Nhẹ nhàng cùng em 19

Lượt xem: 1,729

lp4ever

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/9/14
Chủ đề
4
60
9
32
0 ₿
Đến PA. Relax một buổi chiều cuối năm với tâm trạng khá tốt, định bụng thư giãn chút chút trước khi nhậu nhẹt chiến đấu. Tưởng không may mà...may không tưởng ^^

CSVC: 9/10
Vẫn là em lễ tân nhiệt tình xinh xắn ngày nào, vô book được em 19. Trước khi vô phòng thì mình được em locker hướng dẫn thay giày = dép và được đánh giày free (+1 điểm cho dịch vụ), tuy nhiên mình không đánh vì vài lý do cá nhân.
Lúc bước vô phòng thì lại thêm một sự ngạc nhiên không hề nhẹ: chiếc giường chữ nhật chật chội ngày nào đã được thay bằng giường..tam giác (gần giống thôi) với thiết kế vô cùng thoải mái: từ chiều dài (cho người cao 1m8 như mình), đến chiều rộng (ngồi đường 1 anh 2 em luôn vô tư), và cả những chi tiết rất chăm chút: có chỗ để...tờ rym luôn kaka (+1 điểm nữa).

KTV: 9/10
Ngồi miên man 5p thì em bước vào, với mình thì em khá ưa nhìn, có nét. Số đo ba vòng khá chuẩn, mình dây dây, ngực vừa vừa, mông to to. Ngồi tán gẫu đong đưa một chút bỗng dưng thấy thằng nhỏ được em chăm sóc từ lúc nào :O "làm nhẹ cái anh nha" nếu mình nhớ ko lầm -> máu nổi rần rần.
Sau đó thì cũng là màn mẹ tắm con như bao lần, rồi thì đến màn mát mệt. Em thuộc tuýp khúc đầu tình cảm, khúc sau nồng nhiệt, rồi lại tình cảm về đích...khụ khụ, nói chung là sẽ đưa anh em qua nhiều cung bậc cảm xúc tới khi nào viên mãn thì thôi. Thái độ rất vui vẻ và...hợp tác (chỉ gì làm nấy :D)
Một điểm cộng nữa là em khá biết cách nói chuyện, từ câu từ tới nội dung. Mình cũng thuộc dạng ít nói khi đi ms mà vô gặp em cũng rôm rả suốt từ lúc mát khỏe tới lúc về, nên tâm trạng khá là giải tỏa. Anh em nào gu thích tâm sự thì sẽ hợp với ẻm lắm.

Kết thúc buổi chiều với màn mát khỏe đủ bài của em. Phải nói là em rất biết cách quan tâm KH tới từng việc nhỏ nhất. Hoặc có khi tại em hợp gu mình nên vô tình cái gì cũng thấy thích chăng? kaka

Tổng kết:
Tic: Cảm ơn nhà tài trợ L.A.K
Tips: 5xx + Lì xì

Cảm ơn congdongmassage đã cho ae một sân chơi thú vị và thoải mái sau những giờ lao động căng thẳng mệt mỏi. Triệu like! ^^

• Like
Điểm cảm xúc: nhậm ngã hành

phú mập mạp

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/1/19
Chủ đề
4
35
35
36
0 ₿