Cần Thơ Ngũ Báo Vương trở lại báo hại hơn xưa. Bé Hạnh cùng ĐD

Lượt xem: 836

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Hello anh em. Ngũ Báo Vương trở lại và báo hại hơn xưa đây. Trãi nghiệm mới cùng cơ sở củ mà mới đây.
Sự nghiệp checker quay lại nhưng không biết đen hay đỏ nên thôi lủi đại vô xem sao.
Đánh giá về cơ sở vé 500k có gì hot.
Phong ốc ok khá rộng. Phòng thì có xông hơi, không có xông khô. Bồn tắm loại bé, bửa đi ko ngâm bồn đc do bồn ko giữ nước, tắm người đứng người ngồi kaka. Cái giường cũng thuộc loại to nệm êm nhúng nhúng cưỡi ngựa, với dập máy có độ nãy kaka trang trí của cái giường giống kiểu cung đình huế. Có cái ghế lượn sóng để dành trượt lên xuống.
Đánh giá về bé Hạnh (đi check gặp người quen anh em ạ): Sinh năm 99 nhe anh em.
Dáng người nấm lùn chính hiệu, vòng nào ra vòng náy. Gương mặt mịn màn dễ xương khá ố kề.
Vòng 1: To bự săn chắc như Phá kè, núm hồng.
Vòng 2: eo ra eo, ọt ra ọt, không có mỡ thừa.
Vòng 3: To nãy dựt dựt, Doggy sướng.
Vòng 4: nước nôi đầy đủ, cỏ mộc gọn gàn. Không có húp không biết mùi vị sao.
Massage khỏe:
Bé đấm bóp, lên gối, hạ trỏ khá ổn. Theo yêu cầu mạnh nhẹ cho anh em đam mê đấm đá. Nói chung bé làm khá ổn áp.
Massage mệt:
Đầu tiên điểm cộng cho em là nói chuyện khá vui vẻ và chịu khó tâm sự với khách, điểm cộng thứ 2 là không ra giá với khách hàng thân yêu. Đấm bóp xông em nói để em thư giản cho anh nhe và tiến hành đi đường lưởi định mệnh khám phá khắp nơi trên cơ thể mình từ ngực rồi từ từ xuống eo bia, nhẹ nhàng quẹo qua ngã ba đường kèm theo là tiếng thở và tiếng rên nhè nhẹ làm cho cảm giác như nơi thiên đường trào phún. Em nhẹ nhàng ghé thăm mép trong đùi rồi từ từ tìm đến nơi 2 quả trứng đang được ấp ủ cần lắm chút hơi ấm từ lưởi và bờ môi ấy. Ban đầu 2 quả trứng như kiểu túi lúa đủng đỉnh treo trên cây cột nhà sau khi được tiếp thêm hơi ấm từ bờ môi của em thì lúc này túi lúa ấy đã có phần săn chắc và cây cột treo túi thì cũng từ từ to lên như kiểu gậy như ý đang dần dần biến lớn lên. Vào thời khắc định mệnh ấy bắt ngờ đôi môi em nhẹ nhàng ngậm chặt vào cây cột đó làm mình có cảm giác "lên thiên đàn của Wowy" bắt đầu các kỹ năng lưởi môi em muốn thu phục cây cột làm cho nó mềm yếu trở lại. Sao gần 15p vút trụ, nút bình, lao cột, vét trứng thì bé đầu hàng khúc sau anh em tự tưởng tượng (Kỹ năng bú liếm vẫn đỉnh cao như ngày nào). Còn các kỹ năng cưỡi ngựa xem hoa, bướm bay chập trờn, rồi truyền thống. Nói chung kiềm hong nổi. Xong bé đi dọn dẹp chải chuốt lại để mình nằm đó. Xong ra bé tắm lại thế là hết rồi.
Thiệt hại: vé 500k,
Tip 1200k.
Bật mí cho anh em theo dõi từ đầu trang là bé này lúc trước làm bên Hoa Phượng.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
ĐD = Đông Dư..g. do không muốn người khác nói Bi Da trá hình nên không để tên thôi. Kkk

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,724
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Tiền lào của ló thôi bác ơi. Bồn ko ngăm đc. Ko xông khô. Nói chung tùy sở thích. Bản thân tui là tui khoái nằm cho mấy bé BJ.