MS Style Phương Đông

Lượt xem: 14,319

Muối

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/10/17
Chủ đề
1
6
3
40
0 ₿
Vào diễn đàn đã lâu, do tài ăn nói hơi kém, nay mới dám mạo muội làm cái report nhẹ..lấy không khí...

Nắng nóng dễ bị tăng động, cũng may là dạo này có vài cơn mưa giảm nhiệt, nhưng mà cảm thấy cũng bức bí lắm các bác, trưa nắng em cùng vài người bạn tâm sự đêm khuya với vài chai bia.... mà các bác biết bia vào lời ra.... đi vài vòng thế giới cũng quay lại chổ cũ của những thằng FA - thiếu thốn tình cảm.... massage nha mấy ní, 1 loạt cái tên nêu ra... nhưng cuối cùng chọn Style Phương Đông, vừa gần, vừa phê.....:p:p:p

Do đi tầm khoảng 2h, nên không cần lăn tăn khoảng phòng và em út... đầy đủ, sạch sẽ, nhanh gọn...

3 vé supper cùng 3 bé xinh đẹp... book ngay và liền...

Phòng ở Phương Đông các bác từng trãi chắc đều rỏ, bỏ qua luôn giai đoạn, khởi động... do có bia nên em không xông hơi, chỉ vào tắm cùng e nó thôi :rolleyes::rolleyes:

Rất tình cảm, em thích khoản này, vì em vào sau các thao tác tắm thì em ngồi xuôi lại với mình, các bác tha hồ khám phá.... em cũng phụ họa theo làm kích thích.... sau 1 hồi em bảo anh có bay trong này luôn hok.... hay là cả 2 :D:D...

Sau màn tắm kéo dài... mà chủ yếu là đi du lịch nhiều hơn tắm.... ah quên kể, em có màn lặn ngắm san hô....:eek: trong khi tắm

Cũng đến phần ms khỏe.... tới đây thì em cũng biết là sắp mệt rồi.... vì vừa khỏe em ấy còn pha thêm vài skill.... cuối cùng đành phải bảo em ấy.... chiến thôi... nắp sắp cho e đi Thái, cảm giác rất yomost vì vừa Thái vừa đc tắm lưỡi nữa... Sau cùng là nằm ngữa.... thì thôi full skil luôn nha.... hic...hic... tỉnh rượu luôn.... ôm ấp tình yêu với em ấy đến khi hết giờ, mà nói hết giờ thôi chứ em cũng không biết là bao lâu...

Nhận xét chung : thì em ấy rất tuyệt vời, mình dây, cây cảnh, nhiệt tình, chiều chuộng... và em ấy mang bí số Txxxx. Kết thúc và hẹn gặp lại

chào thân ái - chúc diễn đàn luôn lớn mạnh

Dqh1985

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/5/18
Chủ đề
0
7
1
39
0 ₿
Vài ngày nữa có dịp xuống Ct đinh ghé pđ 1 chuyến ,mà đang phân vân pé Dung với pé Tuyền của bác.Mong đc bác và các pro cho xin ý kiến đi ạ!

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
158
49
0 ₿
Dường như Phương Đông có gắn camera theo dõi KTV vàkhách. Tôi tình cờ đến trả tiền ticket và nghe à Chì nói vớilocker sao con này không chịu cởi áo như vậy lấy sáokhách vui. Lúc đó tui đang lưỡng lự nhưng rồi quết địnhđi Tô Châu cho an toàn.
Hy vọng là tui nghe lầm. Anh em mà đến thư giãn mà bịtheo dõi thì tiêu đời. Ai có cảm giác như mình nói thì lêntiếng. Nếu là không có thiết bị camera thì tôi xin lỗi.

Tony quang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/2/18
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
Có kô bạn hiền

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
3
158
49
0 ₿
Nhấp vào chữ bỏ dấu sai để chọn dấu đúng. Copy Viết thêm

khoảng
2 năm trước mình có đọc được bài viết củamember viết trên đây là khách của Đông phương phàn nànlà mất đồ và a chì nói rằng check lai video không thấyKTV mái mó tay chân. Lúc đó mình của không để ý lắm, những lần nầy thì chính mình nghe được.

surachai

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/8/16
Chủ đề
1
26
12
0 ₿
Cần tìm hiểu rõ vấn đề này mới đc, nếu thật sự có điều này thì cháy nhà bất cứ lúc nào :((((

Híu Ca

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/1/19
Chủ đề
0
10
1
32
0 ₿
Các bác cho e hỏi gấp là các bác có biết ở Phương Đông đường 3/2 có e nào mà kiểu dạng tình cảm mà nó chủ động nằm xuống cạnh mình cho cháo lưỡi ôm ấp các kiểu Ko ạ(tất nhiên Mát xa phải có r)

ZSóiZ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/19
Chủ đề
4
40
15
44
0 ₿
Hầu như em nào cũng có mà Bác, tình cảm, nhiệt tình. Style là nhất.