Ngất ngây cùng nang 10 P.A

Lượt xem: 1,438

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Peter trần

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/3/19
Chủ đề
1
1
2
35
0 ₿
Chào các bác, peter đang rất là đớn đau không biết phải giải quyết thế nào đây hic hic

Số là hôm T7 vừa rồi, thể theo lời mời về thăm chốn cũ - kết bạn thâm giao ấy nhầm... thân giao của Muội muội 10 P.A tui đã bị trúng Bùa Tình Yêu của 1 cô tươi xanh mơi mởn... Peter cứ tương tư em mãi từ hồi T7, đến giờ mới tỉnh táo đôi chút để viết vài dòng cho mấy bác về đây :confused:

Để peter kể lại quá trình bị trúng bùa với em ấy như thế nào cho các bác nào chưa biết đến em thì chuẩn bị tinh thần nhé :D

P.A đã ghé khá nhiều lần rồi, nên lần này sẽ chỉ đánh giá sơ bộ những yếu tố phụ để vào đến phần của ẻm cho nhanh nhé
Nhân viên: Vẫn nhiệt tình thân thiện, đặc biệt là cu locker, dạ thưa lễ phép cực kì.

Cơ sở vật chất: 8.5đ, sạch sẽ, có tương đối đầy đủ tiện nghi, đèn hơi tối,
Cởi bỏ hết gánh nặng trên người, đang lật đật vào phòng xông thì
*CẠCH*
Ôi....
Ôi Chúa ơi!!
Con gái nhà ai đi lạc vào đây thế này!

Ngoại hình: 8.5đ. Em có làn da trắng mịn, mùi hương cơ thể thoang thoảng, cái mùi hương ngọt ngào ấy có thể hạ gục bất cứ gã đàn ông nào mon men lại gần, chỉ để được 1 lần chạm vào làn da ấy, đôi môi ấy. Đôi môi đỏ mọng chúm chím, ánh mắt dịu dàng nhưng ẩn sâu trong đó là sự kích thích đầy khoái lạc, tô xuýt cùng với phong cách makeup nhè nhẹ của em càng làm tôn thêm nét đằm thắm dịu dàng của người con gái xứ cần thơ. Bờ môi ấy dần hé mở, để lộ ra trong peter tui 1 cái ý nghĩ đen tối "Bờ môi ấy mà thổi cho thằng em mình thì mình ngất trước khi thằng em mình kịp sướng mất" :confused:

Không lòng vòng nữa, vào thẳng vấn đề đây (Xin lỗi các bác nhưng peter không kìm chế nổi nữa rồi)
Oánh giá sơ bộ về body của em cho các bác:
SBD: 10
V1: 7đ, em có vòng 1 hơi nhỏ, nhưng đầu ti khá hồng hào, săn chắc, chắc là do em làm cũng chưa lâu lắm nên vòng 1 vẫn giữ được nét duyên sáng gợi tình của 1 cô gái chứ chưa rơi vào tình trạng mướp như của những em có thâm niên :rolleyes:
V2: 7.5đ, eo ôi có 1 chút mỡ nhẹ các bác ạ, vòng eo ok đấy
V3: 7đ, mặc dù dáng người em khá là mình dây nhưng bờ mông của em rất gọn gàng, uống cong đồ thị hình sin luôn nhé :D Và đồ thị này thì không xương xẩu như 1 số em mình dây khác mà có da có thịt đàng hoàng nên bóp khá sướng :cool:

Lâm trận nào. Em làm mát khỏe cũng bình thường không có gì đặc sắc...
Nhưng còn mát mệt thì...
Peter đánh giá rất cao khả năng phát huy điểm mạnh bù trừ điểm yếu của em ;) Các bác nào có kinh nghiệm đi mát sẽ biết những em ngực nhỏ thường mát Thái k đã vì bờ ngực không phủ hết làn da của các anh em.
Nhưng bé thì rất thông minh, mới đầu em cũng lướt nhè nhẹ, cái lưỡi ẩm ướt đầy kích thích ấy chốc chốc lại hôn nhẹ lên làn da, gây kích thích tốt độ, nhưng còn kích thích hơn nữa khi lên đến cao trào, khi mà đôi môi của em hòa quyện cùng với vòng tay ngọt ngào.

Em ôm lấy peter từ sau, bờ ngực em thoa đều chốc chốc lại trườn lên trườn xuống, khiến cho peter tui cảm nhận được hết toàn bộ thứ bùa quyến rũ chết người kia ở bầu ngực em, bờ ngực săn chắc, đầu ti thì đã cứng, em lại còn bonus thêm âm thanh hifi đầy dâm dục và cánh tay còn lại kia, như để hưởng hứng cùng với cơn khoái lạc đang dâng trào điên cuồng trong người peter, em sờ nắn thằng nhỏ khi ấy đã cứng ngắc, chốc chốc lại trườn xuống vào ngậm nó mà mút, mà liếm... :confused: Em tra tấn peter toàn diện trên tất cả mọi phương diện mặt trận, từ xúc giác, thính giác, cho đến cả khướu giác nữa...

Thở hổn hển vì sướng quá chịu không nổi nhưng em đâu có chịu tha cho peter tui. Anh lật người lại nha" Éc éc em cho anh vài giây để thở được không, em làm nữa là anh "bắn" vào em luôn đó nha :confused::p
Lúc lật lại thì mới được tận mắt nhìn thấy toàn bộ thân hình của em, thân hình tươi non mơn mởn, lấp ló sau nụ cười đầy duyên dáng là 1 chiếc quần ren đen nhỏ trông đầy kích thích :rolleyes:
Tối đây thì em trổ hết mọi tuyệt kĩ, em chầm chậm liếm trụ, rồi đá bi, chốc chốt lại mút lấy mút để như mút 1 cây cà rem trong mùa nắng đến khô hạn này của Sài Gòn. Rồi thì chuyện gì đến cũng đến, peter tui cũng out trong sung sướng.

Rồi cả 2 ngồi lại trò chuyện, tíu tít đến độ hết thời gian rồi mà không biết, cứ như khi ở bên em thời gian trôi qua quá nhanh vậy. Em trò chuyện nhẹ nhàng, dễ thương và tâm lí lắm.

Thay đồ rồi ra về, không quên lấy số đt em và hẹn em 1 ngày gần nhất.
"Anh đã yêu em mất rồi!!"

Tic; chân thành cảm ơn bác @@Lục A Katài trợ
Tip: 600 cho độ hài lòng

Chúc các bác nào chuẩn bị đi gặp em chuẩn bị đầy đủ súng ống để hưởng đầy đủ khoái lạc nhé :D

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Alibaba đi lạc
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.