Bình Tân Ngày gặp lại cửu muội muội, banh chành @@

Lượt xem: 859

ĐẠI LÃO GIA

Đại Uý
Luyện Khí Massage
3/8/22
Chủ đề
43
309
175
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng râm!!

Số là hỗm rài dạo 1 vòng vườn bưởi DuBai, lên có xuống có nhưng chung quy vẫn là cửu muội is the best nên quyết định quay lại gặp cửu muội ôn lại chuyện xưa sau bao ngày xa cách!!

Tới công chiện luôn nè ae. bỏ qua mấy cái cơ bản đi tới zô phòng ngồi chờ luôn, không xông hơi nên ngồi đợi bé 10p lâu rồi không gặp có vẽ ẽm ốm hơn mấy lần trước kéo lại ngồi thả dê thì thấy khắp người là vết cạo gió thương hết sức, vừa ngồi tâm sự chuyện xưa vừa thả dê bóp bóp sờ sờ cho đã cái nư ấy mà hơn 15p trôi qua ko hay nước nó sắp tràn ra ngoài luôn rồi, thôi chui vô bồn lặng thôi. ẽm vẫn chu đáo ân cần tắm táp kỷ lưỡng, rồi ẽm kêu mình tắm cho ẽm cảm giác lấy xà bông trơn trơn chà cái lưng rồi ôm cái eo vòng ra phía trước bóp 2 cái véo ta nói nó phê như con tê tê luôn é. rồi ẽm nghịch kêu mình đứng thấp xuống ẽm lấy 2 cái chân kẽm thằng ku em của mình lại ròi trượt má hú nó phê, ông nào yếu bán luôn không cần nói nhiều kkkk, nghịch đã rồi lại xuống lặn tiếp, ẽm chà tay chân sạch sẽ ẽm hôn khắp người từ chân tới đầu luôn, đáp lể mình chộp 2 cái véo múp cho đã cái nư mới nhã ra, xong ẽm kêu chổng mông lên cho ẽm nghịch, bã lấy cái núp véo chọt zô cái lỗ nhị tui kkk hết trò để chơi luôn rồi 1 hồ ẽm lấy cái lưỡi chọt rồi múp luôn còn đâm zô xâu nữa pha này hết cứu kkkk. chịu hết nỗi rồi đi ra thôi chứ 1 hồi bả nghịch là nằm sàng luôn@@@@

Chưa hết đâu ra ghế ngồi cho bả xấy tóc, rồi bả lại lôi tui ra nghịch tiếp tập 3 bắt đưa 2 cái chân gát lên thành ghế cho bả múp rồi xuống chọt lổ nhị kkk ta nói lần nào zô gặp bả củng banh nóc nhà hết trơn trội á.

Bày khỏe thì cơ bản thôi nên ko nhắc tới phần này nhé ae. tiếp bàu nuru bả đổ dầu lên khắp người xong bả leo lên bả bơi kkk trường tới trường lui hết xuôi rồi ngược rồi bả bắt quỳ gối chổng mông cho bả thông ass tiếp kkk, ko biết lần thứ bao nhiêu tui bị bả ghẹo rồi nhưng mà zui giởn banh nóc. lật lại bả tiếp tục tra tấn tui tiếp các bác. bả nói để bả nghịch cho đã đi, bả đang ấy ấy lắm kkkk bả trườn lên xuống rồi bả quay ngược thế 69 áp sát con xò trước mặt luôn thế là tui nhất dương chỉ zô mấy cái mà bả muốn giật giật rồi bả nói để bả tự chơi kkkk mà xui là khúc này tui phê quá tui kiềm không được bả đang trường 2 cái véo mà tui bắn luôn 2 cái hòa lại nhày nhày tanh rình dính hết lên người 2 đứa ta nói ối dồi ôi kkk 2 đứa cười như điên, chưa kịp HJ BJ gì hết ráo mà cái này bả làm còn phê hơn 2 cái kia nữa nên củng chả cần thiết kkkkk

Xong rồi thì nằm thở chờ bả vs cho lại tí rồi đi về hẹn 1 ngày đẹp trời lại tái nạm chứ hôm nay xác định đi về hết nổi

Đánh giá

• CSVC thì a e đi nhiều chắc biết tuy phòng nhỏ nhưng đầy đủ tiện nghi sạch đẹp 9,5/10
  • KTV 09 is the best – V1 to vừa , V2 ko mở bụng , V3 mềm bóp sướng, V4 sạch sẽ hôm nay để râu cạ cạ kích thích 10/10
  • phụ vụ : chu đáo nhiệt tình 10/10
  • Kỹ thuật, hãy gọi e là ghế vì e không phải bàn, ai đi rồi sẽ muốn đi lại 10++
Cám ơn Mr Long Huỳnh và Cơ Sở đã hổ trợ sắp xếp để buổi trải nghiệp viên mãn, kính chúc CS luôn hồng phát!!!. Chúc ae có 1 ngày vui vẻ bên sự lựa chọn của mình!!

Ae tham khảo 1 số bài về bé 9 mình đã có chia sẽ qua!!

https://congdongmassage.com/threads/09-sao-em-no-danh.64725/

https://congdongmassage.com/threads/tai-ngo-cuu-muoi-muoi-phien-ban-nang-cap.64959/

Annhcuden

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/8/21
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Mừng huynh đài ngon trym. Cửu muội xứng đang là nhất đại râm thần =))

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿

John Huynh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì