Một thoáng MT 3/2 với em #36

Lượt xem: 1,811

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
1 buổi chiều buồn chán, chưa biết làm gì thì có bạn rủ đi cà phê. Cf xong tới tối, thấy còn thiếu thiếu gì, thôi vô ms cho vui đời. Chạy qua MT 3/2 gần nhà luôn. Nay đổi gió Hj thử.
Phần csvc như mọi khi, nay hok xông nóng mà qua xông lạnh, muốn teo trym....ra tắm táp cái lên phòng uống chai nước suối ngồi ngắm mấy em.
1 em đi ngang, thấy cái v1 tấn công, hỏi và book ngay. Em này mang số 36. Lên phòng chờ xíu thì em vô. Mặt mũi nhìn lai lai, không biết có chỉnh sửa gì không.
V1: 7.5đ đã qua chỉnh sửa nhưng đẹp, căng đét
V2: có tí lipid
V3: cũng căng, chắc em có tập squat
V4: chưa check

Ms khỏe em làm có lực, đủ bài. Hnay trong người khỏe nên không quan tâm khoản ms khỏe này lắm.
Ms mệt có vẻ là thế mạnh của em. Em cho thoải mái khám phá luôn. Em này còn thổi lỗ tai, dù chỉ hj nhưng đôi tay ma thuật lúc nhanh lúc chậm, kết hợp lưỡi lick khá phê. Em còn thổi lỗ tai với khẩu dâm nghe sướng vãi, và tui out sau mười mấy phút cầm cự.

Tic 300k có code, tip 400k như nhiều người. Cà phê chưa phê giờ mới phê nè. Ms xong ra hết buồn chán. Hết!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Đổi gió thành công quá :p

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Supermanreturns

Tù Binh
Banned
2/8/18
Chủ đề
1
30
11
45
0 ₿
Em này có phải nhìn hiền hiền không bác,làm ca đêm,mình có gặp 1 lần chẳng thấy gì ấn tượng,mx khoẻ thì đấm kiểu buồn ngủ hay sao á,còn hj cũng ko có gì đặc biệt

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Nhìn đâu hiền lắm đâu bác. Em nói là làm ca ngày mà. Chắc lúc bác đi là ngày em nó đổi ca, và trong ng khó ở hay sao. Chứ mình thấy làm ok mà

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
511
193
0 ₿
EM NÀY HÌNH NHƯ MỚI LÀM. HÔM BỮA GẶP Ở THƯ GIÃN HỎI PHỤC VỤ THÌ NHƯ VẬY

Garryyau

Trung Tá