Nhiệm vụ đi khám phá số mới P.A

Lượt xem: 1,092

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Cuối tuần bức rức bẻn lẻn lên diễn đàn thấy Lục huynh đang onl liền mật thư đăng ký điệp vụ, tuần trước qua bình tân đổi gió nhưng nay quay về chốn cũ P.A, được lục huynh trả lời xác nhận. Mọi thứ ok và đc được giao code, chiều cuối tuần nắng nóng đi giải mát thôi. Cũng sợ em làm ca chiều nên cũng ráng canh gần 4h mới chạy qua, qua đến nơi thì đc bảo em đang bận khách còn khoảng 1 tiếng, oke thôi nhận nhiệm vụ rồi ráng xíu để được hoàn thành đúng số yêu cầu.
Nằm chờ lướt fb đc tầm 30p thì thông báo oke lên phòng, đi thôi, lên phòng vip4 lầu 2, ko quên gửi anh soi đường dẫn lối ít tiền cafe. Thay đồ vào xông hơi hồi họp chờ xem số mới thế nào, vừa vào xông thì bên ngoài đã thấy bóng người rồi, kệ vậy, xông hơn 10p rồi ra, 1 cô gái khả ái nhìn rất có nét cười nhẹ 1 cái kèm lời chào rất ngọt, em lấy khăn nhưng không lau như những bé dễ thương khác mà để mình tự lau, 1 điểm trừ trước nhưng cũng nghĩ thôi kệ em nó mới ko sao, lau khô 1 lúc em bảo đi tắm nha anh, oke em! Bất ngờ thay em lột bộ đồ đang mặc trên người ra chỉ để lại mỗi bộ bra cũng làm mình hơi sững sờ, nghĩ số mới mà có vẻ hấp dẫn nhở. Nhưng mọi thứ vốn dĩ không như mình tưởng, từ tắm, mas khỏe, đi du lịch thái là 1 chuỗi suy nghĩ "à thôi số mới mà không sao", mọi thứ diễn ra bình thường cơ bản không có gì gọi là cảm xúc mới lạ, chưa kể là còn hơi thiếu thốn, mas khỏe còn thiếu đá nóng và túi thảo dược. Đấm bóp cơ bản, đi thái cũng cơ bản...nói chung là mọi thứ không được như mong muốn lắm khi chỉ diễn ra vòn vẹn chưa đầy 1 tiếng nhưng cũng ráng nằm lại câu kéo hơn 1 tiếng chứ xuống sớm quá mắc công em bị la tội.
Hi vọng số mới biết đâu chưa quen sau này quen rồi sẽ khác, chỉ đánh giá sơ lược về em để các anh hùng luận đàm nắm qua:
- Face: có nét, teen, cần thơ gạo trắng nước trong, mình dây cây cảnh, thuộc tip ngoan hiền tình cảm
- V1: hơi nhỏ để làm thái
- V2,3: cân đối vì mình dây
- V4: trước giờ ít khi khám phá nhưng vì số mới, cũng thử để xem thái độ và về còn đánh giá chi tiết đc, chỉ chạm nhẹ chắc chưa đủ độ hứng nên hơi khô khan
Nói chung là suy nghĩ theo 1 cách tích cực là số mới còn nhiều cái thiếu sót, hi vọng em sẽ học hỏi nhiều hơn để nâng cao tay nghề, ra về anh nhân viên chắc cũng thấy sao xuống sớm có gạ hỏi em nó oke không thì mình cũng báo là ok nhưng do có việc về sớm thôi. 3 tuần liên tiếp có 2 tuần ghé P.A no feeling cũng hơi tiếc chút.
Tic: bác @Lục A Ka lo (tks bác nhiều), tip 5 xị, nhân viên 50k.
Chúc anh em diễn đàn cuối tuần vui vẻ!

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
990
341
37
0 ₿
sụp nhẹ nên chắc cũng không hứng lên số.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.