Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Một số quán Karaoke ở Biên Hòa mình đã đi

Thảo luận trong 'Karaoke' bắt đầu bởi Jenter07, 27/10/18.

Lượt xem: 1,053

1. Jenter07

Jenter07 Massage Nghiệp Dư

Gần đây có một vài anh em inbox cho mình nhờ chỉ chỗ đi karaoke, do dạo này công việc bận quá ko có tg check inbox thường xuyên cho các bác, nay cũng mạn phép được liệt kê một số quán cho các bác tham khảo, các bác lưu ý đây chỉ là report tham khảo, thời gian trôi đi, dịch vụ, giá cả cũng vì thế mà thay đổi theo, nếu có bất biến gì xảy ra các bác vui lòng ko chọi gạch mình nhé kkkk
    Thùy dương (sau lưng Biti's):
    + Tiền giờ: 100k-150k, bia 30-35k, bo 200-300, em út có xấu có đẹp, chịu khó bo ít cho quản lý, ở đây mặc đồ thoáng mát ko bra mò thoải mái.
    Karaoke Hùng Be (từ hướng Ql1k chạy tới cầu Hóa An, quẹo tay phải hướng về Chợ Đồn qua trạm thu phí khoảng 200 300m bên tay trái)
    +All: cái này bữa ko cầm bill nên ko liệt kê chính xác cho các bác được, tổng như sau: hát khoảng 1t30p tới 2t gì đó, 2 thùng bia tiger, 2 dĩa trái cây, 2 bịch tôm khô, đậu phộng tổng bill 2tr1 (đợt đó mình đi 6 người) đào bo 200k/1.
    Hải triều (đường 5 nối dài, từ cầu đồng quê đi về hướng Pegasus qua Kaserin tầm 100m nằm cùng dãy):
    + Tiền giờ: tầm 150-200k, bia 35-40k, bo tầm 300 đổ lên chút tùy mức độ(chổ này mấy sếp bên Đoàn hay đi), em út cũng khá được, chịu quẩy, đủ loại để lựa.
    Queen queen (chung cư An Bình)
    + Tiền giờ: 200-250k (đợt mình đi là dịp lễ), bia 35-40k, bo 500 đổ lên (gái vip, teen, đẹp) ở đây nếu quen biết có đủ service múa lửa luôn nha (mà khuyên ko nên đi cái này phí tiền lắm mà say sỉn cũng chả làm ăn đc gì, ở đây có bay ngoài nhé, giá tầm 1.5-2tr/1slot) đặc biệt mấy em trong đây thuê nhà đối diện quán để tiện đi lại, phục vụ, chắc các bác hiểu ý mình nhỉ.
    Chúc các bác vui vẻ, về nhớ Report cho ae nhé, mấy chổ này cũngmấy tháng rồi chưa đilại, các bác vào dò nhé, nếu các bác muốn cuối tuần có thể inbox cho mình (cuối tuần hay về biên hòa) mình dắt các bác đi. Chào thân ái quyết thắng, chúc toàn thể ae sức khỏe dồi dào.

pêtr3011, makuonlyme and xpress like this.
    Đang tải...
  2. athanhe

athanhe Bé Chưa Biết Gì

Cái này mà up sớm thì ngon. Trước mới lên biết mỗi Dạ Uyên gần Amata mà giờ nó dẹp rồi. Giờ toàn đi vu vơ vào quán quán nó gọi gái đến toàn k chuyên, chán. Tks bác share.

3. Jenter07

Dạ Uyên dĩ vãng rồi, khu đó ăn cho cố không chung chi nó đập từa lưa hột dưa hết rồi

4. Jay Huỳnh

Jay Huỳnh Bé Chưa Biết Gì

Add zalo e đi bác. Khi nào đi thì hú em một tiếng. Zalo e là 01213695614. Hi

5. Dantems082017

Dantems082017 Bé Tập Massage

Lập team đi queen queen đi bác

6. pêtr3011

pêtr3011 Bé Chưa Biết Gì

Chỗ Queen Queen 2tr/ 1slot là sao hả bác. “2tr/ 1shot” hả hay là “2tr/ 1 đêm”

Jenter07 thích bài này.
  7. dkny1378

dkny1378 Bé Chưa Biết Gì

bac reviwe vay là đào có cho bóp hay móc kua thoai mái ko

Jenter07 thích bài này.
  8. meoconxinh

meoconxinh Bé Chưa Biết Gì

Bác chủ thớt không có đi Ngọc Bội sao

9. Jenter07

Ngọc Bội ở đâu bác? Bên đó có gì hot

10. Jenter07

Bây giờ tui nói vậy, bác vào đó bác móc bác bóp hay ko tùy khả năng của bác, phần là bác cứ so giá rồi sẽ hiểu nó tương xứng như thế nào với dịch vụ, bác đi vài lần bác tự rút ra được vấn đề, không phải cứ người này đi ok người khác sau ok hết đâu bác

11. LeeMinHo

LeeMinHo Bé Thích Massage

Hehe lee muốn...

12. Jenter07

Chú muốn gì?

13. meoconxinh

Ngọc Bội sau lưng Kaserin đó, đào xinh nhưng giá khá chát tầm 500k đổ lên, còn bác chịu chơi, chịu chi thì rủ mấy bé nó đi ăn cháo ếch r tiến tới luôn

14. Jenter07

Dạo này lúa lắm rồi, đợi dưỡng thương xong làm cái list hoành tráng

15. meoconxinh

Tui thì dân sài gòn nhưng có 1 thời gian ăn dầm nằm dề ở biên hòa do nhà sếp ở đó, bên đó hình như có 1 cái massage khá ổn ở đường quang trung mà quên tên mất r

16. Jenter07

Biên hòa mà nói tên đường thì chịu rồi