ms Tô Châu - 2 e cùng lúc

Lượt xem: 19,973

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sinbaddd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/13
Chủ đề
4
13
0
0 ₿
mình đã đi cách đây mấy tháng, có rp bên forum khác, nay thấy thích chỗ này nên muốn rp ở đây, gọi là đóng góp bài vở cho phong phú thêm

CSVC: lúc đó đang sửa lại sân vườn, trang trí theo phong cách cổ điển, phân thành 2 khu thường và VIP . Phòng ốc thì rộng rãi, sạch sẽ, trang tbi cao cấp, làm trên giường ngủ rộng đàng hoàng nha

Em út: lúc mình đến (11h30' đêm) thì vẫn còn đông, kẹt phòng, thế là ngồi đợi, mấy e ra vô quá sexy luôn, mặc áo ngắn sát quấn lót, khoét ngực (kiểu áo nhật). Khoảng nửa tiếng sau đến mình, gọi 2 e ngon nhất ở đây (cho thằng gọi 100k - nó đảm bảo ngon nhất)

Vào phòng: 2 em phải nói nhìn là muốn xực ngay, cái kiểu mặc mà như không thế này kích thích quá chừng luôn, ở SG đa số là mặc váy chứ ko sẽy thế này. Thế là vui vẻ thôi, 2 em thay nhau trên dưới, nhiệt tình hết mức (cởi quần lót luôn nhé, nằm "chà gạo" luôn). Mình cứ táp xx hết cỡ( xx non mà), sau đó ăn xxxx từng e luôn (có 1 e dâm đc ăn 1 hồi hứng lên cạ cạ mặt mình làm mép ngẹt thở :D)
Cuối cùng thì cũng out, quá phê, quá mệt mỏi. Sau đó e dâm kia nằm ôm mình rất tình cảm (vẫn chưa mặc quần lót vào nha)

Chi phí: trong này quá nhiều mức phí, mình đi loại 500k (còn loại 2tr, 20tr nữa). Tip thì 2 e 1 tr. Total 1.6tr

Có dịp sẽ quay lại, chắc chắn rồi

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
[ Cần Thơ ] RE: ms Tô Châu - 2 e cùng lúc

Đúng là đại gia ăn chơi,có dịp đi Cần Thơ phải thử mới được

sinbaddd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/13
Chủ đề
4
13
0
0 ₿

sao ko ngon, chym 18-19t mà ... massage xong e ngồi dựa tường cái ịch nói với e kia "e muốn ra luôn đó chị" sau đó nằm xuống ôm mình --> đã

sinbaddd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/13
Chủ đề
4
13
0
0 ₿
trong này dùng tên nguyenken ơi, chả nhớ nữa vì lâu òi, mặt bằng chung rất chuẩn, vào đây random nhiều khi lại hay đấy, mấy e ra vô hoài nên mình ngồi sảnh vip chừng 15' là lựa đc thôi

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Ko biết Tô Châu có cho F ko mà phòng vip 20tr ko biết có gì trong đó mà sao mắc thế?

heosg

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
11/8/13
Chủ đề
10
290
1
0 ₿
20tr ??? chắc nướng em nó thành khô , chờ ăn lần ăn mòn :D:D:D

rambo nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/2/14
Chủ đề
0
14
1
0 ₿

Không biết bạn Sinbaddd đi sở thị lâu chưa nhưng theo các hạ được biết hiện giờ thay đổi 1 chút .Phòng Vip 300k or 500k. Tip 500k/e
Mấy e 18 hay 19 của Bác bây h cũng 21 or 22.Mấy e bây h hok cởi simy gì hết, mạnh tay là e đổi mặt cau có rồi. Tại hạ chưa gặp e nào 18 hay 19t trong các lần random gần đây.( Chắc do mình dở hoặc bị pv phòng ém )
Tranh thủ qua LanVy đổi gió cũng hao hao Tc. Pv phòng ăn nói nhiệt tình dễ mến, Csvc ok tương đương hoặc hơn TChau. Tuy nhiên, các e ít nói, không nhiệt tình, làm cho xong việc
( Có sao reply vậy, không PR thằng nào hết nhé )

sinbaddd

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/4/13
Chủ đề
4
13
0
0 ₿
phòng 20tr thì chịu khó google sẽ có info :D

@rambo: cả 2 e cởi hết đồ lót ra luôn nhé, vẫn mặc váy, làm cho hứng lên còn "chà gạo" nữa cơ, bạn phải bo thằng quản lý 100k để nó dặn đào phục vụ như thế, e nói với mình "anh chắc khách vip nên ảnh nói tụi em phục vụ tới bến"
Mình ko bao giờ quên đêm hôm đó, 2 tiên nữ thác loạn đúng nghĩa với mình

còn lại, 1 là bạn làm ẻm sướng ẻm tới luôn, 2 là hên xui tùy e, tùy tâm trạng mà các e phục vụ

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
kinh the........................................lam *** hay hon ***

Datinhz

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/7/14
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
có dịp xuống CT phải đi Tô CHâu mới được.
Chọn em ngon điều về KS làm tới luôn thì hay nhỉ các bác

tncung

Binh Nhì
Bé Thích Massage
6/11/13
Chủ đề
1
95
6
0 ₿
hic có giá 20chai nữa ah, rồi cũng ra thôi có cần bỏ ra ngần đó tiền ko, đi check hàng hotgirl luôn cho rồi. Ah bác đi VIP yêu cầu 2 em cùng lúc hả?

locexcel

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/5/14
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
ko biet em Lam con lam o TC ko? hay la co em nao hot va vu bu ko? ae giup minh...may tuan nua la minh ve CT choi...

Jimmy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/6/13
Chủ đề
10
202
4
0 ₿
ban ay nham roi, phong 24h, gia 2,000,000. VND. Nghia la trong vong 24 ban muon lam gi thi lam ( No F ), bao an uong, bia. keu mot luc 8 em cung dc.

gia 2,000,000. chi la tic. neu keu 8 em ti cu nhan len tien boa.

tungkhung

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/12/14
Chủ đề
0
28
0
33
0 ₿
Uh, nếu mún chơi bời bơi lội vs 4 vtt 1 ngày 1 đêm chắc ~ 5m đó

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Phòng ốc sao bác? Hqua tính đi mà đi Phương Đông nên ko bít. Hỏi tiếp tân thì nói bình thường anh ơi, anh yên tâm. KTV thấy cũng bén lắm, có nuy 100% ko bác?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.