Ms Như Hương Bình tân

Lượt xem: 16,512

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Hồi chiều đi công việc về thấy góc ngã tư đường An Dương Vương với Võ Văn Kiệt có ms Như Hương, có đề bảng TRỌN GÓI 200k.
Ko hiểu vụ trọn gói là thế nào vậy ae? Với lại có bác nào đi qua rồi cho vài nhận xét với.
Em cảm ơn ạ :))

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
chổ này chắc mới khia trương qua', thường trọn gói là giá vé đã bao gồm các hang mục tic-tip, khách chỉ trả 1 lần mà thôi. Còn nếu thích thì tip thêm. cai' nay` chắc là phòng thường và chưa có dịch vụ đi kèm.

• Like
Điểm cảm xúc: linh_ban_tia

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Chỗ này thấy mỡ cũng lâu rồi ! kg biết có ae nào đi qua chưa cho ae chút thông tin nhé ! thank

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Bữa đi ngang thấy trọn gói 200k. Cũng định đi thử xem nó là ntn. Mong là ko gặp Hà mã cá sấu :))
Ae nao đã đi thì cho xin ý kiến ạh

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿
Mình đi lúc mới mở luôn. CSVC rất tệ và dơ. Xông hơi, nhà tắm bẩn bỏ mama nên mình next, đi thẳng lên phòng. Phòng riêng, có tolet bên trong, nhưng khá ẩm, bẩn. KTV thì được vài đứa ngồi tại sảnh cho chọn luôn. Đấm đá ko ra gì, thư giản thì bj, hj nhưng rất công nghiệp. Mình đi 1 lần cách đây 1 năm và ko ghé lại nữa, dù rất gần nhà.

Nói chung cái cở sở này mở ra là để cạnh tranh với mấy quán cf bj trên đường ADV (total 120k). Nên nếu các bạn chú trọng chất lượng, sạch sẽ thì next nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: linh_ban_tia

linh_ban_tia

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
31/10/15
Chủ đề
7
144
12
34
0 ₿
Tks anh. Vì đi cong việc ngang cũng thấy có rất nhiều quán cafe đèn mờ dọc con đường đó. ktv OK ko a?

fucfuc6789

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/1/14
Chủ đề
1
18
5
40
0 ₿
Từ ngã 4 VVK - ADV đến bến Phú Định có tầm chục quán. CF bj 120k, CIA thì 150. Một và quán cũng có các em trẻ ngoại hình khá (như quán cuối cùng ngay góc ngã 3 ADV với Trương Đình Hội nhiều em khá mướt. Tuy nhiên, vấn đề là tất cả các quán ở đây vệ sinh rất kém, dơ và hôi. Lâu lâu vã quá mình mới ghé thôi.