Nấm lùn tb3

Lượt xem: 9,013

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Sau một chuyến đi miền tây rã rời thì cũng quay lại với SG thân quen. Nhắc đến thân quen thì có lẽ TB3 là cái tên hiện rõ mồn một nhất :)). Cũng đã quá lâu rồi kể tử khi bỏ em nó ra đi nên muốn quay lại chốn xưa xem người cũ có còn đó không.
Bước vào TB3 thì vẫn cái không gian quen thuộc chỉ có người cũ là không còn ... NGuyên cái list ngày nào 5,7,10 ... chẳng còn một ai. Người cũ đã không còn nhưng vào đến đây chẳng nhẽ lại quay ra, thôi thì nhắm mắt đưa trym thôi :D. Lấy cái Vip thái 500k rồi random ngồi trong hồi hộp, chẳng biết có bị mần thịt như mấy lần trước không nữa.
Vào đến phòng thì bất ngờ đầu tiên là CSVC ... có lẽ là quá lâu rồi chẳng quay lại chăng, phòng ốc đã được nâng cấp hoàn toàn mới và sạch sẽ, không gian rất rộng :)) cứ ngỡ đi lạc nơi đâu. (tui đi phòng trong cùng phía bên tay trái, hình như là Vip2. Bồn tắm được thay mới hoàn toàn, có thể ngâm nước nóng thư giãn ngay trong đó ...). 1 Like cho cơ sở.
Đánh giá luôn em út cho các bác khỏi đợi lâu vậy.
Số báo danh: 08
Cao 1m55
Tuổi 25
Face: 6đ Mặt mập mập, nhìn là muốn nựng liền ah.
V1: 7đ không to nhưng tui thấy đẹp.
V2: 6đ Lipit
V3:7đ Đc Doggy chắc phê luôn :))
V4:8đ
Thái độ 8đ: hợp tác vui vẻ nhiệt tình. Con gái ở cái tuổi 25 này lớn cũng chưa lớn nhưng cũng không còn nhỏ nữa nên bắt chuyện với khách rất tự nhiên, lâu lâu cũng thấy DDCN chút. Hỏi ra mới biết em làm được 3 năm rồi, ngày đầu thấy khách em còn chạy chứ bây giờ khách thấy em là chạy em luôn :D. Chống chỉ định bác nào thích mấy em teen nha. Còn tui thấy hợp với mấy em như vậy, nhẹ nhàng chút vẫn hay.
Mas khỏe: 8đ. Trước đây em làm massage khỏe 2 năm trong spa nên rất có bài bản, đấm rất có lực, lúc sau em còn học thêm thư giãn nữa nên bác nào có nhu cầu như tui có thể yêu cầu em tăng level. Nghe kể em mas khỏe liên tục đc 30 đến 60p tùy từng khách yêu cầu. 1 Like cho em (Bản thân tui rất thích mas khỏe nên hy vọng các KTV mới của cơ sở đều được đào tạo bài bản vậy thì tốt quá)
Mas mệt: 8đ. Lích ty, bú bình, đá cột, em cũng thoải mái cho khám phá. Nhưng cái làm tui đây gục ngã là công nghệ âm thanh như trong JAV ấy của em :)))). Trước khi rời khỏi phòng thì em chốt hạ một câu trong đau đớn "Nếu em thích thì anh chỉ 3 phút là chết với em ah". Úi, bức xúc quá mà không lẽ làm tiếp xuất nữa sao hahahah. Đành cất bước ra đi.
Cũng đã lâu rồi tui cũng chẳng đi massage thái nên mới có lại cảm giác này sao. Cái cảm giác đầu ty đi khắp thế gian ... đi hết mông lại lên lại trên lưng rồi đột ngột em đặt một nụ hôn ướt át nhẹ nhàng lên gáy. Đến lúc ấy chỉ biết thả người ra chịu trận chứ biết sao :D. Vẫn hai ngọn núi ấy lướt lên lướt xuống rồi lại luồn vào giữa khe mông, sướng không chịu được. Thích nhất vẫn là cái cách em vừa làm thái vừa dùng tay dạo đầu, thằng nhỏ đang nhắm mắt xém nữa đục thủng cái giường mất. Cứ như vậy, ngực và lưỡi em đi hết trên lưng và 2 bên sườn đến tận gần dưới chân. Đến đây thằng nhỏ chịu hết nổi thì em mới lật ngửa mình dậy. Đặt một nụ hôn nhẹ nhàng lên thằng nhỏ rồi tiếp tục em dùng ngực làm thái tiếp. Hôn nhẹ nhàng lên người, lưỡi đi từ từ lên đến cổ rồi qua tai trong khi tay của em liên tục mơn trớn không lúc nào nghỉ. Cái cảm giác thằng nhỏ ngóc đầu thẳng dậy mà cứ bị em vờn qua vờn lại hoài không cho ra rất là ức chế. Đến đây thì chịu hết nổi rồi đành lây tay đẩy thẳng đầu em xuống dười chẳng cho em hành hạ thằng nhỏ lâu hơn nữa. Em lại hôn nhẹ nhàng, lấy tay xáy thẳng vào thằng nhỏ. Còn tui lúc này cũng chẳng nằm im nổi nữa, cũng lê tay đi khám phá khắp nơi. Và chính cái âm thanh thỏ thẻ, tiếng rên ấy đã đánh gục tui trong phút chốc. Có phải đã quá lâu rồi không đi mas thái hay do khúc dạo đầu làm hưng phấn quá cửa em. Lâu rồi mới có cảm giác rơi rơi như vậy :D.
PS: Nếu các bác có ghé thăm TB3 thì gặp em nó thử. Thực sự là rất hợp với gu của tui mập mập, tròn tròn có da có thịt nấm lùn dễ thương. Tui thích những em lớn một chút (không phải máy bay nhá :D) rất là hiểu chuyện, trầm tính một chút, biết massaga, biết thư giãn, biết khách cần cái gì. Chống chỉ định mấy bác thích em gái 18 teen teen, mặt xinh, chân dài.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X, Bentak and MrxXx

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. Nghe hấp dẫn quá. Pé này làm ca mấy h vậy chú? Để Martin ghé hỏi thăm e nó tý việc :p:p:p

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X and thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Không có hỏi em làm ca nào bác @Martin ơi. Hôm đó tụi đi lúc 5h chiều đó. Bác ghé coi thử hên hay xui

chym đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/1/17
Chủ đề
1
28
8
29
0 ₿
Thật tiếc chưa kịp check 7 10, hôm vừa check 5 xong là 2 ngày sau tb3 xoá hết bài :(

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thử em số 8 này đi bác, tui thấy skill cũng ok lắm. Tui chịu đc có 5 phần công lực của em nó thôi ah, bác vào thử xem sao.

• Like
Điểm cảm xúc: chym đen

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bé này 25 rồi nha bác :)) chứ không có teen teen đâu. Túi nhắc trước đó nha.

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Còn gái làm nghề này 25 là nhìn cứng rồi đó bác hehehehe. Không giống mấy em ngồi trên văn phòng đâu nha. Bác cứ ghé đi rồi về cho anh em thêm cái rp. :)

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Bác cứ hỏi thăm em ấy thử nhé, nếu đc bao anh em biết với. :)) Chứ tui không thích CIA lắm. Heheheh

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
Đi ms ưu tiên số 1 vẫn là khỏe mà. Khỏe trước mệt sau,rồi nhắm mắt xuôi chân thôi

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Còn vài số nghe nói cũng hót lắm 02, 05, 10. Tui chưa có dịp check hết, bác đi về làm cái rp với anh em cho vui :)

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx