Muốn vét máng ở matxa

Lượt xem: 31,133

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Bác Raej nói rất chuẩn qui trình, mình cũng đã vét máng chỉ 1 em, sau khi xong em bắt mình xúc miệng 1 lần nữa bằng nước xúc miệng.

Thich massage nude

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/6/16
Chủ đề
0
11
7
0 ₿
vậy qua bên đó mềnh vô MS...mềnh kêu em cho mềnh ăn lẩu ...thì em đó hiểu ý mềnh liền hả...phải vậy không bác!!!

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
cái này tùy em và phải chọn em nào sạch và thơm chứ nghe mùi mắm tôm thì đụng còn ko dám nữa chứ vét!

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Tại sao người nữ làm cho người nam thì ko sợ mà người nam làm cho người nữ các bác lại sợ nào! Phải chăng có gì khác hay là kinh nghiệm ta?

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Khác nhau chứ bạn: ktv massage vét máng cho bạn vì công việc(mặc dù ko thích) và được bạn trả tiền còn bạn vét máng cho ktv massage vì cảm xúc(do bạn thích) và bạn ko được tip một xu nào.

Bắp Nấu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/4/16
Chủ đề
3
150
21
34
0 ₿
ngoài gấu thì con nào cũng dơ, đủ thứ thằng chơi. Bác lầy vl. Lạy bác 1 lạy

8caukho

Tập Sự
Luyện Khí Massage
30/4/14
Chủ đề
0
214
35
Tp hcm
0 ₿
Bạn nói rất đúng . Nêu vi tính cảm thi nên . Khg thi khg nên vi ktv ho cũng khg thích đâu .

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Ý mình là khả năng lây truyền bệnh tật kìa. Biết là công việc của em thật nhưng khả năng lây nhiễm cũng khá cao và như nhau mà sao rất nhiều thành viên cộng đồng vẫn BJ đấy thôi. Khách đi massage cũng có thành phần ko sạch sẽ mà. Mình hỏi để lấy kinh nghiệm thôi, nếu sai bác cứ nói để mình học hỏi. Vì mình thích thư giãn mà an toàn.

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
hahahahahahaha. E đọc cmt của bác e cười muốn bể nhà. E xin bình chọn câu hỏi này là câu hỏi hài hước nhất mọi thời đại

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

strongbad

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/1/15
Chủ đề
2
22
6
0 ₿
matxa ở sai gon hiếm em nào chịu cho vét máng. mình muốn hỏi matxa ở binh duong đa số có cho húp lẫu, vét máng ko vậy?

TRAN PHONG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/9/16
Chủ đề
3
18
68
Korea
0 ₿
Chào Bác, xin chia sẻ kinh nghiệm massage được vét máng.
Mình đi massae trong hẻm gần nhà, em người Đà Nẵng cao ráo thơm tho sạch sẽ, lúc hj cho mình,mình móc em chảy nước sau đó thèm quá kéo em lại gần vét luôn, e ko từ chối để mình vét luôn, làm xong e mới tiếp tục hj,cảm giác phê như người yêu.
Lần sau là gặp em Trinh cũng gần đó, e nhỏ con nhưng service tuyệt vời, và cũng vét được em.
Theo kinh nghiệm thì mình nghĩ rằng Bác nên giả nai kiểu chưa có bạn gái bao giờ, độc thân vui tính rồi thủ thỉ tâm sự sau đó xin e nó cho a 1 lần...
Chúc bác vui và sớm được vét máng.

phongtran8421

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/10/16
Chủ đề
0
24
2
34
0 ₿
Lạy bác luôn, kiếm gấu về mà vét.
Bác rảnh thì nghiên cứu các bệnh xã hội đi rồi sẽ hiểu

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
Gấu nhà thì vét được chứ vét của mấy e ms thấy không được an toàn cho lắm.
Các e dám bj của ae mình là vì khi tắm rửa các e đã kì cọ sạch sẽ "thằng e" của ae rồi, còn của e nó mình có kì cọ được đâu => Móc lốp thì được chứ cái khoản vét là nên tránh xa:p