Karaoke Một đêm nhiều cảm xúc!

Lượt xem: 2,038

Luciant

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/10/22
Chủ đề
9
55
18
0 ₿
Chào các bác lại là Lu đây!
Cuối tuần rồi hội ae được sếp mời sang nhà ở khu Vĩnh Lộc, Bình Hưng Hoà B, Bình Tân để nhậu nhẹt.
Trong đầu dự định là ăn chơi lành mạnh vì có sếp các thứ nên khéo nhau qua Dê Tươi Vĩnh Lộc nhậu, nói chung thì phần nhậu thì chủ yếu là tâm sự nói chuyện cho vui 6 ae làm 2 thùng ken. Nhậu một lúc từ 19h tới hơn 21h thì anh em cũng ngà ngà say nhìn sang đối diện có quán Karaoke Alibaba nên nổi hứng. Có rủ sếp nhậu xong đi ca cho ra hơi bia thì sếp cũng ok, anh em tui tính là chầu nhậu anh em tui trả, karaoke Sếp trả nhưng lúc tính tiền nhậu thì sếp lấy bill không cho anh em tui trả mọi người ạ! Lang mang vậy thôi vô vấn đề chính này.

Kéo qua Alibaba cũng tính là lành mạnh nhưng không thằng bạn tui nó chơi lớn nó ghé vô lễ tân kêu điều cho em 6 em đào, lúc đó sếp cũng chưa biết lên đến phòng sếp vừa hót được 1 bài thì má mì dẫn 1 dàng đào vào để lựa, sếp tui kiểu quao, bất ngờ chưa. Thôi thì cũng lỡ mỗi người 1 em cho có tay vịn.

Chơi thì cũng vui, anh em ca hát các kiểu. Làm thêm 2 thùng ken.

Đánh giá về cơ sở vật chất:
Phòng VIP sang, rộng rãi, nhưng WC ở ngoài, hàng lang thì bé kê sopha hơn nữa lối đi, mình không phải nói xui rủi chứ nếu mà cháy thì khó chạy.
Về phục vụ thì ok không gì phải bàn.
Về đào:
Nói tổng quan về đào thì không biết là do số hay sao nhưng mà tổng quan thì Đào cũng mở mức ok 7.5/10 chứ không xinh lắm, có thể là mỗi người mỗi gu, về trang phục thì ở đây có 2 loại 1 là kiểu học sinh 2 là xuyên thấu lộ cả nội y. Riêng em của mình do là biết có gọi đào nên chuẩn bị tâm lý trước vừa vào là mình lụm luôn em gu của mình, dáng người không cao nhưng được cái nhìn dịu mắt, nói chuyện nhỏ nhẹ. sinh năm 95 ở quận 4. Lúc đầu em đào của mình cũng mặt xuyên thấu nhưng vì trong đám có 1 đứa dẫn theo bồ nên em ấy ngại xin ra thay đồ kín kín, được tầm 15p thì thằng có bồ dẫn bồ về nên ae tui thoải mái hơn. Còn về dịch vụ cho phép thì chủ yếu là được bóp vú.
Về má mì thì thân thiện lâu lâu ghé mời bia.
Về điểm trừ:
Đào bào đồ ăn và sử dụng các vật dụng như pod mà k hỏi.
Không ngồi bàn suốt mà chạy ra chạy vào nhiều.
Có hiện tượng đòi thêm tip. Như em của mình bo 500k tại vì mình thấy chạy ra chạy vào nhiều. Em có đòi thêm 200k nữa nhưng mình không. Bạn tui còn tính bo 300k :).

Tổng thiệt hại: tiền bill 5tr+6 đào mỗi e 500k của ai nấy lo.
Lại câu chuyện tính bill, vì sếp tui trả chầu nhậu nên ae tui quyết trả chầu ca chia đội hình ra 1 thằng thì xuống lễ tân kêu tính bill 1 thằng canh phòng 1 thằng ngoài hàng lang mà thế éo nào trong phút lơ là bill lại vào tay sếp tui điều tra thì mới biết bà má mì mang bill vào. Lúc đó ae tui bị hụt hẫn, cắn rứt vãi. Tính sau khi đi ca rủ sếp đi massage nhưng thôi buồn quá đi về luôn. À thêm câu chuyện sếp tui thích đi massage hoặc phang phọt hơn là đi ca.

Nói thật chứ tui hay đi massage thì tui biết chứ kara tay vịn cũng lần đầu đi nên không biết cái dịch vụ cho phép tới đâu và những cái đánh giá ở trên cũng chỉ mang tính chất chủ quan cá nhân, nên anh em có gì góp ý để mỗi bài report về sau tui sẽ chỉnh chu và chính xác nhất.

Chốt: Đánh giá 7.5/10 cho cơ sở karaoke Alibaba Bình Tân.

Với lại anh em có biết dịch vụ phang phọt là như thế nào không tại tui cũng mới vào đời nên không biết để còn lấy lòng sếp mong sếp lên lương còn có tiền đi massage.

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,048
543
0 ₿
Đi ka mấy bé đào vô ăn uống khui đồ tùm lum tùm la, bác nào nhiều đạn mí chơi lại mấy em nó :)