Bình Tân Một ngày tâm sự quên mất đường đi lối về

Lượt xem: 810

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Kính chào Quý bạn hữu gần xa

Lời đầu tiên mình muốn gửi lời cảm ơn đến ad Dory đã trao cho mình cơ hội được gặp cô bé dễ thương tại Dubai Bình Tân

Điều thứ 2 cũng muốn gửi lời cảm ơn tới bạn lễ Tân đã tư vấn giúp mình rất nhiệt tình và hỗ trợ mình rất nhiều để mình có thể có 1 trải nghiệm tuyệt vời trong ngày hôm qua. Cơ sở rất chất lượng các bác ah.. từ dịch vụ đến cơ sở vật chất đến với tay nghề các bé.. Điều này mình thấy cũng rất ít cơ sơ duy trì được chất lượng như vậy..

Qua lại chủ đề chính, sau khi làm sau các thủ tục cần thiết và lên phòng hồi hộp chờ cô bé thì cuối cùng mình cũng được gặp.. Vì lần đầu gặp bé nên mình cũng ko xông hơi và nhờ bạn locker nói bé xuống sớm.. Quả thật 5p sau xuất hiện.. mở cửa bước vào là 1 nụ cười phá ta ngại ngùng và giọng nói đậm chất miền Tây sông nước ngọt ngào luôn.. bé để đồ xuống rất nhânh và ra ghê ôm mình.. vừa ôm vừa xe núm nữa chứ.. khoái khoái.. 2 ae ngồi tâm sự 1 lúc, đùa giỡn 1 lúc xe mún nhau 1 lúc thôi mà không khi vui vẻ gì đâu..

Tiếp theo bé dẫn vào bồn làm hiệp một.. vòng 1 căng đầy kèm theo 2 núm ti tròn to cạ cạ vào lưng ôm từ đắng sau sao mà sướng thế.. chưa kể cảm giác hôn cổ thì thầm bên tai làm sao suyến như người tình thực thụ vậy đó.. bé tắm cũng như bao người nhưng được cái khi onsen trong bồn thì đã nha.. đi lưỡi từ trên xuống dưới, đủ mọi ngóc ngách, thêm vào là màn trườn Nauru bằng bọt xà bông lạ lạ phê phê.. Chưa hết là mút trúng cút và lau cột siêu đã luôn nhé.. cái này các bác phải thử mới biết được nó phê cơ nào.. mình phải kêu bé ngưng chứ ko là out mất thì xấu hổ lắm

Màn mát khỏe thì cũng OK lắm nha.. qua nói chuyện cũng biết bé đã từng làm ở các cơ sở khỏe trước đây rồi nên về khoản này các bác yên tâm.. đi bé bao lời, vừa khỏe vừa mệt 10 điểm.. Bế đấm vừa tay, đủ lực, đủ kỹ thuật từ làm đầu xuống đến chân, để chuẩn chỉ.. bé đấm cũng khá lâu đó nha các bác

Đấm được 1 lúc thì đến phần mệt.. làm thái thì ôi thôi rồi.. quả đào to căng mọng kèm đầu ti tròn to mà đI khắp người thì cảm giác phê pha cỡ nào.. Chưa kể màn đi lưỡi full ngóc ngách kèm tiếng rên đầy dục vọng.. tiếp theo là màn lật ngửa.. bé đi đầy đủ tuyệt chiêu, còn tặng kèm 1 nụ hôn khơi gợi nữa chứ.. xong màn chà chà, ưỡn ưỡn hự hự, thì bé quay lại hỏi câu ngây thơ kèm theo ngương mặt trên cả thơ ngây là 69 ko anh.. tất nhiên là có rồi em.. cô bé nhỏ xinh đã suất hiện trước mặt mình với đầy sự ẩm ướt.. và nói thiệt lòng luôn, bé bướm này là bé tự nhiên mà mình thấy đẹp xinh và thơm nhất từ trước đến nay đó.. Cho ngón tay và khám phá kèm theo bên kia chiến tuyến đang miệt mài quét trụ, xoáy nòng làm mình ko kìm nén được và out ra trong sung sướng.. Phê chữ ê kéo dài thòn..

Sau 1 hồi nghỉ ngơi nằm tâm sự tiếp thì 2 ae đi tắm và trao nhau những cái ôm ấm áp trước khi về..

Tổng kết buổi trải nghiệm là 1 điều tuyệt vời và mình sẽ quay lại trong nhiều lần tới

Bác nào muốn gu nhỏ người, tâm sự nhiều, đẹp người thì chọn cô bé 59 nhé.

Tick: event trung thu
Tip: = tick

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng và chọn Dubai Bình Tân đồng hành cùng anh trong chuyến phiêu lưu đến Thiên Đường sung sướng.Dubai Bình Tân và các Tiểu Mỹ Nhân rất mong được đón tiếp và phục vụ anh nhiều hơn vào những lần sau :ami-(15):

Lemango238

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/11/21
Chủ đề
0
14
1
0 ₿
Mừng bác ngon trym. 1 bữa hưởng thụ quá sung sướng con trym

Hiroshito1229

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/5/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Chúc mừng bác ngon lành cành đào. Em này có xăm ngay cánh tay phải không bác ?

Alexis Zorba

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/4/22
Chủ đề
0
14
3
0 ₿
Mừng bác được em ngon cơm. Ẻm nhiệt tình vậy up lên vé onsen 2 đi mới đã chứ

Sino

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/2/21
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Nghe đi lưỡi full ngóc ngách là thấy ưng ưng con trym rồi nha kk

Belfordly93

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/9/21
Chủ đề
0
11
1
0 ₿
Mừng chủ thớt ngon trym. Đọc xong bài này vác trym đi ngay, cảm ơn bác đã giới thiệu 1 chiếc hàu sữa thơm ngon kkk