Một ngày ức chế

Lượt xem: 5,278

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
Chiều nọ đi An Thuận Phát, yêu cầu 17, e này thì quen rồi, đã đi 2 lần. Yêu cầu vì e khá xinh, chứ mấy lần trước cũng HJ công nghiệp. Lần này, massage khỏe khá chán, đến thư giãn thì mình đụng v4 chỉ bên ngoài thôi, bị nạt liền. Ức chế quá, mình hỏi sao e nạt a. Cự qua cự lại vài tiếng, mình bỏ đi xuống, gặp quản lý. Trước đó, cô này đã xuống phân bua chuyện cãi nhau với mình cho quản lý nghe, quản lý là nữ nha. Lúc đầu, đi xuống còn hơi bực định ra nói chuyện với quản lý cho ra lẻ. Nhưng thay đồ xong, thì xìu xuống, thấy nói thêm, cũng chẳng ích gì. Mình trả tiền tic, kg tip rồi về luôn, chắc bye chỗ này
vẫn chưa giải tỏa được gì, còn thêm bực, chay qua Nhân Thảo Đường, yêu cầu e K. Ghi chú thêm về e này, body khá đẹp, sinh 85, massage khỏe tốt. Đã làm e 2 lần. Lần gần nhất, e bị đèn đỏ, mình chỉ đụng nhẹ bên ngoài cũng bị cằn nhằn, hôm đó kg vui, ngưng ngang về luôn. Tuy nhiên, kg có than phiền gi, chỉ làm thinh, tip đầy đủ
Hôm nay, mình đền thì K. đang bận khách, chờ khoảng 20p thì xong. Đến đây mới đau, khi nghe mình yêu cầu và mặc dù đã chờ lâu, nhưng nàng kg nhận làm. Nói là e làm cho a kg được đâu. Vì lần trước đã kg vui. Mình rất quê, nhưng cũng nói, lần trước là tại.......này kia. Kỳ này, e cố gắng làm cho a. Vẫn từ chối !!
Quá mất hứng, kg muốn yêu cầu e khác, chay luôn qua HTGĐ Nét Việt Phạm Hùng thì ổn hết, nhưng dĩ nhiên là kg phải massage
Warning : số 17- An Thuận Phát và K- Nhân Thảo Đường
có lẻ mình cũng hơi nóng, nhưng đối xử với KH tệ quá

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
37
0 ₿
Bác đi net việt làm gì . Ghé qua xông hơi xoa bóp lộc anh . Muốn gì có đó . E út mình mới đi về cũng ok. E cũng tên Kim nè quê ở bạc liêu . 23t. BJ nghệ thuật luôn . Có tắm chung nếu có yêu cầu .

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
493
569
53
0 ₿
Lộc Anh gặp số 10 già quá, sau đó, gặp e T thì trẻ đẹp, nhưng khó chịu, lâu rồi kg ghé

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Số nhọ vãi : bùn cùg bác. Có lẽ bác nên vui vẻ nỡ nụ cười nhìu hơn với mấy pé để dc nhận lại sv tuyệt đối :)

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Hoang tran

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/2/16
Chủ đề
0
57
14
36
0 ₿
Lộc Anh người thì bảo phục vụ cho có ko hết mình , vòi vỉnh, người thì bảo muốn gì có đó ko biết nghe ai

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
37
0 ₿
Mình mới ghé hồi chiều . Giờ số mới không ah. Số cũ nghĩ hết rồi . Mới đi em Kim phòng vip. Nude100% tắm chung . Massage BJ Nghệ thuật . Cho ra trong miệng luôn . Tip 300k.

• Like
Điểm cảm xúc: Kẻ phiêu bạc

Chicharito

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/2/16
Chủ đề
4
28
2
31
0 ₿