Điệp Vụ Q.10 Nhiệm vụ không như ý

Lượt xem: 1,395

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Nhận được nhiệm vụ từ @Lục A Ka (Điệp Vụ 97888 Onsen-KTV 26 tại cơ sở P.A Relax). Liền alo để đặt chổ, tranh thủ đến nơi làm thủ tục lên phòng, không còn không khí như xưa nữa, bé Châu đã không còn, vài em locker cũng đã thay mới nên không còn ai biết đến mình nữa nhưng mà thôi làm nhiệm vụ là chính. Được dẫn lên phòng 50 sắc thái vì đi nhiều lần nên cũng không có gì ngạc nhiên, ae nào chưa đi thì nên trải nghiệm thử.

Ngồi đợi xông hơi mà lúc bé vào mà phòng chưa nóng nên thôi khỏi luôn (không hiểu locker mở kiểu gì…)

Bé vào thì mỗi đứa ngồi mỗi nên để nói chuyện, hỏi vài câu thì kêu vào tắm, bé bảo mình vào trước đừng nhìn em ngại. Ok vào em tắm sơ rồi bảo ra giường để lạnh (tui ngơ ngác nhưng vẫn theo lời em, xem tình hình thế nào). Bước ra tự lấy khăn lau rồi lên giường nằm. Em hỏi mình muốn khoẻ trước hay mệt, mình bảo em muốn làm cái nào cũng được, nên em kêu lấy đá nóng rồi đấm bóp (phần này theo mình đánh giá khá nghiệp dư). Tiếp đến đổ dầu chà thái một chút, quay người lại chà tiếp, rồi BJ HJ theo kiểu làm nhanh cho xong, lần đầu tui mới thấy kiểu này luôn. Dô tắm lại rồi thay đồ ra về.
Đi onsen mà em làm trong tầm 1 giờ là xong, chán không nói nên lời.
Túm lại: trải nghiệm kiểu massa không chuyên nghiệp gì cả, làm mất thời gian, không thoải mái mà còn thêm cục tức.
Cám ơn @Lục A Ka đã trao nhiệm vụ (Tic nhiệm vụ - Tip Onsen)

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
16
17
Hồ chí minh
0 ₿
Đọc bài của bác, tôi thấy tội dùm. Sao cơ sở nay để ktv làm ăn bết bát quá. Sợ nhất là kiểu vô gặp các bé làm cho xong ca. Chán không muốn quay lại chứ đừng nói là report cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Minh Kun Kun

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Nhận nhiệm vụ nên phải rp. Chứ ko có tâm trạng đâu.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage P.A Relax xin gởi đến anh @Minh Kun Kun lời xin lỗi ạ, rất mong anh lượng thứ bỏ qua cho bé 26 ạ.
Bé 26 là nhân viên mới ở cơ sở P.A Relax nên phần kỹ năng chưa được thuần thục, còn rất non nớt do bé còn rất trẻ mới 2k4 thôi ạ,vừa tròn 19t hồi tháng 4 này luôn các anh ạ. Tuổi đời non trẻ nên giao tiếp còn hạn chế dẫn đến đôi lúc làm các anh chưa hài lòng.
Massage P.A Relax rất mong các anh cho bé cơ hội thay đổi ạ, cơ sở sẽ đào tạo lại bé kỹ hơn ạ, quan sát sự thay đổi KTV 26 trong thời gian tới để đảm bảo phục vụ các anh tốt nhất

• Like
Điểm cảm xúc: Spidey and Anh ba hồ tây

Anh ba hồ tây

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
85
29
10 ₿
mấy bé non tơ thường như vậy, ít kinh nghiệm, làm yếu, chưa biết cách chăm sóc bù lại được cái non, body trẻ trung, teen thích hợp bác nào gặm cỏ non

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Spidey and KamaSu

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Đọc xong oải dùm thớt tiền như lá mít

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Đi mấy bé 2k3, 2k4 là bé nào cũng như bé nào. Có điều sao bác không gạ thử xem bé có chịu làm theo bác ko. Một số bé ko biết làm, nhưng khi mình chỉ thì làm theo y chang, nên cũng khá thú vị chứ ko chán. Còn bác im im thì nó ra vậy đó. Còn nếu không biết làm, chỉ cho mà cũng ko nghe thì thôi ... chịu.

• Like
Điểm cảm xúc: Spidey

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
92
1,540
1,105
38 ₿
chia buồn cùng bác, nghe tả quải chè luôn

• Like

Zetabird

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/23
Chủ đề
1
16
17
Hồ chí minh
0 ₿
;)) đã chán mới vào đó kiếm mấy bé tâm sự mà còn phải đào tạo. Tôi thấy vô không được thì đổi liền đi bác. Chứ kiểu này như đi làm công quả. Lỗi này thuộc về đào tạo của cơ sở lõng lẽo. Ý tưởng đào tạo các bé giúp của bác ở vị trí khách hàng cũng không tệ, tốn tiền còn tốn công chỉ để mua cảm xúc ;))

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Muốn ăn non thì phải chịu. Còn muốn lão luyện thì cứ múc 9x thôi. Cá nhân mình thấy mỗi kiểu có cái hay riêng của nó, căn bản là có hợp tác hay không mà thôi. Mình đi mấy bé non thấy vẫn vui vì coi vậy chứ ít công nghiệp hơn mấy bạn lâu năm trong nghề.

• Like

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Chia buồn với bác.
Tui từng đi bé 26 nhưng trải nghiệm ổn áp. Chắc 1 phần bé còn non với lại người mới của PA, bác chắc cũng ít nói gặp tâm trạng bác đang ko vui. Mấy bé non như này mình cứ chủ động là bé hợp tác thôi. Riêng tui thấy bé kiểu ngại ngùng dthuong chịu nghe lời, dc cái body loli vs mặt xinh lắm

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Zetabird

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Bác chắc cùng gu tui
Kiểu loli non tay nghề vầy mà thú vị, mấy e nó mới quá còn ngại ngùng mình cứ chủ động là mấy em nó dạ vâng hợp tác ngay

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: KamaSu and Zetabird

hailuahocmassa

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
24/4/23
Chủ đề
2
4
6
Ho chi minh
0 ₿
Tui cung di 26 1 lan, thay ổn mà ta. Em nó hơi mắc cỡ thấy cũng hơi ngộ nhung ko anh huong gì. Bữa đó ko có masage khỏe nên ko biết phần đó. Nhưng em co trườn nuru êm ái lắm.

• Like

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Tui cũng giống bác. Dc quản lý tư vấn vs thấy hình xinh nên book e. Ko thất vọng đúng ko bác. Mặt khá xinh luôn, làm thì có phần ngại nhưng đàn ông thì khoái con gái nó như vầy mới vui.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,285
885
41
1 ₿
Có một số bác gu thích kiểu vào nằm dài thượt ra và mấy bé phải tấn công mình. Kiểu như số 05 bên Savi ấy, mình thì đi nhiều lại ko thích gu ấy lắm. Thích kiểu thỏ con và bác thợ săn. :))))

• Like

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Yes. Bác nói đúng ý tui kkkk.
Tui cũng đi nhiều thích có độ tương tác qua lại, chứ đàn ông gặp mấy bé đã non tay rồi mà còn nằm đợi là thất vọng chắc rồi

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/12/16
Chủ đề
0
43
37
34
0 ₿
đào tạo mấy e bây giờ phải biết mấy cái cơ bản như là mới vào thì hỏi thăm khách,khách xông hơi ra thì lấy khăn lau từ trên xuống,lau thằng e kĩ vào,ngại ngùng gì nữa,rồi nói :a ngồi đợi ráo rồi ra e tắm nha,bố khỉ hồi mấy năm trc mấy e còn chăm sóc mình như này lắm,nên đi cực thích quay lại đi,còn giờ vào chăm chăm thư giản cho xong đi tua mới thành ra như cái máy,mấy cái căn bản của massage giờ bay mất chỉ còn mỗi cái vụ kia ko à,y như công nghiệp

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11