Một ngày sung sướng cùng 19 Bạch Kim

Lượt xem: 4,852

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bé bé bằng bông

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/2/18
Chủ đề
3
146
20
0 ₿
Nghe tin Bạch Kim có những ưu đãi hấp dẫn cho phòng Vip như Gà ác tiềm thuốc bắc khá mới mẻ. Và hình ảnh mấy em nhân viên thấy mướt quá nên em cũng mon men tìm đến để trải nghiệm cho biết với anh em

Vào đến nơi thì thấy cơ sở thật đẹp, sang trọng và mới toanh. Em chọn vé Vip Thái gọi số 16 thì em bận có khách rùi nên đi random luôn và được dẫn lên phòng như trong hình vừa to mà lại có cái ghế bự bự như ông Vua ngồi nhìn sang gì đâu. Đầu tiên là em Nude ra quấn khăn vào xông hơi cho khỏe khoắn, đang xông thì nghe tiếng bé bước vào nên cũng hồi hộp trong lòng không biết random em nào đây

Tranh thủ xông thêm xíu rồi bước ra thì bé chào mình bằng giọng ngọt xớt nghe cưng gì đâu. Em ấn tượng khuôn mặt tròn trịa của bé rất dễ thương, cười duyên lắm , vừa tắm bé còn chịu khó nói chuyện với mình nữa, cảm giác rất gần gũi

SBD 19

+ Face: baby, dễ thương.
+ V1: bồng đào, mềm mịn, bóp phê
+ V2: có tí lipit
+ V3: căng tròn, nây nẩy.Bóp đã
+ V4: gọn gàng, sạch sẽ.

- Phần mát khỏe: cảm nhận của em về cách làm của bé thì khá okvà khỏe khoắn cả người sau những ngày mưa gió

- Maxa mệt: Em làm nhẹ nhàng chậm rãi. Công nhận mệt mà phê lắm, bé dùng nguyên cặp vú ma sát khắp người em luôn, xong thì lại tắm lưỡi từ trên xuống dưới cho em nữa.Tiếp đến là màn BJ thần thánh thằng em của em, cái phần nầy nhiều tuyệt chiêu đã lắm, đầy đủ cho các bác cảm nhận luôn.

Trườn xuống xong lại trườn lên và tâp trung chính vào thằng em 1 phát lút cán. Tay em thì khám phá khắp ngõ ngách cơ thể nóng bỏng của bé và bé cũng khá DDCN khi rên lên “ mạnh đi anh, sướng quá “ nghe mà hứng quá và cũng out trong sung sướng

Tick Vip Thái : 700k có code

Tip 800k

Hiệp Gà

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
25/3/18
Chủ đề
7
171
68
0 ₿
Chúc mừng bác mà đúng là đang khám phá mà e chơi kiểu ớ ớ mạnh đi anh tui cung out lun

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
mới coi hình các em xong thấy 16 ngon quá. Giờ đọc bài này của bác lại thấy 19 ngon, nên đi em nào trước ta :rolleyes::rolleyes:

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
có kèo ngon ở đây rồi, triển bên này thôi, các em xinh tươi lại thêm gà ác nữa là chuẩn bài, tks pác rp nhé

Nippon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/5/18
Chủ đề
5
60
23
0 ₿
Theo ý kiến của tui ông nếu khó quá thi mình làm luôn cái supper 2 bé đi đỡ phải suy ngĩ

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Bồng đào luôn là ngon lắm nha dc BB lun thì đã

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.