New update 22 P.A 4 mắt anh yêu.

Lượt xem: 5,830

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

windowxp

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
11/6/17
Chủ đề
5
359
61
0 ₿
Cái số nó chả biết thế nào mà đang chay xe thì trời chuyển đột ngột quá thế là theo phản xạ chỗ nào EXIT xanh xanh thì cắm đầu vào ngay. vậy là đọc được một cái bảng xanh xanh chữ thì P.A Relax , cũng giống giống, chui vào ngay.
Được một chú nhỏ nhỏ con tươi cười đón chào đi thẳng vào một tấm màn cách nhiệt xúc ngay vé Thái cho nó máu. Khá tự tin leo lên lầu và đi ramdom luôn.
Đang lúc xông hơi thì một dáng bé thâp thấp bước vào nhẹ nhàng đặt khăn, chuẩn bị bồn nước mọi thứ cho mình.
Tình hình chính.
Em lau người trò chuyện, mà thấy thích cái kểu em đeo kính nhìn xinh xinh
Kiểm tra cấu hình em tý thấy v1 vừa tay duyệt, v2 êm êm, v3 thì máy sắp chảy nhớ rồi .
Đám khỏe đấy đủ đá nóng, có cái túi thảo được.
Đấm thái à không mần kểu thái nhỉ, chịu không nổi với cái lưỡi của ẻm, nó chạy mà điện trong người như giật bắn lên. thế là chịu hok nổi màn đi thái của ẻm rồi, lật lại thôi.
Màn bj thì không thể tin được, lần đầu tiên thấy cảm giác ẻm bj rất chặc , nó sướng làm sao ấy, hok lẽ của mình vừa thế sao . thế là out trong sung sướng. các bo mạch hạ nhiệt nhanh chóng .
Kết thúc êm ái.
Về tip = tic +100 vì có code camapro kaka.
chú gx 10k , locker 10k.

babi

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
24/4/16
Chủ đề
3
190
38
0 ₿
bóc nhẹ tem bài viết nè .
sung sướng hén bạn .
hí hí

camdaibay11

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/17
Chủ đề
8
310
44
0 ₿
điệu này bác về hok dám đụng máy tình luôn nhỉ, nó giật hok phê bằng ẻm

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
nễ nhỉ, bác rp nhanh khiếp. bé này khá chuẫn đấy hihi

090khong090

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/17
Chủ đề
13
686
122
32
0 ₿
Đầu tuần nhiều may mắn nhé cả nhà. mình tính đổ bộ cùng vài đồng râm trên cty xuống đây. bác nào đi thì hú ra lai rai tý. 13h nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.