MT NTT tối tháng 3 vui vẻ

Lượt xem: 1,653

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
72
0 ₿
Tháng 3 rồi mình có lên BMT công tác 3 ngày. Khi biết sẽ ở khách sạn MT thì vui vui, vì đã đọc report trên này và biết.

Ngày đầu tiên tới thì làm việc, rồi nhậu. Ngày hôm sau về sớm, đi ăn xong ngồi cafe xíu cho tiêu rồi về khách sạn, xuống lầu 4. Mua vé xong vào phòng chờ. Cộc cộc, 1 em béo tròn vào, em ơi đổi người cho anh nhé. Bước ra không thèm nói gì. Lát sau cộc cộc, 1 em khác nhìn già hơn sếp mình bước vào, em ơi đổi người cho anh, trẻ trẻ mi nhon chút. Em này nói anh chỉ được đổi 3 lần thôi đó rồi bước ra. Kệ, lần 3 mà cá sấu nữa thì trả vé lên phòng ngủ.
May quá, 1 em cao ráo, mình dây bước vào. Ổn.
Tắm táp rồi massage các kiểu mà cũng hơn 30 phút, công nhận massage cũng khá. Rồi em hỏi thư giãn không, kiểu gì. Mình nói nhìn em mặc đồ này là làm A-Z rồi, làm đi em. Ra giá 1tr2, đúng giá mặt bằng.
Em xin phép đi tắm sơ, rồi đi đường lưỡi nhẹ nhàng, rồi BJ. Đeo bao vào chiến, em cũng rất hợp tác. Out trong tư thế doggy. Hài lòng.

Em tên An, hơi gầy. Mặt hiền, không xinh lắm nhưng cũng được. Massage tốt, thái độ ngoan. Làm tình hợp tác và biết cách làm cho mình thích.

Thiệt hại 1tr5. Biết là đắt, nhưng 2 đêm nằm không làm gì, với lại chơi gái massage có thú vui riêng.

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc