Nhân tố mới - Nhị Thập Cô Nương.

Lượt xem: 2,040

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Xin chào các bác, chúc các bác thật nhiều sức khoẻ nhé. Nay tại hạ mới có dịp quay lại với nơi thân thuộc PA Relax với một trọng trách cùng Nhị Thập Nương, một nhân tố khá mới tại PA. Thực sự mà nói thì tui là một fan chân chính ở chốn PA này, và tui biết trên diễn đàn cũng kha khá các vị huynh đệ cũng giống tui. Sở dỉ tui fan PA là vì bên đấy có một dàn các cô nương ko thể chê vào đâu được, hầu như là tốt từ A-Y (thông qua các bài rp của huynh đệ). Hôm nay mới biết được rằng PA mới tuyển thêm vài nhân tố mới, có thể các vị huynh đệ sẽ tò mò, một số huynh đệ sẽ lo lắng rằng ko biết có ổn như các vị cô nương trước đây hay ko ? Nên nay tui có một bài rp về cô bé số 20 này để các huynh đệ cùng tham khảo nhé.

Sau khi nhận được code của Bác Lục, tui tranh thủ hoàn tất hết tất cả công việc, sau đó đến PA để giao chiến với em. Đến cở sở trình code và được đưa lên phòng, bản thân tui cũng khá hồi hộp, ko biết em ấy tướng tá và nhan sắc ra sao. Tui xông hơi và cứ ngóng trông bóng dáng em bước vào. Xông được vài phút, em ấy mở cửa bước vào, cũng đúng lúc tui xông đủ rồi tui bước ra, thật là bất ngờ với em ấy về nét mặt, nét mặt khá teen, thân hình khá cao. Sau đó em nói tui ngồi nghỉ cho ráo mồ hôi rồi tắm, tui ngồi trên ghế salon còn em ngồi trên giường ko nói câu nào, kiểu như em ấy còn khá ngại nên tui chủ động bắt chuyện trước, sau đó anh em trò chuyện mọi thứ trên đời. Em khá cởi mở nhưng có vẻ còn chưa quen ở đây nên khá ngại, các huynh đệ có gặp em ấy thì cứ từ từ nhẹ nhàng hỏi han nhé. Sau đó em đưa tui vào bồn tắm, phần này mình xin phép lướt qua nhé.

Sau khi tắm, em lên massage khoẻ cho mình, đối với những cô gái có thân hình tương đối nhỏ nhắn tại sao họ lại có lực nhiều đến thế, hay do tui chịu đau hổng nổi vậy ta, em đấm rất lực, tui còn phải nói em nhè nhẹ tay lại, em cũng đã có kinh nghiệm làm ở massage vài tháng trước nên cũng có kinh nghiệm đấm bóp rất ok. Từ chân đến tay, từ lưng đến vai sau đó massage đầu, rất oke nhé, bro nào thích massage khoẻ nhiều có thể yêu cầu em nó massage khoẻ lâu lâu cho mình nhé.
Đến phần du lịch Thái, cũng là phần mình e ngại, mình có hỏi thì được biết cơ sở trước đây em làm cũng có gói Thái, mà gói Thái bên ấy dịch vụ còn “ghê” hơn bên đây nửa :D:D Nên tui cảm thấy yên tâm, ít ra bé cũng đã có kình nghiệm rồi, quả thật bé làm Thái phê như con tê tê luôn, bé thoa tí lotion cho tui sau đó dùng vòng1 nhẹ nhàng đưa khắp lưng, 2 chân. Sau đó bé có một màn tắm lưỡi rất ngọt ngào mà vô cùng ướt át, vòng 1 em ko có được to nhưng đưa đến phê đến đó, chắc là do cặp ngực mới lớn nên khả năng kích thích được tăng cao :D:p Quay người lại em tiếp tục thoa lotion lên ngực và đi Thái luôn phần ngực tui, bắt đầu được chiêm ngưỡng v1 của em, đẹp vô cùng các huynh đệ ạ, ti nhỏ nhìn rất cưng. Em đưa lưỡi từ ngực xuống thằng nhỏ và ngậm luôn thằng nhỏ, lúc này tranh thủ thưởng thức cam Việt và khám phá khe suối xem nước nôi thế nào. Chiến với em được một lát tui cũng out trong sung sướng.

Đánh giá.
-Face: teen, xinh, có nét dễ thương
-v1: cam Việt, sờ đã, ti nhỏ đẹp
-v2: đúng mình dây, thon gọn
-v3: ko quá to, vừa với dáng
- Skill: cần trao dồi thêm chút chút nửa là đỉnh cmnl. Em nó còn mới nên thông cảm được.

Tic: bác 6 tài trợ. Cám ơn @Lục A Ka nhiều nhé. Tip: x500. Locker 50k

Chào thân ái và đoàn kết

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
chúc mừng chủ thớt

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

-- COVET --

Tập Sự
Bé Thích Massage
14/3/19
Chủ đề
0
58
67
49
Sài Gòn
0 ₿
Vẫn chưa biết được khe suối của em khô hay cạn :D

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Ủa pé 20 hôm qa hỏi thì bên PA bảo nghỉ luôn rồi ???

Kinat

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/3/18
Chủ đề
9
309
86
0 ₿
PA dạo nay nhiu số mới quá tòn hàng ngon

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
94
3,531
1,635
5 ₿
Ủa hình như em này nghỉ luôn rồi hay sao ta. Mấy ngày nay alo hotline hoài vẫn báo em nó nghỉ..

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
Thực hư cũng chẳng biết thế nào bác ơi. Hôm Yi check thì em nó mới làm ở Pa đc tầm 1 tuần thôi. Còn sau đó thì ko rõ, Yi tui check em ấy trước 3 ngày tui viết bài

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and KamaSu

Master Yi

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
22/9/15
Chủ đề
18
96
60
0 ₿
  • Like