Muốn là người tình cuối của em.

Lượt xem: 3,214

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Lời đâu tiên xp cảm ơn @Bé Đẹp và cơ sở @P.A Relax đã tạo một sân chơi thú vị này.
Lần đầu tiên được code free nó khó tả ghê, giống như chơi game mà rớt đồ vip vậy.
Vào vấn đề chính, rút kinh nghiệm người đi trước, gọi điện tổng đài xác minh bé còn bao lâu, đặt giờ vào, vào sớm 10ph luôn, check code freeeeeee. Anh locker vui vẻ một cách ẩn ý (giờ mới hiểu là mình may lắm mới được code free bé này)
Lên phòng vẫn cảm thấy hồi hộp vì có gặp bé 1 lần rồi, mà lần này thì vẫn run run, minh hơi nhát gái. hic
Xông hơi được 5ph bé vào , một bộ đồ đồng phục trắng với chiếc dây kéo phía trước kiến bao cảm xúc trào lên não, cpu tăng nhiệt rõ rệt.
Part 1: Làm mát. Ra ghế ngồi, em lau người , gỡ trái cây cho ăn, vừa ăn vừa được em lau người , như người yêu vậy. ngồi nghỉ mà em cứ khiều khiều làm thằng nhỏ nó muốn bắn pháo bông luôn , thiệt là chết với em ngay từ phút đầu mà.
Part 2: Làm sạch: Tắm rửa gội đầu như được vợ yêu chăm sóc, nhẹ nhàng mà kỹ từng tý một. xong xuôi em dìu bước ra đỡ trượt nữa,
Part 3: Setup : sau khi xong mọi thứ người đang muốn nằm phè ra, và em ấy bắt đầu bài maxa khá khỏe, vip thái 2 tiếng mà em đấm 30ph mình đã muốn tỉnh rồi, đặt biệt chọn phòng VIP 4 thì có cây vịn em đi lưng nữa, đã.
Part 4: Thailand: bắt đầu bài thái nhẹ nhàng thôi nhưng chết thiệt từng đường đi bao nhiêu cảm giác nhứ dựng lên bấy nhiêu. năm ngữa lại thì thằng em nó chào cờ mất tiêu, vậy mà em lại nói anh cứ yên đi , em hành anh cho biết, eck. tranh thủ nhẹ nhàng khám phá tý, vong 3 khá ấn tượng, min mà to to còn v2 thì thong gọn hok lipit, v4 nước nôi vừa đủ xài cứ nhè nhẹ mà cảm nhận.
Part 5: Về vườn: đang khám phá thì thằng nhỏ nó biểu tình dữ dội quá nên bảo em ơi nó biểu tình quá đừng làm nó tức hihi, thế là em đã giúp có bớt biểu tình bằng kỹ thuật bj khá nhẹ nhàng và êm ái, bao nhiêu căng thẳng mệt mỏi nó bắn lên trời như chưa từng được bắn, em lấy khăn lau dọn cho sạch sẽ, xong vuốt ve tý cho mình nằm diu lại. quay lại xem thấy con co 15ph à, em bảo để em đắp mặt nạ mà mình nói thôi, đăp sao còn thấy em. năm tâm sự với em được 10ph, vào em tắm lại cho sạch sẽ về .
Tic: Bé Đẹp lo
Tip: 7x. dù gì cảm giác như được 2 shot vậy. lần tới thử 2shot xem nào.
Thanks Bé Đẹp và mấy bác đã đọc, cảm xúc khá nhiều và tham khảo khá nhiều đề viết cho nó oách hihii

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
máu quá, chẳng lẽ hôm nay xin vào trễ tý vào thăm em phát

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Hấp dẫn qa. Chắc phải vào gặp e thôi hihi

• Like
Điểm cảm xúc: THOR2017

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Hẹn e 3 lần đều k gặp dc chắc chưa có duyên. Hihi hay pác làm trc cái list đi nè

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
  • Like
Điểm cảm xúc: L.O.X