Tân Bình Ngày trở lại ê chề

Lượt xem: 1,401

Dâm Tặc Công Tử SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/24
Chủ đề
2
17
7
HCM
0 ₿
Trở lại xì phố sau cái tết tại quê nhà, tân niên cùng AE đồng nghiệp tại 3 con dê đường 3/2. Sau khi mỗi AE được tầm chục chai thấm thấm thì có rủ nhau đi hát KTV. Cơ mà có 1 ông anh vì trễ phải về với vơ nên chỉ đi được massage, mấy lão thì thích đi kiểu minh tâm tại toàn U40. Thôi chốt đại lý thường kiệt tại tiện đường về. Vào thì vẫn như xưa, có điều hơi cũ so với các cơ sở mới bây giờ, nói chung cũng sạch sẽ. Để tiết kiệm thời gian thôi mỗi ông 1 phòng. Lên phòng locker hỏi có số quen chưa, kiu e cho a bé nào face đẹp, gu a gái đẹp, ngực bự là được. Trẻ tí, xong cho locker 1 xị. Đang xông thì bé bước vào, lấy tay lau lau cái cửa kính nhìn cũng tạm(tui cận). Xông xong ra thấy bé cũng xã bồn đồ oke. Lúc này nhìn kỹ thì e hơi quá lứa. Nhưng được cái dú bự nên thôi tui cũng hoan hỉ, chứ gái minh tâm sao giờ tuyển già quá. Chắc tầm 3 mấy. E tắm cho tui xong kiu lên giường massage. Lúc này thì nude 100%, cũng hơi bất ngờ, tại xưa đi hỏng dị. Xong nude ms luôn, ngồi trên cạ cạ cái M.U vào mông cũng dui. Xong tới phần mệt thì cũng cho rờ mó đầy đủ, chỉ có cái gạ tui tới Z (ơ đù, nay phát triển dị), mà tui từ chối, kiu thư giản thoi, xong là ẻm như quay xe luôn. Vẫn làm mà chỉ có cái không có cảm xúc, đúng kiểu ra lẹ đi ba. Nên thui tui cũng out sớm luôn. Out xong còn cả hơn nữa tiếng, mà để tui nằm ngủ, ẻm ngồi bấm đt, chán hết sức. Thôi tự trấn an chắc tết e nó nhìu khách nên mệt.
Kết thúc chương trình : tổng thiệt hại 2 củ.
Tui thì cũng hong có gì, tại cũng xác định đi minh tâm thì nhiu thôi, nhưng cũng có mấy món mới bất ngờ. Nói thật với tui cảm nhận thì MT giờ kiểu như chỉ còn là hoài niệm chứ kiểu truyền thống không ra truyền thống (cảm xúc), tới thì cũng không tới, cứ kiểu công nghiệp. Đào thì xuống cấp, gái già nhìu quá (đi 5 thằng dính 4 thằng gái trên 28)
Thôi thì mỗi người mỗi gu, nhưng tui thì mở bát 2024 hơi lỗi tí kk

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Monkey D and Trở Lại

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
hahaha hiểu vì sao trên diễn đàn này ko ai review chỗ này rồi ha. Chia buồn bro. Chỗ này công nghiệp bán nửa mùa, giờ gái trẻ cũng có tự tôn lắm ko ai đi làm mát xa mà tâm mơ tới Z đâu, nếu xác định Z thì đã ra đường đứng, lên rờ phang chụp sống ảo lấy khách lẹ làng miễn trung gian

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
tân bình còn nhiều chỗ ngon, gái trẻ đẹp. tìm thử monkey D bên nguyễn thị nhỏ, hoặc quang thư nhé. tân bình mấy chỗ lk với dd này mình đi hết rồi, thấy đa phần ok

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
bác chui nhầm chuồng rồi, chia buồn cùng bác. Trong này tui biết mấy chỗ toàn mấy em teen, quẹo lựa không hết. Chui vào mấy chỗ dĩ vãng này làm gì.

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Chia buồn cùng huynh, tui cũng không hơn gì, hôm qua cũng ngứa ngáy nên đi thử lại LTK coi sao, cuối cùng ôm nỗi hận đi về. Lúc thư giãn e cũng gạ z nhưng tôi nói BJ rồi, e cũng ok nhưng ko còn hoạt bát như lúc mới vô phòng. Thư giãn thì sốc như robot, cũng out nhưng về nhà thì nó đau như bị bóp nghẹt. Bye bye họ lý từ đây luôn

• Haha
Điểm cảm xúc: Dâm Tặc Công Tử SG

Dâm Tặc Công Tử SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/2/24
Chủ đề
2
17
7
HCM
0 ₿
Đi ms mà cứ gạ Z khó chịu ông nhỉ, hong hiểu sao luôn á, đã phân loại sân chơi rồi mà mấy em làm vậy toang kk

Robert Nguyen

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
12
802
249
us
0 ₿
Cũng không khó hiểu lắm, giả sử 1 ngày được 03 lần z thì khỏe hơn làm tua (thí dụ, đơn giá 1.600/lần; 1.600 x 3 = 4.800, DVT 1.000đ) tính ra thu nhập nhiêu đó khỏe hơn làm tua, nếu không z mà muốn được 4.800 thì phải ~10 tua, mệt thí mịa kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: ngựa con

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
đi vip gạ 2 củ tip là có luôn , khng6 biết phải thêm gì kg hay đưa 2 củ rồi ra trả tiền vé là xong bác.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Tầm những năm 2018 trước dịch lúc đó chưa có vé cởi truồng, thì mình thấy gạ chịch nhiều lắm, do lúc đó vé VIP3 chỉ tầm 500k. Chứ còn giờ mình chả thấy em nào gạ chịch cả. Có mấy bác nói bên này mình mới biết là còn tồn tại đó. Vì cơ bản là đi vé onsen thu nhập cũng cao, mà an toàn hơn chịch, vừa an toàn về sức khỏe, vừa an toàn về vụ conan.

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿

Teen thì nhiều, vấn đề mấy e đẹp dễ thương thì mấy chổ này gặp thường hơn

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Bên này mấy số trẻ cũng có nhìu mà. Bác đi quen thì nói số lun cho locker, còn k thì nguyên tắc sẽ là xoay vòng, chứ bác chỉ miêu tả gu thế nào mà k nói số thì cũng vẫn là xoay vòng, locker k có điều động ktv.
Còn gạ z thì chắc hên xui, thường mấy số sắp về hưu hoặc kẹt lắm mới gạ khách. Chứ tui đi hiếm khi gặp gạ, chỉ có tui gạ mấy ẻm mà mấy e teen thì thường không z