
0
33
0 ₿
Hôm nay ngẫu hứng rủ vài đứa bạn làm chung đi massa, Nghe nói Thành Tài phòng ốc rất sạch sẽ và sang trọng đẳng cấp, nên rủ bạn vào ngay. mình cũng đã có tí men với lũ bạn nên rất hứng, ở đây thang máy đi thẳng lên tầng 5, lúc mới lên tới tiếp tân chào mời mua vé, nghe giới thiệu phòng vip rất ok nên mua vé vip xem sao, có vẻ khách khá đông nên phải ngồi đợi ở phòng chờ, không gian ở đây nhìn ra cửa kính rất đẹp, đợi tầm 15p thì họ mời vào phòng. đúng như người bạn giới thiệu phòng ở đây sạch sẽ mới, đầy đủ tiện nghi, thích hợp cho ae thư giãn yên tĩnh sau 1 ngày mệt nhọc. mình xông hơi tầm 10p thì có nhân viên vào kêu mình tắm, nhưng mình ra tự tắm các bác ạ, tắm xong em ấy gọi mình nằm lên giường rồi massa, không biết khó chịu điều gì mà em ấy đấm bóp có vẻ k chuyên tâm lắm, làm đc tầm 30p thì em ấy hỏi mình có thư gĩan không, mình cũng đang hứng thú nên ok em, nhưng thật thất vọng các bác ạ, làm mà như trút giận khó chịu, em ấy cứ hằn hộc nói chuyện hơi khó nghe. mình cảm thấy chán nên kêu em ấy ngừng k làm nữa.. lúc đầu thì hỏi thăm em quê ở Cà Mau đất mũi có hình xăm vòng tròn sau lưng, mình cũng lịch sự cho em ấy 100k vì không hài lòng tí nào, k cho cũng k nói gì được mình vì massa là thư giãn chứ đâu phải tra tấn. mình ra ngoài tiếp tân cho em ấy 100k nhưng em quát tháo lớn tiếng, còn chửi mình rất tục tĩu và mất lịch sự, còn quăng 100k vào mặt mình, k biết chủ cả ở đây họ quản nhân viên kiểu gì để nhân viên nhục mạ khách như vậy. trông có vẻ lịch sự sang trọng nhưng thái độ như vậy thật k đáng đồng tiền các bác ạ, vé 250k k quá đắt nhưng cách chăm sóc và thái độ với khách không đúng với vẻ đẹp lịch sự ở đây. Mong là nhân viên ở đây phục vụ chu đáo và lịch sự hơn. ae có ghé nên dặn cho em nào hiền hiền dễ thương là được. chứ vào đúng em của mình thì coi như chuốt nõi buồn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.