Ngoài massage ra, bây giờ muốn đổi gió cho khuây khỏa nên chọn loại hình nào ?

Lượt xem: 82,119

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿

Giờ mấy trang web đó ai mà chơi nữa bác. Bác về VN là đi massage, thấy em nào ok, đi tiếp lần 2, 3 xong hỏi đi ngoài, giá cả có thể mắc hơn nhưng dĩ nhiên hàng ngon hơn rồi.
Còn vụ AIDS thì...hên xui thôi. Bác đã xài condom mà vẫn bị thì...chia buồn vậy, chứ giờ nói sao giờ. Còn ko thì HJ, vì BJ xác suất bị còn cao hơn bác quan hệ mà xài bao đó. OK?
Mà nói chứ, cũng ko dễ bị đâu bác ơi, yên tâm đi. Nếu bác bị, tui dắt bác đi nhậu + massage 1 chầu, OK?

Ma Chu Muoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/10/14
Chủ đề
0
10
0
0 ₿

Cam on ban da chia se, xn dot 1 minh am tinh. Hien minh dang uong thuoc, dung la uong thuoc nay rat hai cho suckhoe, minh cam thay hay met...
Minh cung ko biet nhieu, nghe langtu chia se trang nay tuong la uy tin... Nhung su that ko phai vay, du sao cung la bai hoc rut kinh nghiem. Minh cung co di massage may cho lon nhu MT2, VD, DN... Nhung ko biet co chuyen thuong luong...Noi chung minh ko ranh nen gap nhieu rac roi... Nghe ban noi bj nguy hiem hon ca qh lam minh them lo lang. :(

K

kevin

Tập Sự
Guest
web thường bị lỗi , mà gặp bác viết chữ ko bỏ dấu nữa. Bác kể chuyện thấy cũng ko rõ ràng gì hết . Tự nhiên : '' e dinh bj cho minh, thi e noi cai do **a minh co van de '' . Có vấn đề gì ? vấn đề như thế nào ? Nếu có gì ko ổn thì cơ thể mình bác phải tự bít trước chứ . Và đến bệnh viện , trước khi cho thuốc , thì bác sĩ cũng khám này kia chứ . Nếu HIV giai đoạn đầu ko phát hiện dc, cũng ko biểu hiện gì , vậy sao em hàng nhìn = mắt thường thì phán có vấn đề ?, ...... Tóm lại bác kể chuyện thấy ko rõ ràng và ko hợp lý cho lắm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
ko bít các bác đọc ở đâu, nghiên cứu thế nào nhưng mình hơi buồn cười

thứ 1 : mình khẳng định là HIV ko lây qua được miệng ( các thể loại BJ , cháo lưỡi ko có khả năng lây HIV ) HIV chỉ lây khi bác quan hệ tình dục ko bảo vệ thôi. Trừ trường hợp xui xéo nhất là BJ khi miệng các em đang bị vết xước hay trầy có chảy máu thì may ra mới lây.

thứ 2 : bệnh mà người ta thấy đc trên dương vật "ko bao giờ" là bệnh HIV, nó có thể là bệnh lậu hoặc giang mai.

các bác đừng đồn đại lung tung cái vụ lây nhiễm HIV khi ko hiểu hết đc nó, thiện tai thiện tai

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Nguyen and Hamaru

Ma Chu Muoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/10/14
Chủ đề
0
10
0
0 ₿

Sorry bạn vì mình dùng điện thoại nên ko đánh dấu được... Mình nghĩ e đó bị nhầm, vì từ hôm đó đến giờ chỗ đo của minnh ko co vấn đề gì cả. Mình đi khám bv Nhiệt đơi, bac si nói mình bj ko dùng bcs la nguy cơ, nên cho mình uống thuốc luôn. Mình hơi mgây thơ cứ nghĩ giá mắt thì yên tâm hơn, nhưng sự thật mấy e đó xấu mà mắc lại nguy hiểm... Bây giờ mình cũng đã rút kinh nghiệm, nhìn mấy e đó mình cũng sợ nên chắc mình uống thuôc luôn cho chắc... :(

Mình cũng đọc nhiều diễn đàn đều nói bj ko lây HIV, nhưng vẫn xét vào diện nguy cơ... Từ nay mình sẽ giữ gìn bản thân.. :(, thật nguy hiểm...

alike89

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/12/14
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Các bác ai có kinh nghiệm đi htgd ở đường NPK rồi cho e chút kinh nghiệm nhé. E chưa đi lần nào nên ko dám vào sợ gặp phải cá sấu :(. Tks các bác.

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Thổi sáo mà đi lạng quạng chỉ có chết nha bác, ráng kiếm một em làm ghệ ruột đi rồi hãy chơi trò này ... Còn đi massage thì chỉ có massage thôi, chớ mà dại dính vào vấn đề đó.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
Le duyen ko danh Cho tang lop bdan nhu Minh.da tung di 5nam trc.chi voi gia 250k.goi dau va dam bop.ko j het nua

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
may e do ko co gia du zai dau ban.theo Minh hang tot tam 2chai la dc roi

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
Sao ban Minh di ve noi lai cung toan dang cong nghiep ko ak

Tây Môn Khánh 999

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
4/7/16
Chủ đề
8
145
81
0 ₿
LD ko phải cứ có tiền vào là đc các e chiều đâu. Các em chỉ thích khách nước ngoài thôi. Còn người việt thì hết sức công nghiệp và thái độ. Bác nào quen bạn người nước ngoài dắt vào thử, rồi giả bộ im im ko biết tiếng việt là các em xúm xít vào khác liền.

darkboy12

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/1/16
Chủ đề
0
75
3
34
0 ₿
có mấy quán htgd trên đường vĩnh viễn có bác nào đi chưa
so với TP vs TH thì sao mấy bác

haipro

Binh Nhất
Bé Tập Massage
5/2/16
Chủ đề
5
33
16
30
0 ₿
cho e ngoài lề xíu, mấy bác biết chỗ nào chịch gái ở sài gòn ngon mà rẻ ko. Thấy trên mạng nhìu web nó up thông tin gà lên lun mà sợ gặp bọn lđ thì xong.

australian

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
0
31
7
31
0 ₿
Khi nào e về bác dẫn e đi chơi với

KennyThoTran

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/18
Chủ đề
0
35
29
0 ₿
Checkerviet và danchoi.*** , kynu rất thích , nhưng các Em trên diễn đàn đó chê Mình không tiền nhiều không cho check nên mong các Bác có tiền sẽ vui vẻ khi check hàng những Em đó , có khi không bcs Em đó cho luôn đó , cỡ Em các Em không tiếp đâu .B11B32

• Like
Điểm cảm xúc: Tommy Nguyen

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
Bác khôn quá àh biết Web diễn đàn toàn lừa đảo tráo hàng , công nghiệp , bố láo nên ko đi , chứ ko phải những thằng Hàng Nó tiếp toàn là dân gì đâu ko àh hi hi.

Tommy Nguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/2/20
Chủ đề
0
35
1
0 ₿
Đi check hàng hay đi massage mà một lần bị lậu là tởn đến già , chưa kể HIV , đừng nghĩ gái cao cấp là ko bị , chẳng lẽ các Cô bị nói ra cho thiên hạ biết .B32