Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | OFFLINE CongDongMassage - Đêm Hội Quý Ông | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

Nhiệm vụ chiều mưa.

Thảo luận trong 'Massage Tây Thi ( 96 Gò Dầu )' bắt đầu bởi ssskingsss, 10/8/18.

Lượt xem: 300

1. ssskingsss

ssskingsss Bé Chưa Biết Gì

Chả là đc sếp Logan giao phó điệp vụ cao cả. E lên con chiến mã exc 150 phi 1 mạch đến chiến trường, thủ tục check code vip thái xong xuôi thì đc a lễ tân đưa lên phòng chiến đấu.số e thích random nên chìa 50k và bảo: "đầy đủ nha em".ngồi Xông hơi cho khỏe khoắn khoảng 15p thì bước ra gặp em. Em tắm kỹ lưỡng từ đầu tới chân, nhất là thằng em làm nó ngỏng lên miết
    thông tin cho anh em như sau
    KTV 33

Face ưa nhìn với nụ cười cuốn hút( điểm trừ là răng hơi hô nhưng bù lại BJ phê tới nóc)

Thái độ nhiệt tình chiều chuộng, khám phá thoải mái

V1 : 7đ đẹp và vừa tay

V2 : 7 đ có eo ót, ôm rất thích.

V3 : 7đ còn săn chắc

V4: nước cũng đủ xài

Massage khỏe : khỏe khoắn sau 1 ngày mệt mỏi, đầy đủ từ đầu tới chân, có matxa đá nóng nhé, hỏi thăm em này trước đây làm công ty giày nên đấm rất lực nhé.

Massage mệt: bắt đầu là màn đi lưỡi em đi từng bộ phận trên cơ thể, từ tai, cổ xuống lưng, lướt qua mông và nhẹ nhàng tới khu cấm địa. Màn thổi lỗ tai khá phê. Tiếp đến em dùng V1 matxa thái cho mình, ngực pé ấm nóng lướt đến đâu là phê đến đó. Sấp xong thì nằm ngửa lên tận hưởng sung sướng từ các chiêu như đá bi, múa cột, kẹp xúc xích, BJ nhẹ nhàng mà phê lòi. Công nhận em BJ phê tới nóc. Đưa tay vào hang thì thấy nước nôi lên láng,sờ bóp các kiểu thoải mái. Sau 1 hồi phê pha thì cũng ra trong sung sướng. Em tắm lại cho mình và massge đầu và đấm bóp tay chân.

Tick: vip thái free ( tài trợ chính sếp logan).

Tip: 5 xị cho sự nhiệt tình của em và sự sung sướng của mình
    Hẹn gặp em vào 1 ngày ko xa.
    1 lần nửa e xin cám ơn các boss của cộng đồng massage!

Latest Threads
    Đang tải...
  2. Kinat

Kinat Bé Tập Massage

Chúc mừng bác

3. FUCK

FUCK Bé Thích Massage

Mừng bác ngon trym hôm nay cũng mưa nè nác co nv nao nữa k :D

4. Flynn

Flynn Bé Chưa Biết Gì

Nghề nghiệp:
    US-DS