Người cũ nhưng skill mới

Lượt xem: 6,076

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
công việc của tôi ở sg thì ít mà đi tỉnh thì nhiều nên đến giờ vẫn phòng không chiếc bóng mấy bác ạ ;")
Vào 1ngay nọ nhận đc tn" a ới, hnay e mới học đc thêm skill mới, a có muốn thử hem, ko sướng ko lấy tiền bo, hí hí hí"
Đọc xog tn cơ thể như có luồn điện xẹt ngang làm tê tái," nhưng a đag ở tỉnh rùi làm sao đây pé? Hi, thui a hẹn em vài bửa nữa a về a thăm em nhé!!! "
Thế là phải lo hoàn tất cv thật sớm để về lại sg yêu vấu nhưng cũng đầy chật vật vì vào mùa mưa rùi ạ!
Mưa qài thì cũng tạnh thui, thế là mục tiêu PA relax thẳng tiến...
Đúng là csvc PA ngày càng nâng cấp, phòng ốc sạch sẽ, ánh đèn huyền bí, đc ku locker dắt lên phòng, vẫn câu nói qen thuộc anh trai có yêu cầu pé nào ko a, ừ có,cho a 12 nha em!!!
Vào xông hơi như những lần trc, lần này phòng xông có mùi thơm và nóng hơn, thấy là có tiến bộ rùi. Xông đc 1 tí nóng qá ra thấy e 12 đã đứng đợi và xã nước sẵng cho mh tắm, e lau khô ng mh bàn tay nâng niu thằng em mh rùi hun chụt chụt, áy cha cha, ngứa ngáy hết ng =)
Em bảo sát vào lổ tai tui nói"a có pit con thằng lằng cái nói gì mà con thằng lằn đực chết ko a? " tui tl"nằm ngừa đi anh hả e? "em cười bảo "đúng rùi a nhưng mà e ko phải con thằng lằn cái. Kkk"
E bảo a úp mặt vào tường nha, e có cái này hay lắm, tui như đứa trẻ tha thiết nge lời xoay ng úp mặt vào tường, 2tay e ôm lấy tui từ đằng sau, hôn khắp ng tui, chiếc lưỡi của e như con rắn bò xung qanh ng tui, ôi mẹ ơi đúng là skill mới mà e nói, tê tái con gà mái, dạo đầu là 1 điệp khúc tình ca, e bảo tui bây giờ a lên giường nằm như con thằng lằn đực e làm thái cho a nha, ờ ờ e ^^
Em măn mê kiến bò khắp cơ thể, e đi lưỡi như lúc úp mặt vào tường, ngực e đung đưa như dây đủng đỉnh từ dưới lên trên từ trên xuống dưới, chịu ko nổi tui lật ngữa ng lên ôm lấy e hôn lấy cặp ngực thơm nồng, tui và quấn lấy nhau như thể lâu ngày ko gặp trút hết tâm tình <3
E nhẹ nhàng hôn khắp ng tôi, lưỡi e lại típ tục làm việc dưới 2bi đưa lên thân trụ và nuốt trọn baby bé nhỏ của tui, e nấc nhẹ trong tiếng rên đầy sống động, e bảo tui sướng qá a ạ :0 rùi e lấy cặp ngực kẹp baby của tui trong lúc đó tay tui ko qên smlt =)),e liếc mắt đưa tình như khiu khích thằng e tui, và thế là tui out trong cặp ngực trắng trẽo của e... :)
Trai chưa vk nên chỉ thế thui các bạc ạ :")
E lau ng tui sạch sẽ và làm bài ms khỏe, 12 ms khỏe thì khỏi bàn r, tui hay bị rối loạn tiền đình mà e ms đầu cực đã làm cho đầu tui dể chịu và thoải mái, lúc e làm đá nóng có để 2 cục đá 2 bên sát cổ tui cảm thấy đã vô cùng...
Thế là xog 1 chuyến đi khám phá skill mới của e 12,chào tạm biệt e kèm nụ hôn trên má ^^ và hẹn gặp lại e!
Tic:500
Tip:500
Lk+gx:30k
Ps:đi mấy hôm rùi mà bận nên nay mới viết được bài rp cho e nó, vs độ yêu ngề và kỹ thuật tốt thì nên đc khen ngợi!
Cúi cùng là cám ơn các bác đã đọc hết bài của tui =)

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
TR diện kiến em nó cách đây 2 ngày su khi đi một chuyến công du sg. Và thú thật cái vụ úp mặt vào tường là tuỳ khách hay sao ? Và vụ đi lưỡi theo như bạn kể là khá full bài lưỡi. TR đi vip thái lúc 9h tối. Vào gọi em đó nhưng không được thế. Chỉ như vip thường. Them phần kéo áo xuống chà chà cho giống kểu thái và đi lưỡi được 2 bên chân. Bj và hj 20/80. Đồng ý có dùng bánh bao kẹp nhưng bù lại chẳng cho khám phá. Hy vọng anh em nào có uy tính check lại. TR đi xa vào mà gặp thế ức lắm.

Romeodatinh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/4/17
Chủ đề
2
22
11
36
0 ₿
Cái này thì tui ko pit trả lời Bác sao, nhưng theo tôi thì e này làm thoải mái và dể chịu chứ ko như Bác nói, các em làm ở đây đều vì mục đích làm cho khách hàng mh hài lòng để có tiền boa nhiều và giữ khách. Tuy tui ko có kinh nhiệm xông pha chiến trường nhiều như các Bác trên diễn đàn, nhưng cũng đã từng đi 1vai nơi duy chỉ có khi đến PA gặp e12 là tui ưng ý nên mới gé ủng hộ em nó.

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Hìhì đã diện kiến em ý một lần, nói chung là tốt :p

Trạng thái