Ngày đầu tiên,e nó hiến xác vào trường thi An Thuận Phát.Số báo danh e nó nhận đc là 27

Lượt xem: 3,824

LocJoker

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/8/18
Chủ đề
1
1
1
28
0 ₿
Tớ làm ngành du lịch chuyên chở khách đi liên tỉnh hợp đồng,tớ mới về lúc đó trời cũng sập tối tầm 7 8 giờ,thì trong người tớ cảm thấy mệt mỏi ê ẫm cả người vì cả năm trời không đc xoã stress,nên mới đành lướt mạng và tình cờ cài đặt đc cái app camapro gì lạ lắm,và cũng xem trên mạng ở đâu giải toả đc cái mệt mỏi,thì app này hiện này hiện ra,thì nhấp vào thì thấy cái gì cũng khuyến mãi,cái đầu tiên thì thấy chỗ an thuận phát ngay số 109/9 dương bá trạc quận 8.Chỗ này giá hợp lý cho sinh viên.Thì lấy mã liền ngay,và chạy tới đó xem sao,cái đầu tiên bước vào thì a lễ tân rất nhiệt tình và vui vẻ,niềm nở chào khách rồi,anh ấy hỏi tớ giờ anh thích bé nào cho e số để e gọi bé ấy xuống,tớ mới nói là random(nghĩa là ngẫu nhiên) đi a.Tớ chấm cho a lễ tân này +7đ,và tớ đã đưa mã cho a lễ tân,a ấy dắt lên và đưa vào phòng.Cái phòng thì nhìn cảm thấy vi diệu nhìn về csvc rất ok nên tớ chấm cho phòng này là 6.5đ.Bước vào phòng xong chờ người lên,thì chưa đầy 5p,tớ ngợp quá và nóng nữa,nên bước ra khỏi phòng và cầm liền điếu thuốc vừa mới làm nữa điếu thì cuối cùng bé ấy lại mở cửa và câu đầu tiên nói rất ngọt: Dạ!e chào a ạ..Nhìn sơ khảo thì e này xứng tầm vai với tớ.
Vẻ bề ngoài của bé ấy tớ chấm cho 8.5đ:
V1:Cam việt
V2:Hơi thon
V3:Nảy lửa
V4:Nước tràn bờ đê
Da bé ấy trắng,nc ngọt nào,dễ thương,tính cách thì dễ gần
Bỏ qua màn sơ khảo,màn tiếp theo là vào cuộc chơi thì e ấy khuyên tớ vào bồn tắm,cảm giác như tắm tiên,e ấy chà rất kĩ lưỡng từng ngóc ngách,và thằng đệ của tớ ẽm tắm rất kĩ,sau đó bước ra mẽ lau khô người cho tớ,sau đó bước tiếp theo là bước lên tấm thớt mần thịt.Đầu tiên là massage khoẻ:Rất bài bản không xót bất cứ thứ gì.Sau đó thì tới massage mệt:cảm giác của tớ lúc ấy như đc ở cung trăng,ráng kềm lại đc 10p sợ làm mất mặt với ẽm thì không ngờ thằng đệ cứ như còn rồng mún phun lữa,tới lúc cao trào thì ôi! thôi rồi,không xong rồi lượm ơi,cuối cùng rồng đã phun lửa..E ấy dìu dắt tớ và tắm lại cho sạch sẽ cho thằng huynh và thằng đệ,ngồi lên ghế thì e ấy hỏi a ăn gì ne hay uống nước hông,thì tớ mới bảo uống nước đc rối và ngồi nc,tán dốc chọc cười ẻm.Chốc lát lễ tân lên gõ cửa báo đã hết thời gian.E ấy,hun cái nhẹ lên má tớ,chào tạm biệt tớ và hẹn dịp sau ghé lại ẻm,ẻm sẽ tiếp đãi đàng hoàng,vì hum nay khách đông quá ko đc tiếp đãi kỹ lưỡng
Tip cho ẻm:300k
Tip cho a lễ tân:20k cà phê
See you again.Hẹn một ngày không xa,và sẽ quay lại với ẽm lần tiếp theo

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991