Q.10 Ngày mưa tằm tả và ướt nhẹp cùng em no 10

Lượt xem: 1,130

Rinno

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
12
168
50
Tphcm
0 ₿
Trước tiên mình xin cảm ơn bác Dory đã cho mình code để trải nghiệm do đoán trúng event bí ngô cảm ơn bác rất nhiều

Ngày buồn tháng nhớ đêm mong lại 1 ngày nữa mưa tằm tả suốt cả ngày tưởng đâu sẽ tạnh mưa vào chiều tối thế là sau khi nhận dc code sáng hôm sau liền nhắn tin book bên P.A relax ngay bé số 02 phòng vip 10 ( phòng tình yêu nha) tại dạo này nghe nói bé mới vô và đang hot dữ lắm vừa tròn 18t hàng còn rất ngon nghe là khoái khoái liềnnên quyết tâm đi khám phá cho bằng đựoc .

Trời bắt đầu về chiều bầu trời đã tạnh mưa và thoáng đãng thế là liền lên xe qua ngay bên e mà công nhận qa bên e nó xa và kẹt xe kinh vào chiều tối đang đi nữa đường thui rồi trời bắt đầu mưa tầm tả ko ngưng thật là xui quá nhưng thui mặc áo mưa đi tiếp còn về làm report nữa :cuteonion9::cuteonion9:

Đến nơi vẫn là những gương mặt thân quen bác bảo vệ ra dắt xe vô giùm mà hình như nay tuy mưa nhưng mà khá là đông khách lắm nha vào quầy lễ tân đc bé lễ tân và locker chào đón rất vui vẻ và bé hỏi a có đặt trước chua mình bảo a đặt phòng truoc rồi sau đó bé báo cho mình 1 tin mà mình khá hụt hẫng haizz đó là bé 02 mới báo là đến tháng nên không làm osen đựoc nghe xong hụt hẫn hẳn ra :cuteonion58::cuteonion58:a đi xa lắm á dằm mưa tằm tả để qua gặp 02 mà giờ vậy sau khi buồn khoảng chừng 2 phut mình đựoc bé lễ tân vui vẻ giới thiệu tư vấn tận tình cho vài bé khác mà bé nào nhìn cũng xinh thiệt cuối cùng chốt bé số 10 và không quên bo cho bé locker ly cafe đựoc locker dẫn lên lầu 3 để vô phòng phòng khá rộng và sạch sẽ màu đèn trong phòng mờ ảo kèm theo những dụng cụ của phòng tình yêu nhìn rất kích thích sau khi locker dẫn vào phòng bé rất lễ phép hỏi a muốn ăn gi hay uống gi không mình nói lấy cho a nuoc suối dc rồi và truoc khi ra ngoài locker rất vui vẻ niềm nở chào mình và chúc a vuive nói chứ thái độ locker ở đây rất tốt lắm nha

Vào xông hơi đựoc tầm 5 phut thì bé vào mà nói thiệt phòng xông bên đây nóng kinh không dám xông lâu lun lâu quá thành thịt chín mất lun sao trời:2onion2::2onion2:ngồi xông hơi mà cố nhìn qua tấm kính thấy dáng vẻ của 1 bé rất là xinh mình dây khá cao nha trên 1m6 và bất ngờ là qua tấm kính bé đã cởi sạch trùi ui :cuteonion41:nhìn kích thích quá sứong ghê ngắm đã lun ko xông nữa ra ngoài ngay thui vừa ra bé chào mình 1 tiếng " em chào cục cưng" nghe đã tai ghêthế là bé chạy lại lau khô người lau xong tui kéo kéo lại ghế ôm và 8 trứoc khi chờ đầy nứoc rồi tắm và trong lúc ôm đưong nhiên tui phải khám phá bé chứ trồng nhồng mà ko khám phá là ngu rồi saomà công nhận bé ngon thiệt vừa khám phá thằng e cũng ngóc đầu dậy bé cũng lấy tay sờ thằng ku thấy sứong gi đâu i...kư..i ..kư:2onion35::2onion35:

Sau khi đầy nứoc bé dắt vào tắm vừa tắm vừa tám do a it nói nên không biết nói gi nhưng bé cũng rất chịu khó bắt chịu nha bé tắm rất kỹ nhất là những nơi cần kỹ truoc khi bé làm thịt tui :6onion23:tắm xong bé bắt đầu màn kích thích sơ thằng e của mình bất ngờ là bé đi đừong lữoi khắp cơ thể mình và ngoáy lữoi lên tai rất sứong nha thế là ngã ngừoi ra thành bồn để hửong thụ sự kích thích bé làm cho nói thiệt phê lắm nha muốn biết phê sao trải nghiệm đi mấy cha hên là bé biết ngừng lại để dành cho hiệp sau không là ra ngay trong bồn lun rồi

Massage khoẻ : Bé làm đầy đủ và bài bản lắm nha đặt biệt lực tay bé khá mạnh mặc dù tui to con nhưng vẫn thấy lực tay bé rất mạnh bé làm rất kỹ và lâu đủ để cơ thể thoải mái giãn gân cốt mấy ông nào khoái mát xa khoẻ mạnh có thể kiếm bé này nha.

Massage mệt : nói chung bé làm rất đầy đủ bài massage thái và trừon nuru bé làm rất say mê lắm nha kèm theo những âm thanh trong veo trong căn phòng mờ ảo..a...a..a :cuteonion21::cuteonion21:nghe phê gi đâu ta ui còn về chi tiết kỹ hơn về massage mệt mấy ông tự khám phá nha vì có nói cũng ko nói het đựoc cái độ điêu luyện của bé và đặc biệt bé có những skill rất lạ và kích thích nha trứoc giờ chưa từng thấy qua.Trong lúc bé làm thịt tui cũng cũng ko chịu thua liền bóp v1 của e và khám phá ngay cô bé v4 của của e trùi ui nó uớt nhẹp à mấy cha ui thế là 2 đứa quấn lấy nhau trong căn phòng mờ ảo trong những tiếng vang của e ngày càng to lên..a...a..a.. sứong quá a ơi... à mà bé Bj 90% nha bé làm rất từ từ để tui có thể khám phá cô bé lâu hơn và cuối cùng chịu het nổi tui nói bé qua 69 nha e và 2 ae quấn lấy nhau tiếp và thế là bé đã vắt kiệt thằng e của tui không còn gi:yociexp100::yociexp100:

Sau khi xong bé ngồi mát xa đầu cho tui và 8 chuyện tí rồi dẫn ra tắm táp kết thuc 1 ngay thỏa mãn của tui.xuống dưới lễ tân tui bảo có gi ăn không mà đói thiệt nha thế là bé bảo lễ tân làm cho tui con gà ác tiềm thuốc bắc mà phải cảm ơn bé lễ tân nhiều nha làm cho a con gà ác ăn ấm lòng trong chiều mưa tằm tả.
CSVC sạch thơm ổn áp
Face mặt xinh có nét bé mình dây cho ông nào khoái nha
V1:8đ ( cam việt)
V2:8đ bé mình dây nên v2 ốm chắc rồi nha
V3 8đ
V4: sạch gọn nứoc nôi uớt nhẹp
Tổng thiệt hại
Tic: code event bí ngô ( cảm on bác dory)
Tip =tic osen chưa giảm +bonus sự hài lòng
Lễ tân +locker:100
Bảo vệ :20

• Like
Điểm cảm xúc: Myth, Beconngaytho and Conann

Conann

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/22
Chủ đề
6
178
44
0 ₿
Chúc mừng bác ngon chym nghe kể kich thích ghê ta

• Like
Điểm cảm xúc: Zozo

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
Chúc mừng anh đã trúng thưởng và có buổi thư giản vui vẻ cũng KTV 10 tại cơ sở P.A Relax