Mưa gió bên nàng 16 Đại Nam

Lượt xem: 6,190

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
Mấy bữa nay trời mưa to quá mà gặp công việc cũng hay chạy bên ngoài làm không lúc nào cái người nó khô được. Mà ướt người thì lại khó chịu lắm nên phải vào chỗ nào cho nó khô sẵn cho khỏe người luôn, thế là phóng xe như bay trong cơn mưa đến Đại Nam trú mưa ngay và luôn

Vào đến nơi thì công đoạn xông hơi, ngâm mình, ngâm chân này nọ cũng như các anh em khác nên lướt qua luôn để xuống khu vực 18+ cho anh em khám phá thêm nhé. Hôm nay mình đi em số 16 làm ca 14h cho anh em nào muốn vào thăm ẻm thì biết thời gian nhé.

Face thì đẹp đó có nét sắc sảo riêng nhìn là hứng liền vì có nét dâm dâm ngầm ngầm

Body cũng ngon cơm, thái độ vui vẻ dâm dâm

V1: 7d

V2: 7d eo ót

V3 7,5 phê doggy dc nè

Các vòng ổn áp so với mình, matxa khỏe cũng ok đầy đủ, khỏe khoắn người hẳn lên sau khi mắc mưa. Vừa làm vừa trò chuyện xôm lắm nên cũng khá thích em, nói chuyện đúng đài nên em cũng hơi bị dâm nha các pác

Sau màn khỏe thì em tiến hành khám phá cơ thể mình bằng đôi bàn tay ma thuật của em, thả kiến nhẹ nhàng, lick ti chụt chụt dâm đãng kèm theo là HJ từ nhẹ nhàng đến nâng cao làm thằng em ở dưới run lên vì sướng. Giọng rên của em cũng khá to nên kích thích lắm các anh em, tay mình thì du ngoạn trên cơ thể em và sau 1 hồi thì out trong sung sướng

Tick 200k có code

Tip 300k

Thanks ae đã xem rp nhé

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Tui dân thường ah. Có cơ hội cf với các cao thủ để học hỏi thêm thâtf là vinh hạnh

Thresh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/1/18
Chủ đề
4
65
8
0 ₿
còn pé nào ngon nữa hok pác, share ae với nà

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Vậy là ngon rồi bác .Mình đang thấy hoang mang về tiền tip ở đây. Mình thì tip 300 nếu không muốn gặp lại .còn ok thì 400.Nhưng đọc thấy nhiều em đòi thêm tip...mình phải sử lý sao...Mong anh em cho ý kiến .

• Like
Điểm cảm xúc: Anbao

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Em nào vòi nhẹ nhàng thì cười nói lần sau a bù. Em nào khó chịu thì cứng lên nói a tip theo hài lòng. Em có ý kiến thì ra nói chiện với quản lý nhe. Tui cũng gặp qua trường hợp này rồi nên share với bác.

• Like

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Công nhận bác cũng cứng thiệt. Mình cũng đi massage nhiều nhưng ít gặp vụ vòi tiền này lắm.Với lại mình típ mấy em cũng itc khi nhìn minh típ nữa và vui vẻ đưa mình xuống cầu thang.. .Mình thì không có dư dả nhiều nên 1 tháng đi từ 2 đến 4 lần thui...mình không hiểu sao lại thích massage thế cũng đi trên 10 năm rồi. Thích nhất cái thời Minhminhtam bên lehongphong mới mở vô toàn random mà không 1 lần thất vọng đi về.

• Like

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
mình thì thấy mấy pé đi làm cũng kiếm cơm ae đi chơi cũng không nên quá khắt khe, nếu làm tốt thì sẽ tip theo sự làm tốt, còn làm không tốt thì tip 300k xong đi ra luôn. Còn vòi ra thì như pác garryau chia sẽ ra nói quản lý. Tui thì đi chưa thấy em nào vòi hay thái độ khó chịu, quy luật đào thải hiện nay rất khắt khe

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Tui cũng 1 thời đi random gặp toàn em hot mà vui vẻ. Đi chơi tui cũng ít khi sụp hầm sa hố. Nhưng bản thân tui đã xác định mấy em yêu nghề thì mình cũng bít cách chơi, thoải mái đôi bên. Vài trường hợp cứng lên là do mấy em hơi lố. Có điều mình nói cho mấy em hiểu ra đặng chấn chỉnh thái độ thui chứ hok chủ trương nói với quản lý. Dù gì cũng nghĩ cho cv mấy ẻm.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Bác nói chuẩn nè. Đi chơi mấy em vui vẻ nhiệt tình thì chúng ta cũng thoáng tay thui. Tui cũng như bác mấy chỗ mmt hay đn mà tui tip 300k là xác định ngày gặp lại xa vời hihi. Em nào đúng gu thì tui rất thoải mái thi thoảng đi em đó ngay lễ lộc còn tặng quà nữa :D

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Đúng rùi bác. Gặp em đúng gu thì mình đi ăn, ca phê với mấy em cũng vui phết.Chủ yếu vui là chính muh...

• Like

anhdeptrai80

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/6/14
Chủ đề
0
7
1
0 ₿
Ở đâu ra cái vụ tip 300k là xác định ko gặp lại vậy bác??? Tôi đi rất nhiều em, nhiều chỗ, DN, MMT, MT, VD, DNhat.... tôi và mấy đồng dâm khác đều tip 300, mấy em vẫn vui vẻ cám ơn. Và nhiều lần sau tôi vào yêu cầu lại vẫn y như thế, mấy bé vẫn vui vẻ bình thường. Các bác đang làm mấy em xem thường đồng tiền quá rồi đấy. Một ngày trung bình 5 suất x 300k, 1 tháng bèo bèo cũng 40, 50 chai, chưa kể làm khách VIP, khách quen... có thể được nhiều hơn nhiều. Công việc nào ở đâu ra mà được như vậy bác!?

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Ở ĐN 1 ngày 5 suất hả bác. Tùy ngày ah nha. Cái quan trọng hok phải làm mấy em xem thường tiền mà đã đi chơi mấy chỗ này ng ta tuyển em xinh thì nếu hợp gu mình cũng thoải mái chút.
Tui đã nói có em vòi em không. Cũng có em không thể hiện ngoài mặt nhưng trong lòng ko vui. Cái đó maybe bác và bạn bác chưa gặp nhưng tui và bạn tui gặp rồi.
Còn cmt của tui có nói vụ tip 300k thì đó là kiểu của tui chứ ở đâu ra. Tui đi chơi thì có xì tai của tui cmt tham khảo vậy thôi. Đừng căng vậy chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿

tôi thấy pác đang cmt hơi quá khích với những chia sẽ của các anh em rồi. Mỗi người có cách chơi khác nhau, chúng ta chia sẽ kinh nghiệm để cùng phát triển chứ không nên áp đặt suy nghĩ của mình vào người khác. Ok pác đi nhiều chỗ và rất rất nhiều ae khác cũng đi nhiều không kém, thậm chí hơn đấy pác à :). Ah mà pác tính toán ra các em làm 1 ngày bao nhiêu tua, 1 tháng bao nhiêu tiền để..... chi vậy, đó là chuyện của các pé, thiết nghĩ trên đời này không có việc gì không bỏ công sức ra mà được tiền cả. nhất là cái nghề này quy luật đào thải và cạnh tranh rất cao. Pác hỏi việc làm kiếm tiền như các em thì xin thưa nếu có ai biết thì họ cũng làm rồi ko đến phiên mình đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: bogiaSG and Garryyau