Một số hot cho anh em trải nghiệm..!

Lượt xem: 3,171

thíchđẹp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/11/18
Chủ đề
1
22
9
0 ₿
Hôm nay thằng bạn alo rủ làm vé thái ở P.A,tui thì lâu rồi chưa “thư giản” mà P.A cũng gần công ty nên OK ngay. Nhưng phút cuối nó bận không đi được nên tui đành đi một mình.
Vào xông hơi được khoảng hơn 10 phút thì em bước vào, nhìn qua cửa kính thấy dáng nhỏ nhắn xinh xinh là mình vừa ý rồi nên tranh thủ bước ra xem mặt mũi em thế nào.Mặt em không teen như mình dự đoán nhưng bù lại rất có duyên nên tui rất thích. Chính vì thích em nên tui cảm thấy khá là ngượng ngùng, đang nói chuyện em đưa tay sờ cậu nhỏ làm tui giật cả mình nhưng lại rất kích thích. Hỏi thăm mới biết em số 56, quê ở Huế, thuộc thế hệ 9X đời đầu, vào nghề khoảng 1 năm. Em nói chuyện khá sâu sắc và “tâm huyết” chứ không chỉ đơn thuần là xả giao nhé. Em biết một chút về “nhân tướng học” nên cũng khá thú vị. Em nói nhìn tui thấy tội tội, mà tui cũng chưa hiểu vì sao. Chắc là “tội chưa xử”, lần sau gặp tui sẽ đè em ra hỏi cho rõ tội chỗ nào …:)
Sau khi tắm rửa sạch sẽ các chỗ nhạy cảm, em lau cho tui, tui chủ động kéo nhẹ em lại gần rồi hai tay khám phá ba vòng của em một cách nhẹ nhàng tình cảm. Tui hôn nhẹ lên má rồi hôn nhẹ lên môi em và khi hai bờ môi ở gần nhau thì dường như cả hai chỉ chờ giây phút này môi áp chặt vào môi, lưỡi cứ quấn lấy nhau như không thể tách rời.Lưỡi của em rất điêu luyện và ngọt ngào làm cho tui cảm giác đê mê khó tả.Có thể khẳng định đây là lần hôn dài nhất, hoang dã nhất mà cũng ngọt ngào nhất...đến nỗi cậu nhỏ dựng cờ khởi nghĩa đùng đùng ở dưới.Sau đó em yêu cầu tui nằm sắp để em mát xa khỏe và không quên nựng yêu cậu nhỏ một cái. Em còn hỏi chọc quê mình “ ku như vậy nằm sắp có được không anh?”
Em mát xa khỏe có lực, đủ bài mình khá hài lòng. Tới màng đi thái em tuột áo xuống thả rong vòng 1 làm tui như muốn đơ người, vòng 1 của em thả rong nhìn rất đẹp, vòng 2 thon gọn da trắng trẻo mịn màng, vòng 3 rất cân đối với cơ thể, nó không quá to nhưng cực kỳ săn chắc và sexy. Thú thực lúc này tui chỉ muốn lao đến giầy vò, cắn xé cơ thể em cho thỏa mãn cái máu dâm đang hừng hực trong người mình ( cảm giác vậy thôi nhưng thật ra mình rất nhẹ nhàng với em nó nha các bác ). Em đi thái khá bài bản, lưỡi em đi tới đâu thì cơ thể tui tê tới đó kết hợp với âm thanh rất gợi dục của em làm cơ thể mình cứ rần rần từng cơn từng cơn.Xong lưỡi rồi tới bộ ngực xinh đẹp tra tấn cảm giác tui, thỉnh thoảng em lại dọn WC làm tui vừa nhột vừa tê thật khó tả.Em bảo tui lật người lại, lúc này mới nhìn rõ khuôn mặt xinh xắn của em nó trở nên dâm đãng cực luôn.Tui hôn má em, hôn môi, rồi bú liếm 2 bình sữa một cách điên dại, một tay khám phá vòng 4 ướt át và rất bót (tui khá bất ngờ về điều này, nếu được XX thì thích biết mấy..he ..he.:p), còn một tay xoa bóp vòng 1 trong khi em đang BJ, thấy tui phê quá em lại đổi tư thế cho tui bú bình, cứ như thế em làm tui miên man trong sung sướng… Thấy cũng gần hết giờ nên tui cứ thả cho cảm xúc dâng trào, thế rồi sau 4 hay 5 cái rùng mình CIA, người tui rả rời trong sung sướng. Do em có khách đợi nên làm nhanh thủ tục rồi chia tay. Tui cũng định xin sđt của em mà thấy em vội vã và khá bận rộn( đt liên tục reo và có tin nhắn) nên nghĩ em chắc không rãnh để dành thời gian cho mình. Thôi đành tùy duyên vậy!
Tổng kết:
Tic: 270k (giảm 50%)
Tip: 5xx ( do trêu em nên tui đưa tiền lẻ trước J, sau đó em nhờ tui cầm tiền lẻ đưa cho locker (cũng khá nhân văn chứ bộ) mặc dù trước đó tui cho rồi).
Giữ xe + locker : 50k
Nhận xét: Khá hài lòng về dịch vụ, nhưng có điều vòi sen bị hư ko tắt được nên gọi locker vào 2 lần, cảm xúc hơi bị tuột… Thôi bài viết cũng dài quá rồi chúc anh em vui vẽ tui đi ăn mì gối đây:(

• Like
Điểm cảm xúc: Damxxx and anhhai111991

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
643
0 ₿
Huế ư. Thik quá. ;)