ms Tô Châu - 2 e cùng lúc ( Ninh kiều )

Lượt xem: 10,989

VoTinhLaanh

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
19/5/15
Chủ đề
21
25
9
33
0 ₿
mình đã đi cách đây mấy tháng, có rp bên forum khác, nay thấy thích chỗ này nên muốn rp ở đây, gọi là đóng góp bài vở cho phong phú thêm

CSVC: lúc đó đang sửa lại sân vườn, trang trí theo phong cách cổ điển, phân thành 2 khu thường và VIP . Phòng ốc thì rộng rãi, sạch sẽ, trang tbi cao cấp, làm trên giường ngủ rộng đàng hoàng nha

Em út: lúc mình đến (11h30' đêm) thì vẫn còn đông, kẹt phòng, thế là ngồi đợi, mấy e ra vô quá sexy luôn, mặc áo ngắn sát quấn lót, khoét ngực (kiểu áo nhật). Khoảng nửa tiếng sau đến mình, gọi 2 e ngon nhất ở đây (cho thằng gọi 100k - nó đảm bảo ngon nhất)

Vào phòng: 2 em phải nói nhìn là muốn xực ngay, cái kiểu mặc mà như không thế này kích thích quá chừng luôn, ở SG đa số là mặc váy chứ ko sẽy thế này. Thế là vui vẻ thôi, 2 em thay nhau trên dưới, nhiệt tình hết mức (cởi quần lót luôn nhé, nằm "chà gạo" luôn). Mình cứ táp xx hết cỡ( xx non mà), sau đó ăn xxxx từng e luôn (có 1 e dâm đc ăn 1 hồi hứng lên cạ cạ mặt mình làm mép ngẹt thở :D)
Cuối cùng thì cũng out, quá phê, quá mệt mỏi. Sau đó e dâm kia nằm ôm mình rất tình cảm (vẫn chưa mặc quần lót vào nha)

Chi phí: trong này quá nhiều mức phí, mình đi loại 500k (còn loại 2tr, 20tr nữa). Tip thì 2 e 1 tr. Total 1.6tr

Có dịp sẽ quay lại, chắc chắn rồi

Nguồn " sinbaddd "

Trainghiemms

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/11/14
Chủ đề
8
77
16
43
0 ₿
2e thì OK rồi,nhưng phí quá Bác ơi,1e là dc rồi

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
lại có bak copy bên thiên địa nhưng hay hơn bọn thiên địa là để tên tác giả.cảm ơn bak đã có lòng copy.

BBL2R

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/3/16
Chủ đề
0
18
2
37
0 ₿
Má nghe kích thích vãi, húp cạn tàu ráo máng luôn hả thớt?