Người yêu không từ bỏ được ktv massage

Lượt xem: 11,346

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Chú này ko xạo đâu bác, nhiều khi chú này thuộc dạng thích some nữa cơ (có một dạng mới gọi là sharing economy) kaka.

Câu chuyện của chủ thớt đơn giản lắm. Cho thằng kia lên đường ngay và tức thì. Lý do: nếu nó yêu bạn mà vẫn ko bỏ nhỏ kia thì nó là thằng bắt cá 2 tay, đam mê tình dục mù quáng, não nằm ở trim (vì dân chơi nào cũng biết nhỏ kia hàng ngày cầm hàng cả chục thằng, năm cả ngàn thằng). Còn nếu nó yêu nhỏ kia và ko yêu bạn thì bạn thật ngây thơ, đáng thương. Nếu nó chả yêu ai, chỉ yêu trim nó thì tất cả đều là nạn nhân. => trường hợp nào cũng cho lên đường.

Và cuối cùng, nếu thớt này là sản phẩm tưởng tượng, câu comment thì tôi và rất nhiều bạn đã bị dính câu. : ))

• Like
Điểm cảm xúc: huymen and MinhTQ

MinhTQ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/16
Chủ đề
1
14
8
0 ₿

Dạ. Cảm ơn anh đã cho lời khuyên. Câu chuyện thật của chính bản thân em ạ. Cuộc sống nhiều bất ngờ mà. Chả khi nào em nghĩ nó lại xảy ra với mình.

Nguyenvanlinh133

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
1
44
5
39
0 ₿
Co rat nh truong hop .co don .buon gd den massa den gisi toa noi buon.nhung bn tr e lm vay ko dung. .choi cung co diem dung .nhung bn ay ko ton trong e .va va vo the chua yhat long .nen ko tu bo dc co gai ms

Nguyenvanlinh133

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/8/16
Chủ đề
1
44
5
39
0 ₿
Co the a ay yeu e de lm binh phong . Hay suy nghi ki .ng thiet thoi la e thoi .cham dut dc thi tot

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Đã đọc tất cả comment của các bác về trường hợp của bạn nữ này. Mình khuyên bạn nữ nên đọc kĩ những dòng của @Andy Ngo nhé, đó là suy nghĩ của một người từng trải và hiểu sự đời đấy. Suy cho cùng, cưới nhau là 1 chuyện, nhưng về lâu dài, những xung đột ngầm phải được giải quyết cho thoải đáng, nếu ko 5 hay 10 năm nữa, người đau khổ sẽ vẫn là bạn thớt thôi.

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿

Là một nam nhi chân chính và là một fa, xin chia buồn với bạn vì có thằng bạn trai khốn nạn như thế, vì mình fa nên mới massage, nếu bạn chia tay với hắn thì cho minh cơ hội nhé. Cục đá mình cầm lâu chừng nào thì nó nặng chừng đó bỏ xuống thì nó nhẹ thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Em ko nghĩ ktv massage sẽ gặp chí phèo có tiền, nách củ hành, xấu có lão già có cà chớn có. Ktv mà gặp trai đẹp ế như tôi đây thì hiếm khi lắm nhé

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
mình đọc xong các comment trong box này thì ý kiến bạn @Andy Ngo rất đúng. Bạn nên tham khảo.
ngày xưa khi cưới nhau, hai vc lục đục, có khi cả 2-3 tháng mới gần gũi nhau 1 lần rồi cộng áp lực công việc thì mình hay ra ngoài massage or bóc bánh.
Nhưng từ khi 2vc hiểu nhau hơn, bới cái tôi của mỗi người, quan tâm nhau hơn thì mình ko đi bóc bánh nữa mà lâu lâu đi massage kích thích chút xíu nhưng đa phần là đi ms khỏe thui.
Mình nghĩ 2 bạn chỉ dg trong giai đoạn yêu nhau thì nên thẳng thắn nói chuyện nếu muốn tiến xa hơn.
Sau khi nói chuyện thẳng thắn, chân tình mà ngy bạn vẫn ko thay đổi thì bạn nên xem xét lại mối quan hệ này vì nó là cuộc cống của bạn, tương lai của bạn.

Strangerman

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/14
Chủ đề
0
17
2
53
0 ₿
Mình chia sẻ với bạn thế này:
1. Thứ nhất bạn có đi học massage cũng ko để làm gì, vì các tuyệt kỹ làm đàn ông sướng thì bạn học ở đâu cũng ko bằng gái làm massage; trừ khi bạn cũng đi làm (xl bạn); nó là trải nghiệm với thằng đàn ông rất khó phai...
2. Bản thân ng yêu bạn không phải thằng tồi, nhưng đàn ông bọn mình gọi là thằng có đầu óc không bình thường. Vì 1 là nó nói ra chuyện này với bạn; 2 là nó si mê mù quáng, vừa cua bạn vừa ăn cả gái massage.... Quá là tham lam... Những người như vậy trong cuộc sống bản lĩnh kém, bạn lấy về rồi cũng bỏ.
3. Nghề nào cũng là nghề, tôn trọng những KTV làm massage, nhưng cái nghề cám dỗ hàng ngày làm cho cả 5-7 ông đủ nghề, đủ tuổi... nên bạn trai bạn cũng chỉ được 3 hôm thôi, lên đây nghe tả về đủ 4V của KTV thì chán ngay...nên mối quan hệ kia cũng chẳng bền được. Trừ khi ng yêu bạn quen chỉ để chịch.

=> Giải tán ngay và luôn bạn trai bạn. Vì đó mới là thằng vừa yếu bản lĩnh, vừa không biết giữ mồm, lừa dối và ngu có tiếng !

Khomocphungxuan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/10/17
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
K biết chu topic đã quyết định như thế nào. Người yeu em cũng hay đi massage, e biết thông qua 1 người bạn của anh ấy. Hôm nay lên tìm hiểu xem đi massage người ta làm những gì. Hức. Quả thật là shock luôn ạ. Bạn của a ấy khuyên e chia tay vì nói với e có thể a ấy k yêu em nữa nên mới đi. Vì có ny rồi thì k nên đi. Bạn kia là nam khuyên e như thế. Mà e mãi chưa buông được. E hỏi thẳng thắn thì a ấy chối. Giờ e k biết làm ntn cả.