một đêm thất vọng với minh long

Thảo luận trong '" Công Đường " - Nơi Xử Án,Giải Quyết Khiếu Nại' bắt đầu bởi longnhong88, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Bao Thanh Thiên

Bao Thanh Thiên Moderator Thành viên BQT

Diễn đàn là nơi giao lưu trao đổi trên tinh thần vui là chính. Theo quy định của diễn đàn mem @nhungloidoigian đã vi phạm nội quy, comment không tôn trọng member, không tôn trọng BQT và Mod. Xét theo nội quy xử lý, nay Bao Mỗ thông báo ban nick @nhungloidoigian vĩnh viễn

2. Minh Long Băng Tâm

Minh Long Băng Tâm Bé Tập Massage

Em khá buồn khi sự việc đi ngày càng xa... em rất xin lỗi vì sự việc vừa rồi lại làm mấy anh tranh cãi không đáng có nay em xin gửi 1 vé free vip thái cho anh @longnhong88. Khi đó bên em cúp điện tụi anh đã nghĩ cho bên em và ráng ở lại ủng hộ do nhiều điều kiện đã không thể phục vụ anh tốt nhất dẫn đến một số vấn đề ngày hôm nay. Em mong anh nhận sự xin lỗi này và tin tưởng ủng hộ đồng hành với em ạ. Em xin chân thành xin lỗi và cám ơn anh rất nhiều.

3. longnhong88

longnhong88 Bé Tập Massage

thật sự mình ko report lên để nhìu bạn vô cmt ném đá mình hay cơ sở minh long , mình củng đả khen cơ sở đẹp và sạch sẽ đấy , mình viết bài chủ yếu muốn góp ý cho sơ sở về ktv thôi cũng như muốn cở sở làm rõ về dịch vụ thư giãn như thế nào , mình nghĩ mọi việc chả có j cả khi sử dụng dịch vụ tui ko hài lòng thì tui - khách hàng góp ý với chủ cơ sở , cơ sở tiếp thu và phản hồi cũng như chần chỉnh tốt ktv thì khách hàng sẽ tiếp tục ủng hộ típ , nhiều bạn đi qá xa ,mình thấy minh long rất có thành ý nhưng nhìu cmt ko hay ảnh hưởng cở sỡ minh long qá nên mình xin đóng topic lại , cám ơn mọi người đã quan tâm , còn việc minh long tặng 1 vé free thái thì mình xin ghi nhận , mình đi 4 người mà 1 mình mình có thì ko hay lắm với đi mình chả vui , bữa đó bạn mình cũng hơi thất vọng về mình long đâu chỉ riêng mình , chỉ có đều bạn mình ko tham gia diển đàn thôi , thôi dù sao cũng mọi chiện đã qa gởi lời chúc minh long phát triển tốt và đông khách hơn .

4. Minh Long Băng Tâm

Minh Long Băng Tâm Bé Tập Massage

Dạ vâng em xin lỗi và cám ơn anh nhiều ạ vì em thấy có anh gặp chuyện vơi bé đó em đã xem xét kỹ và lỗi về KTV bên em phần khá nhiều ạ nên em muốn anh đến và trải nghiệm bên em còn 2 bạn của anh thì mấy bé kia nói đã cố gắng đấm bóp và massa khá kỹ nhưng có thể do cup điện nên thiếu phần chăm chút. Nếu được em mong các anh co thể quay lại và em sẳn sàng có ưu đãi cho các anh là mua vip thường nhưng làm Thái anh nhé em xin cảm ơn và mong anh quay lại ạ.

5. danchoi80

danchoi80 V.I.P Member

Close topic này đc rồi

6. Bao Thanh Thiên

Bao Thanh Thiên Moderator Thành viên BQT

Mem và chủ cơ sở đã tìm được tiếng nói chung. Bao Mỗ rất vui vì mọi việc đã ổn thỏa, mọi người đều vui vẻ.
    Mọi việc kết thúc. Bao Mỗ close topic tại đây

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.