Một đêm thất vọng tại Tây Đô (Tân Bình)

Lượt xem: 4,210

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
Mình xin vào vấn đề chính ; mình chọn gói super 300 k /120p thì được 2 em .khi locker đưa len phòng thì thấy nản : máy lạnh thì yếu , locker vòi tiền thấy kinh , nó nói để nó tuyển cho 2 em xinh , mình thấy vậy cho nó 50k ,15p sau thì gặp 2 con Hà mã chỉ đấm bóp sơ sài rồi thư giản bf thì ít hj thì nhiều.Chán quá mình chẳng hỏi số làm gì .Đến lần đầu cũng như lần cuối

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85 and Casanova

BigBanana

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/11/15
Chủ đề
1
11
14
33
0 ₿
Chia buồn cùng thím...nhà tui gần đó chạy qua hoài, nhìn csvc bên ngoài không muốn đi, lâu lâu thấy hà mã băng qua đường nữa :)))
Khu này thấy ktv không đẹp cho lắm ngoại trừ Thanh Xuân. Bữa đi bên Savi lúc 0:00, gặp nguyên con hà mã màu đỏ lùn tịt ú nu =))
Đc cái nói truyện hài lắm. Tui hỏi sao *ú em mềm thế (ti to và thâm :v), em cười ha hả lên, mấy anh bóp hoài sao không mềm đc. ( em này số 3 ). Mát-xa Mát- gần gì cũng chẳng có gì đặc biệt....
Nhìn chung chia buồn cùng thím ^^!

• Like
Điểm cảm xúc: hamvui and Casanova

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Nhìn chung commen của thím mắc cười quá :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Miu and BigBanana

BigBanana

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/11/15
Chủ đề
1
11
14
33
0 ₿
Nói chia buồn cho có lệ thôi chứ thấy tội thớt vãi *** =))
Ở nhà ngoan hiền không chịu ra đường đú đỡn bị 2 con hà mã đớp =))

• Like
Điểm cảm xúc: Casanova

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Tính luôn con cá lau kiếng là Locker nữa mới đủ,bộ 3 đớp kinh thặc :eek:

• Like
Điểm cảm xúc: BigBanana

hamvui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/15
Chủ đề
3
67
12
47
0 ₿
Mình đi nhiều nơi rồi .Thấy phòng sup và thằng locker là mình biết KTV như thế nào .Thôi thì làm newbie nhắm mắt đưa chân vây.

Matmeo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/2/16
Chủ đề
0
3
2
34
0 ₿
Kinh chao ae dien dan ,,, truoc day minh khong biet nhu the nao nhung minh vua ve tay do de chinh don lai thi hien nay rat kha quan nhan vien minh gjo thi ko dam noi la dep nhung cung chang chiu thua co so nao ca ae co ranh cu ge thu qua co so choi thu hoac gap lộc ql minh se sap xep cho ae khoi che cho nao ca co buon phien gj cu tim minh mnh se giai queyt tat ca ko de khi ae ra ve ma ko dc vui ,,,

• Like
Điểm cảm xúc: ong gia 80 and Andy Ngo

Chichlathich

Tập Sự
Bé Thích Massage
1/3/16
Chủ đề
0
77
23
37
0 ₿
Oh zay hả Pác... bác viết không dấu đọc khổ thật. Nêu Pác là Qly thật thì Bác cứ chấn chỉnh lại. Tự khắc tiếng lành đồn xa. Tiện thể Pác pm pác Thớt mời free 1 vé nóng thể hiện đi nào...

Andy Ngo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
25/1/16
Chủ đề
5
429
70
0 ₿
thế là bác kham luôn cả Tây Đô và Sapa luôn à, chúc bác làm ăn phát đạt nhé :D... sẵn có số nào giới thiệu dể ae ủng hộ bác đi :D