Ngoài massage ra, bây giờ muốn đổi gió cho khuây khỏa nên chọn loại hình nào ?

Lượt xem: 82,188

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Hồi đó em đi chơi "bắt con gà" xong chuyển sang chơi "thổi sáo" (cafe X), sau đó em bị dụ dỗ sang trò thư giản nhẹ nhàng massage, sau những năm tháng bị "đánh đấm" mà vẫn phải trả tiền thì nay em muốn tìm món khác để thay đổi khẩu vị, nhìn tới lui cũng chẳng biết chơi trò gì nữa, định chơi lại trò "thổi sáo" cho khuây nhưng hơi phân vân quá vì cái vụ B.J
Nhưng cái trò chơi chủ yếu của em vẫn là MS nhưng chỉ muốn đổi gió tí thôi tại hôm trước đi ngang Hương Lộ 2 thấy mấy em cũng tươi như hoa, nhìn mà chảy nước miếng...
Theo các bác nghĩ sao về vấn đề của em ?!
P/S: Vì đây là "Trà ôlong chém ra máu" mong AD đừng delete thread của em nhá ^^

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,704
1,217
0 ₿
đổi gió

chuyen wa check hang di bac

bruce nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/14
Chủ đề
2
13
1
0 ₿
Ngoài massage ra, bây giờ muốn đổi gicho khuây thì qua loại hình nào hả mấy bác ?

Em cũng đang tìm món khác, hồi trước có nghe đến HTGĐ Nam Phong bên bờ kè, chưa kịp đi thì chỗ đó đã bị "hugo" rồi. Các bác còn biết chỗ nào nữa không chỉ em với

thichlanhich

Binh Nhất
Bé Thích Massage
29/11/12
Chủ đề
6
86
0
0 ₿
RE: Ngoài massage ra, bây giờ muốn đổi gió cho khuây thì qua loại hình hay ?

quay tay đi bác

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
RE: Ngoài massage ra, bây giờ muốn đổi gió cho khuây thì qua loại hình hay ?

De bua nao dan di HTGD :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
HTGD đi chán lăm bác ạ, đẹp thì cũng tùy chỗ nhưng mấy chỗ bèo toàn cá sấu.
Ai nói em ngu em chịu chứ em chỉ thích HTGD LÊ DUYÊN 3 trên Bùi Thị Xuân thôi à, đáng tiếc là chưa đủ lever để vào mà chỉ toàn đứng bên ngoài nhìn vô và quay tay thôi ^^

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
Lê Duyên thì bác phải đi taxi, mặc quần đùi cho giống việt kiều rồi hãy vào =))))

hainam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
3/9/13
Chủ đề
4
82
4
33
0 ₿
mình thấy bên td có đứa rp đi htgd mấy tiệm ở NPK bị khuyến mãi thêm vài bệnh về ủ.

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿

toàn mbbg thôi, chẳng xơi muồi được gì đâu? thằng này nằm gần cty mình nên hình như quá hiểu nó.

các bạn đi chơi cẩn thận nha! thông tin mình biết được từ những người quen là sắp có đợt dẹp nữa rùi đó,

appeton

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
12/4/14
Chủ đề
10
97
0
0 ₿

Thấy ghê vậy. Hổng lẽ phảir bỏ Bj sao trời

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
chính xác đó, nghe cũng ớn ớn nên Tiêu mỗ bỏ bj lâu lắm rùi :D

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Có mấy lần muốn đi B.J nhưng sợ lắm, đi chỗ sang sang may ra sạch sẽ. Chứ mấy ổ cafe đèn mờ dơ lắm, ko bị này cũng bị cái khác

Nhìn mặt là biết rồi bác ơi, nếu cố gắng lắm thì đến lúc trả bill cũng lộ thôi, việt kiều nhìn bill cứ vẻ mặt thah thản, còn việt nam như em nhìn bill là mặt mày tím ngắt à

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿

Làm gì ghê vậy bác, đã xác định ăn chơi thì phải tốn kém. Mấy chỗ như vầy dành cho mấy bác dư giả, hàng họ mấy em này cũng chỉ ngang ngửa (có khi bèo hơn) mấy em ở Minh Tâm thôi :p

Cơ mà ghét nhất mấy em thấy Tây với Việt Kiều thì hăm hở đón tiếp, gặp ao làng thì tỏ ra bất cần :D

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Lê Duyên thì Việt, Tây, Việt Kiều đều ok hết. Đôi khi nó coi trọng Việt hơn cả Việt kiều, Tây nữa đó. Mấy đại gia Việt mình thì ăn đứt mấy cha nội Việt kiều với Tây mà. Quan trong là đẳng cấp của bác khi đi chơi thôi. Hàng Lê Duyên thì khá đồng đều và hạng khá trở lên.

Gái gọi mấy bác bên danchoi.*** quảng cáo đó, mình thấy cũng được. Mình đã check được 5 em, đúng như hình và giá đã post. Hôm trước viết một bài chi tiết về đường dây gái gọi của diễn đàn này rồi nhưng bác ad xoá rồi nên mình không nói nhiều ảnh hưởng đến diễn đàn mình. Nên các bác tự tìm hiểu vậy

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿

Bắc này so sánh đại gia vn với việt kiều. Là nang cấp việt kiêu rồi . Dai gia vn mà chơi dai gia việt kiều thì chưa biết nha.

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Vậy anh em 4rum ta có ai đc thưởng thức mấy em trong Lê Duyên chưa ta?! Vào đó dự trù tốn kém ít nhất chắc cũng 5 chai chứ chả đùa

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Mình đã quất được 4 em trong Lê Duyên trong thời gian từ 2011 đến giữa năm 2013. Mình tổng hợp rổ giá của các loại hàng mình đã đi như sau:
- Tới Z ở hớt tóc, gội đầu: 2 chai/đêm (hàng ngon). Riêng Lê Duyên trung bình 3,5chai/lần Z (vì mỗi em mỗi giá khác nhau)
- Tới Z ở nhà hàng, karaoke: 1 chai/lần Z. Qua đêm 2 chai/đêm
- Tới Z gái gọi: hàng 300K lèo bèo. Hàng 500k tạm được. Hàng 800 đến 1.000k tương đối khá
- Tới Z gái massa: 1 chai/lần Z, 800k/lần Z, ...

Đây là giá mình đã đi để tham khảo, đa số mình đi hàng khá trở lên. Mỗi em, mỗi quận, khu vực, nhan sắc, hàng hóc mà giá khác nhau. Tuy nhiên cũng có thể xoay quanh giá này để làm cơ sở nhìn hàng trả giá đúng.

Hiện nay chỉ có gái gọi theo mình là có thị trường rỏ ràng về nhan sắc, giá cả, chất lượng. Còn các loại hình khác thì tuỳ biến thôi bác.