Một đêm tê tái tại Stye 30/04

Lượt xem: 8,412

Haiyan85

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/17
Chủ đề
1
2
1
30
0 ₿
Đã theo dõi cộng đồng từ rất lâu rồi và mình cũng được nghe rất nhiều lời tán dương đến từ anh em đồng đạo dành cho Cơ sở Massage Style 30/04. Đêm qua sau 1 cơn mưa lớn như thác đổ khiến cả TP.Cần Thơ như chìm trong biển nước, kết thúc 1 cuộc nhậu cũng phê pha với bạn cũ, và thế là mình mạnh bạo phi taxi đến thẳng Style.
Lúc đó cũng đã khuya, tầm 11h rồi, mình đợi tầm 10p thì cũng có phòng. Phần này có hơi thất vọng vì mình đi SUPER nhưng phòng thì k đúng. Mình cũng k biết cho đến khi Pé KTV làm cho mình nói thì mình mới hay. Nhưng không sao, mình thấy cơ sở vật chất ở Style như vậy cũng khá ok rồi. Không gian rộng, thoải mái, sang trọng và lãng mạn. Nói chung thì It is so GOOD!
Còn về phần KTV. Đêm qua mình đi 2 pé. Sở dĩ như vậy vì pé đầu tiên làm mình k out được. Pé đầu mình không hỏi tên. Pé sau là Pé Chi (người mà mọi người thường ca tụng là thánh nữ gì gì đó). Cũng xin đính chính thêm là mình cũng khá say. Cũng tội nghiệp và thương pé cho bé đầu. Pé có body so cute, face dể thương, nói chuyện cũng nhẹ nhàng và ngọt ngào. Nhưng vì đã khuya và mình thì hơi say nên chắc e ấy không đc thoải mái. Cũng cố gắng tập trung lắm nhưng mãi mình k ra được. Kỹ thuật e ấy tốt, bài bản, nhiệt tình. Chỉ tội cái thằng nhỏ cứ cứng đơ. Sau 1 hồi vật vã thì mình bảo e ấy nghĩ ngơi đi vì thấy mồ hôi đã thấm trên gương mặt thiên thần. Tip e ấy 500k và không quên cảm ơn e. Sau đó mình gọi bé khác.
Đợi tiếp 5p nữa thì 1 pé gõ cửa và bước vào. Hỏi tên ra mới biết e là Chi. Về e này thì mình không bàn gì thêm cả. Bởi các a e đã có những bài rep quá ư là chính xác rồi. Còn mình thì chỉ có thể dùng 1 câu thôi: "Với mình, Pé Chi là số 1". Qua trò chuyện tâm sự thì mình được biết e là nhân viên kỳ cựu cũng đã có thời gian làm việc tại Stye đã khá lâu. E nói 1 câu khiến mình quên đi sự mệt mõi vs KTV đầu. Ẻm bảo: "Chắc pé đó mới vào làm nên khiến a bực. E xin đại diện cho Style xin lỗi a nha!". Nghe đến đây mình cũng k biết nói gì hơn. Thật sự mình k hề có chút buồn phiền nào vs pé kia cả. Mà nghe xong thì mình thấy ở Style là 1 sự đoàn kết, nhân viên tận tâm và quan trọng là e Chi thể hiện được sự trân trọng khách hàng và giao tiếp ứng xữ 1 cách tinh tế, học thức. Oh right! Quá nhiều điểm cộng với mình mặc dù chưa thưởng thức tài nghệ của e ấy.
Cuối cùng cũng bước vào cảnh quan trọng nhất trong bộ phim. Chỉ 1 từ là quá tuyệt vời thôi các a e ạ. Hơi ấm và mùi hương nhẹ nhàng mà quyến rủ đến ngất ngây trái tim mình. Đến hiện giờ ngồi đánh bài rep này mà mình còn cảm nhận dc như lưu luyến. Mình rất thích màn hôn và liếm trên đùi trong. Bởi nó rất kích thích. Biết mình khá say nên động tác e Chi là với lực đủ kích thích cơ thể mình và tần số dồn dập. Nhưng điểm cộng là tuy nhịp điệu nhanh nhưng k làm mình out sớm. E bình tĩnh khống chế cơ thể mình y như 1 nữ thần. BJ, WC, kỹ thuật bài bản và điêu luyện. Và thế là mình out trong sự sung sướng tột độ. Quên hẳn đi cơn say và người nhẹ như đi trên mây. Cảm ơn e nha người đẹp! Hẹn gặp lại e trong thời gian gần nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Dragondn2222