Q.7 một ngày tươi tăn cùng 18

Lượt xem: 1,347

minh trương

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
5
42
17
0 ₿
để nối tiếp sự kiện Vietlot event thì tôi xin thuyết trình lại chuyến đi của tui sau khi trúng giải 99k. cảm ơn bác ( dory ) và các cơ sở đã tạo nên trò chơi này để mọi người cùng tham gia. cũng trúng mà trúng vé 99k thì cũng kh tốn bao nhiêu. nhận dc code liền chạy tới cơ sở luôn. chấm mút bé 18 lâu rồi do thấy còn trẻ đúng gu nên gọi điện cho cơ sở đặt trước luôn.
đánh giá sơ bộ thì bé 18 chắc cũng tầm 17-18t à nên nhìn như kiểu gái mới lớn ( đúng’s gu’s ) dáng người mi nhon thon thả và có cái nét gì đó dâm dâm. v1 cam quýt nho nhỏ cũng có tí cảm giác, v2 thon gọn mãnh mai, v3 cũng có nét căng tròn chứ chưa to lắm các ông ạ.
do bé còn trẻ mà mới vào làm nên kinh nghiệm chưa được nhiều còn kiểu hơi e dè.
bé tắm rửa khá sạch sẽ , đấm bóp có điều hơi thiếu lực minh có dặn thêm nhưng mà chưa vừa lắm. thân thiện vui vẻ và niềm nở bắt chuyện hỏi thăm khách.
tới phần mệt thì em có vẻ chưa đầy đặn kinh nghiệm lắm nhưng mà gu tui thích trẻ trẻ nên đành phải chịu thôi, nhưng mả cảm xúc đánh thắng lý trí các ông ạ, vừa được nằm thưởng thức bài thái,vừa phải chịu cảm giác trườn lên trườn xuống mà đôi khi còn vấp tới lui tạo nên 1 màn hưởng thụ lạ nhất đó giờ tui từng đi hahha. chiêm ngưỡng khoảng khắc bé chăm chú bú liếm chú trym của tớ trông rất đã. cố gắng gồng chỉ tầm 10p thôi là núi lửa đã phun trào.

tổng kết bé 18: trẻ chung xinh sắn nhưng bù lại kinh nghiệm chưa được dồi dào
vé vip thái 500 có code còn 99k
tip thì 500 bằng giá vé đó giờ r các bác