Nhật kí Cần Thơ.

Lượt xem: 11,932

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Sau khi đọc rp của các AE. tuần trước có chuyến công tác nên đã ghé CT, Vic lưu trú tại KS Phương Đông, ở ks này cũng 2 lần rồi mà giờ mới biết có vụ SVIP.
Sau khi tiếp khách xong gần 10h, cũng trao đổi với khách hàng về những địa điểm ms, khách nói nên đi RiO vì ktv đẹp hoặc đi Thủy Cung, còn Phương Đông thì good rồi, đừng đi Tô Châu, vì TC khá công nghiệp. Nhưng vì chưa đi chưa biết nên cũng tranh thủ check và viết rp cho AE tham khảo.
Tô Châu;
- Có khá nhiều mệnh giá : từ 120k-vip Nhật ( phòng thường), 300k, 500k cho đền gói 20tr (trọn gói 1 ngày 1 khu, 1 khu khoảng 10 phòng, bao nhiêu e cũng được, nếu k thì vài ba người hùn lại vô chơi cũng được, và lưu ý giá trên chưa bao gồm tip nhé)
- Vic đi phòng 120k, phòng thường khá nhỏ bé, xuống cấp 1 tí. Vì lần đầu đi nên k biết ai, e vào cụng tạm tạm, đấm bóp rồi Vic k thư giãn vì em k bốc lửa lắm nên k thích, tip e 100k e vui vẻ đưa mình ra ngoài ghế đợi và cho 1 tô mì trứng kèm 1 ly nước mát lạnh.
- theo Vic thì nên ngồi ngay ghế đợi (kế phòng thư giãn), để dễ dàng chọn lựa ktv hơn, các em ở đây ra vô như đi chợ vậy, mặc áo kimono mỏng tang để lộ thân hình bốc lửa.
thiệt hại: tic 120k, tip 100k, giữ xe 20k.
=> đánh giá : như 1 khu vui chơi phức hợp, nhiều khu. như 1 xí nghiệp vậy mang 1 cảm giác k thư giãn chút nào.
p/s: ngồi quan sát thấy được 1 số e dáng khá chuẩn như Nghi, Minh,Trinh,Xuyến.....
Phương Đông:
Quảng cáo ms được dán trên thang máy Vip 300k và SVip 500k.
KTV khoảng 10 người.
- 0h30. xuống check vì mấy AE trước đã check vào buổi chiều, và theo kinh nghiệm thì lần trước đi tầm 9-10h thì kẹt phòng, hoặc kẹt ktv. Và thêm 1 điều nữa mà các e ktv nói thì a nên tip cho quản lý thì sẽ được sắp xếp ưu tiên hơn 50-100k. Lần trước đi đợi dài cổ mà chả thấy kêu.
Phòng khá rộng, sạch đẹp, góc phòng có chiếc giường hình giọt nước.
em ktv tên Chi. dáng mình dây, mặt có gò má khá cao. Vì e mới làm xong nên xông hơi với e chỉ khoảng 2' rồi ra tắm, tắm khá kỉ.
E mặc đồng phục tiếp viên hàng không và nude 95% khi ms cho Vic. Ms Thái dùng ngực chà kên người, đi lưỡi, liếm khắp người. Dùng lưỡi chọt lỗ nhị, và chiêu ếch ngồi đáy giếng nữa, mình làm ếch còn e vừa chồm vừa chọt vừa BJ. nói chung khá hài lòng với cô bé V1 sừng trâu.
thiệt hại: tic 500, tip 500 quản lý 50k

Lukaju

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/1/16
Chủ đề
0
31
1
37
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Tính cuối tuần di CT 1 chuyến mà chưa có chiến hữu.

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
solo cùng borelo luôn đi, cũng có bác trên dđ cũng đi solo đó bác.

conan2205

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/15
Chủ đề
6
173
66
38
0 ₿
Niềm ao ước của mình là làm một chuyến cần thơ.....nhưng ko biết bao giờ mới thực hiện được, vướng nhiều chuyện quá ^_^

• Like
Điểm cảm xúc: Lukaju

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Ẽm có tắm chung với Bác không? nghe nói PĐ spvip tắm chung mà ta ?:D

kuro87

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/1/16
Chủ đề
0
4
0
36
0 ₿
Không có vụ tới z hả bác :( cả cần thơ ko chỗ nào tới Z à :( em đang định ra tết xuống chơi

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
E chi này đẹp ko bác. Định thử massage nude một lần cho biết.
TC thì bác nên đi vé 300k vì gói này e út được chọn lựa kĩ.ko sợ gặp cá sấu.

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
em C cũng khá ổn về ngoại hình, tuy nhiên em có vài skill khá good, nên check

Joliebee

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
2
14
3
38
0 ₿
Service ở style thì Chi là 1 rồi, nhưng wua tết bé ấy nghỉ đấy ! Mấy chú tranh thủ đi ! Kkk
Hôm thứ 4 cũng mới đi style về, có thêm vài e mới !
Hôm đó đi em Nhi v1 hàng khủng ! Skill bình thường, dc cái vui vẻ !

James Bone

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/1/16
Chủ đề
0
19
2
0 ₿
Tiếc quá chừng! :( Hôm rồi em đi có tìm em Chi nhưng em Chi về quê, định qua tết Super VIP với em này một lần cho biết mà bác thông báo vậy chắc không có cơ hội rồi...huhu. Buồn quá bác ơi!

Kelvin

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/1/16
Chủ đề
2
23
4
39
0 ₿
E chi con lam ma bac, minh vua di e chi cach nay chung vai ngay ak!!

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
có em Ngọc nha mấy Bác, 1 shot trong bồn tắm, đấm đá lung tung e ấy có thể chiều các Bác thêm shot nữa..... V1 khủng bố, out ngậm, đủ kiểu.....