Ngày gặp lại em #19 trong phê pha

Lượt xem: 1,503

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ngày được giao phụ trách mảng công việc mới, chợt nghe lòng phơi phới. Mà thằng anh vui thì thằng em cũng vui lây. Thế là ae quyết định..đi vào PA để tận hưởng niềm vui :D
Thủ sẵn code camapro, đến nơi check nhanh gọn rồi lên phòng. Làm chai nước suối cho mát rồi vào xông cho khỏe. Xông dc tí thì nghe tiếng đẩy cửa biết em nó đã vào.

Bước ra chào hỏi em, mừng ngày gặp lại tay bắt mặt mừng ôm nhau thắm thiết. Em này lịch sự lễ phép chào lun cả thằng lớn lẫn thằng nhỏ. Nghịch ngợm chút rồi em lôi vào tắm, em tắm gội cho tui kỹ càng từng ngóc ngách, lại còn chọc phá em tui, bác nào yếu yếu nên cẩn thận.
Đánh giá lại ngoại hình cho bác nào chưa biết:
Face ko lung linh nhưng cũng ưa nhìn, có thiện cảm
V1 hơi nhỏ nhưng làm thái ok
V2 mình dây eo ót
V3 vừa tay
V4 nước nôi đủ dùng
Thái độ lịch sự, khách quen thì ẻm nói chuyện vui vẻ, hài hước.

Ms khỏe em làm đủ bài, đấm đá cũng ok. Có đắp mặt nạ cho đẹp da. Sau màn đấm đá thì..1 phút mặc niệm à ko 1 phút im ắng, vài âm thanh loạt soạt nho nhỏ, 1 cảm giác cái lưng có gì đó mát mát, 1 vật thể mịn màng nào đấy đang lả lướt trên lưng tấm thớt của tui :eek:. Và thêm 1 vật thể gì đó mềm mềm, âm ấm, rồi tiếng gió khẽ qua tai, âm thanh nhè nhẹ của 1 cô gái trẻ, rồi 10 ngón chẳng biết là ngón thiên thần hay ác quỷ cứ tạo cảm giác nhột nhột mà sướng sướng.

Cũng đến lúc quay người lại, chiêm ngưỡng tòa thiên nhiên, và khám (dĩ nhiên ko phá), và mớn trớn. Rồi 2 vật thể lúc nãy du lịch khắp lưng tui thì giờ tiếp tục tham quan danh lam thắng cảnh khác trên người tui. Kèm theo là âm thanh gì mà tui nghe hok hiểu (chắc tiếng Thái):D. Rồi thằng em tui cũng dc chăm sóc 1 cách nhiệt tình với các kiểu khác nhau, nhẹ nhàng mà phê pha. Dc 1 lúc thì nó cũng tạo ra 1 tràng pháo hoa chúc mừng cái kết đẹp cho 1 ngày vui vẻ.

Yên tâm về đánh 1 giấc chuẩn bị cho ngày mới.
Tic có code, tip theo sự hài lòng. Hẹn ngày gặp lại em. The end!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.