nhanh chân thăm em 10

Lượt xem: 5,607

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chuyện là vầy.
Sau một chầu càphe cà kê với 2 bác và được bác già làng tâm sự đủ thứ thì em cảm thấy mình nên làm một người có ít cho xã hội hơn đặc biệt giúp đỡ các em gái xứ lạ quê người. Sau khi setup với em 11ĐK không ổn vì em bận túi bụi quá cho nên phi ngưa sắt tiến đánh ra chốn gần đại lộ để giải quyết nỗi hận thù. Vừa khi bước vào đá chống thì được 1 em ( trai ) đưa đến quầy lấy vé xe và đưa lên phòng thay đồ. Căn phòng ấy vẫn không thay đổi, vừa gần gũi vừa riêng tư, vì chỉ có một mình em 1 phòng xông hơi 1 phòng xông khô, 2 phòng tắm và 1 dãy phòng đang chờ đón. Căn bệnh quên thường xuyên lại quên nên cứ cho chúng em chơi lô tô và em đã trúng
Số 10 mới em gái người miền bắc
Phần đánh giá sơ bộ
Face 5,6-6 dễ nhìn.
V1 5đ em nó mình dây nên chỉ gắn cam vào thôi.
V2 6,5đ mình dây thì eo phải thon rùi
V3 6đ có tý thịt nên kg đến nổi nào
V4 o biết chok cho check .
Maxa khỏe đấm để giại ruu bia thi ok , vừa đấm vừa nói chuyện vui vẻ.
Maxa mệt không có skill chỉ dùng mỗi cái lưỡi ngọt ngào dạo quanh 2 cái ty của em và sau đó cũng là cái lưỡi ấy đi xuống khu vực vòng cấm đia lừa 2 trái banh ra khỏi khung thành và tấng công cột dọc một cách nhiệt tình , lâu lâu lại quay lên khu vực ban đầu lấy tý sữa rồi xuống tấn công típ. em chỉ nằm và cảm nhận cùng 1 cánh tay bên thuận khám phá vòng 3 của em , V4 thì chỉ được khám phá bên ngoài do em bảo em hok thích 69 hichic. cùng nhịp thở với cái vòng 1 của em chỉ vén xuống tý cho mình được hôn vài nụ hôn .
Cuối cùng em nó đã làm cho cây cột dọc đó banh nóc .
Một buổi tối thật thưa giản cùng em, anh em nào thích style mình dây và nhẹ nhàng thì đến nhé, mặc dù em đi phòng thường nhưng rất ok , hy vong được đi Vip Thái xem sv của em nó ntn hay cũng chỉ dừng ở V3 keke.
Chúc cả nhà buổi tối ngon chym

nguyễn hữu danh

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/4/17
Chủ đề
0
32
5
32
0 ₿
Mừng bác đã "giải phóng" cho thằng nhỏ, tui thì ko thích ốm, thích mập mập có da có thịt, đấm bóp có lực tý. Bởi vậy đi toàn e số 08 tên Nga bên này service khá tốt, hoặc 18 cũng đc dù hơi cứng tuổi mà nhiệt tình, vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: kenlao4, L.O.X and Tiamo

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
chúc mừng pác có 1 buổi thư giản thật tốt, chấp nhận đc , 1000 like :mad:

• Like
Điểm cảm xúc: kenlao4

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng chú ngon trym. Chú manh động quá

• Like
Điểm cảm xúc: kenlao4 and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Bấm vậy cho gọn kakakak. Bác nao vào luyện skill cho em nó đi. Giọng em nghe là thấy sướng sướng rồi. Thêm tý skill chắc thành hot keke

• Like

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Tui cũng như bác thích da thịt hơn. E số 8 đi rồi cũng tạm nhưng mát khỏe chưa tốt. E 18 nghe nói mát khỏe rất có lực mà chưa biết mát mệt thế nào và chịu chìu khách không.

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and L.O.X

tonytinh1483

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/7/16
Chủ đề
0
25
3
0 ₿
Số 10, người Bắc , ốm nhất Thái Bình 3, lúc trước có làm ở quan 1 ,Du Xuân, skill Bình thường , ms khỏe yếu, k có lưc, hồi xưa e có qua bên campuchia va đã trở lại Việt Nam

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,758
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Bé từng làm ở Đông Phương Cần Thơ luôn nữa chứ hihi.

• Like

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pé làm ở đâu hok quân trọng. Quan trọng là skill pé hiện giờ thế nào thôi. Hehe

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Eo oi! Lại thêm một chú heo. Sao lại dám vét máng mấy e mát xa nhỉ, bái phục thật

kenlao4

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/5/17
Chủ đề
1
25
5
0 ₿
Đã thấy mặt e. Face 5.5đ bình thường, body cũng tạm. Đang chờ rp bên thái của pác Martin xem thế nào